Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

lequynhan

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Nói vậy chứ ,Đã lấy của bác thông rồi ,lit bạn đưa cũng đúng , .Bạn tìm lit bằng cách gì vậy ,mình tìm bằng google của diễn đàn mà không có

Thì em cũng toàn dùng Google.com.vn thôi bác Cả ơi! Có lẽ :-? em seach may mắn tùy lúc thôi

Em đang lên mớ Trường Vũ Hàng YS. Xong em rải bác nào chưa có thì lôi về nhé...

Đề nghị bác chủ up theo vần đê :D

Để anh em không bỏ xót bài nào

nhhh

Well-Known Member

Thì em cũng toàn dùng Google.com.vn thôi bác Cả ơi! Có lẽ :-? em seach may mắn tùy lúc thôi

Đề nghị bác chủ up theo vần đê :D

Để anh em không bỏ xót bài nào
Hii...Kéo xong đếm số là ok..Ít thôi bác có 2-3 bài ah :D

Banh thi

Well-Known Member

Các bác có bản ''Tình khúc cho em'"
"Dấu chân địa đàng"
không vậy? Tìm hoài chưa thấy

lequynhan

Well-Known Member

Các bác có bản ''Tình khúc cho em'"
"Dấu chân địa đàng"
không vậy? Tìm hoài chưa thấy

Sao bác chủ không cho tên ca sĩ vào, anh em dễ tìm

---------------
Kho ở nhà làm các bác đưa YS nên so với .VOB mình cứ tiếc, thôi down về cho chắc ăn. hihi

lequynhan

Well-Known Member

06 Thân Phận Nghèo - Trường Vũ - Bài này tặng cho chính em và các anh em nhà mình...Bác nào không nghèo thì đừng kéo bài này nha :D

Em không nghèo :-? trong ví có mấy tờ tiền lẻ tổng = 8K. :)) vậy là mình vẫn là người có tiền. Down thôi về đè lên .VOB

Tiện bác up bài cho bác Banh thi đi! Em kiếm link toàn chết (cái bài của Mr Đàm: Tình khúc cho em) bài kia thì không có nên em cũng không tìm.

Các bác cho em hỏi thăm, làm thế nào thâu xuống các video karaoke từ newtitan.vn ?
Xin cám ơn các bác trước nhiều

Hồi xưa down đc nhưng giờ hết down đc nữa rồi bác ah ,
trc đây những bài có phí e vẫn down đc , nhưng sang phiên bản mới hình như ng ta chặn download luôn rồi
hồi nẫy vào để down bài Nấc thang lên thiên đường - bằng kiều mà hết đc luôn , nản @@ bác nào có bài đó , cho e đi hihi

asbanngay01

Well-Known Member

Thế bác BANH đã thử dùng Adobe Audition để chuyển tone chưa? Cái này chuyển tone hay lắm bác ạ. Không méo đâu mà sợ. Em dùng hoài à. Giờ mà bài nào beat tone nữ mà hay là em làm thêm 1 beat tone nam chèn vào thành ra 3 tract để lúc ca là em lấy tract 3 hát theo tone mình cho nó máu.
Bác vinaguy cho em xin phần mềm này để em dùng đi bác . Cám ơn bác nhiều ạ !

HÓNG HỚT

Active Member

09 Hồi Âm - Trường Vũ - Bài này hôm trước có bác Up rồi, thôi kệ tiện lên luôn bác nào cần thì kéo.. Còn không bác nào kéo thì bảo để em Hạ xuống nha :D
hidden content may not be quoted

Hồi Âm - Trường Vũ.mp4_snapshot_00.28_[2014.11.05_13.32.12] by Flick Vinh Ngô, on Flickr

Bác cứ để đó đi, còn nhiều các Bác cần mà. Với lại để cho khí thế.... "giờ này Anh hồi âm... Em còn than trách nữa không?" (lâu mới hồi âm vì còn bận hóng hàng, chứ đâu phải đi gái gú mà giận, trách Bác nhỉ?:>)

nhhh

Well-Known Member

Bác cứ để đó đi, còn nhiều các Bác cần mà. Với lại để cho khí thế.... "giờ này Anh hồi âm... Em còn than trách nữa không?" (lâu mới hồi âm vì còn bận hóng hàng, chứ đâu phải đi gái gú mà giận, trách Bác nhỉ?:>)
Vậy là bác đã bị trách vì lơ là chuyện HỒI ÂM rồi đó nha...Hàng lên Trustbank không chết nên không cần vội...Bác lo cho chỗ H ÂM đi nha =))=))

engsovinam

Moderator
Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Vậy là bác đã bị trách vì lơ là chuyện HỒI ÂM rồi đó nha...Hàng lên Trustbank không chết nên không cần vội...Bác lo cho chỗ H ÂM đi nha =))=))

Yêu cầu không viết tách rời, dễ làm anh em mất tập trung khó hát!:))

hoangthien187

Active Member

các bác cho em xin bài Ân Tình Quê bác của Phạm phương Thảo với

Đợi lấy beat xong rồi gửi cho bác Toe làm nữa là Hốt hàng thôi các bác @@

Bên trên