Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

Lê Huỳnh

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Muốn kiếm HD để thay đống này quá...tiếc máy kém render lâu...chắc phải kiếm xin dần
Mà lạ 1 điều là VinaKTV làm Nhạc đỏ nhiều hơn YS thì phải?...Bải Đảng Đã Cho Ta Một Mùa Xuân Vina có mà YS ko thấy...

anhsona412

Well-Known Member

Chỉ có bài chén đắng trong album 3h thôi. Mình sẽ úp hết lên cho bác còn bài Within You'll Remain mình xóa đi mất rồi (loại này bác hỏi bác Thong nhé)
Muộn (Remix) - Đàm Vĩnh Hưng
hidden content may not be quoted
Đang tải nốt lên cho bác, bác chờ nhé... mạng hơi chậm.

bác UP lại hô em bài này với.thank bác nhiều

Banh thi

Well-Known Member

Chào gia đình!
Cái này nướng mỡ hành nhâm nhi với cuốc lủi còn gì bằng.

lequynhan

Well-Known Member

:-? Em đoán bác Banh thi vừa qua hội Girl Xinh bên Hải Dương về :))
Về phát là có Ba Ba, Rùa cho anh em!

cutamthat

Active Member

Muốn kiếm HD để thay đống này quá...tiếc máy kém render lâu...chắc phải kiếm xin dần
Mà lạ 1 điều là VinaKTV làm Nhạc đỏ nhiều hơn YS thì phải?...Bải Đảng Đã Cho Ta Một Mùa Xuân Vina có mà YS ko thấy...

Em có khoảng 100 bài nhạc đỏ YSHD đấy. Mai em đem HDD đi up cho. Hôm nay trực ở cơ quan.

---------- Post added 11-11-2014 at 18:46 ----------

Chào gia đình!
Cái này nướng mỡ hành nhâm nhi với cuốc lủi còn gì bằng.

Múp vãi cả chưởng.

TKK

Well-Known Member

Trong list này hội mình cũng chia sẻ nhiều bài rồi mà bác ,nếu e nhớ không nhầm thì có khoảng 10 bài đã đc chia sẻ rồi , một số bài thì có nhưng khác ca sĩ , những bài còn lại thì bác xin dần các bác có ai có hàng xịn k ? nếu k thì e ủng hộ bác gõ cửa bác Toe và tìnhcaydang làm lại , nhưng bài nhạc đỏ này khó kiếm lắm đó @@
Cho em hóng với @@

cutamthat

Active Member

Vẫn Mãi Yêu Em - Ngọc Lan
hidden content may not be quoted

Bài này hay mà cái Clip tẻ nhạt quá...Lúc nào bác Toe(Vũ Bình Minh) kiếm được Clip nào lãng mạn hơn thế vào thì ngon quá bác..Đừng chơi clip người mẫu là được :D

Ô bác Edit lúc nào giờ mới thấy..Che ác chiến nhỉ :D

Công nhận là clip người mẫu áo tắm....khó hát thật

TKK

Well-Known Member

Không cần đâu bạn...nếu có cứ cho mình xin hàng HD của đống bài kia là ok thanks b :)

bác không cần nhưng em và mọi người cần bác Huỳnh ơi @@
bác cutamthat cứ up lên hết đi nhé , ai có rồi thì thôi , chưa có thì down cùng em ạ , Nhạc đỏ của e vẫn còn rất ít

nhhh

Well-Known Member

Nhạc đỏ em gần 300 bài. gần như là Ys với sap rồi. nhưng những bài đẹp sau này Tân Nhàn với Thím Anh thơ khó xơi quá...ai mà hát nổi Đào với Đêm ả đào trời :)). Cho một Đào ngồi bên nâng míc cho em ca nhạc vàng thì ngon đới...các bác có thích thế không nào.....

Bên trên