Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

dolongbinh1122

Well-Known Member
Các bác cho em xin bài
NGƯỜI ĐI XÂY HỒ KÈ GỖ - ĐĂNG THUẬT & THU HUYỀN
với ạ
em cám ơn các bác ạ

Thu Huyen ft. Dang Thuat Nguoi Di Xay Ho Ke Go.mp4

https://www.fshare.vn/file/4SCZPC9YV72E

Thu Huyen & Dang Thuat Nguoi Di Xay Ho Ke Go Em 130.mp4_snapshot_00.32_[2017.09.12_11.03.47].jpg

chithanh22

Well-Known Member
các bác cho em xin mấy bài này với
Giai Điệu Tổ Quốc - Lê Anh Dũng Ngọc Ký Quang Hào
Trường ca sông lô
Người Hà Nội
Bến xuân - đàn chim việt
Mùa Xuân Đến Rồi Đó - Trọng Tấn
Ngọc Hạ - Đâu Phải Bởi Mùa Thu (Phú Quang) PBN 107
bài ca xây dựng
Qua Miền Tây Bắc - Xuân Hảo Phúc Tiệp Minh Hải
Bài Ngợi Ca Quê Hương - Minh Hiếu Ngọc Yến Thúy Khanh
Ở Hai Đầu Nỗi Nhớ - Bùi Lê Mận
Em Vẫn Chờ Anh - Bùi Lê Mận ft Đăng Dương

TiTa0108

Well-Known Member
Em có tải được của bác nào đó trên này.hàng YouSing.mà ko hiểu sao nó là file Mp4 nhưng vẫn có 2 track âm thanh
Gửi bác.
https://drive.google.com/file/d/0B1fwaFCX06CPQTFqZDk1WFNuTFU/view?usp=drivesdk
Bởi ngày trước thằng YS nó cài Tag để quản lý file, vì vậy mỗi lần các Bác muốn chia sẻ, 1 là gỡ Tag, 2 là convert sang định dạng đuôi khác trước khi chia sẻ (tránh ảnh hưởng đến việc bị soi Acc). Nếu Em không nhầm thì sẽ có nhiều Bác còn cả những file đuôi VOB của YS nữa cơ:D

dong tien

Well-Known Member
Các bác lên lại cho mình xin bài Chắp Tay Lạy Người - Đan Nguyên với. Bài của mình nhạc một đằng, chữ chạy một nẻo.
Thanks các bác.

truongphibao

Well-Known Member
Tại thấy bác dốt nhạc quá ( cái này là bác nói à nha) nên chỉ cho cách đơn giản nhứt thôi. Vậy là dốt vẫn hoàn dốt. Lú mặt ra hỏi anh em trong này xây và góp bài quá trời cũng vẫn dốt ..... Sorry bác nhe có lẽ bác hơi yếu bóng vía, người ta mới kêu thiến thôi chưa gì đã lòi cái dốt ra rồi...... Dốt thì ai mà trách
Bác xúc phạm người khác quá, thiếu tôn trọng, thầy giáo mà hành xử như kẻ thất học.
Lời nói không mất tiền mua/ Lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau.
Đừng đem lời lẽ búa dao
Quàng xiên, móc xỏ khác nào kẻ điên.

Em nghĩ bác TD chắc cũng bậc đàn anh, hoặc ngang tuổi bác, làm người phải học cách tôn trọng nhau bác ạ.

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT
Trẻ mà chúc vợ ngủ ngon thì căng à nha :D:D:D
Các bác cho em hỏi, lỗi vlc báo bài " Chúc vợ ngủ ngon - Vũ Duy Khánh" như thế này ạ:
No suitable decoder module:

VLC does not support the audio or video format "undf". Unfortunately there is no way for you to fix this. Bài nay giống lỗi như bài trước, hay là bọn YS làm thế giữ bản quyền ạ, bác nào không bị lỗi cho em xin ạ

bachiep2525

Well-Known Member
Các bác ơi, nhanh tay nhận quà ASIA nào
Quý vị khán giả thân thương của Asia ơi, đây là cơ hội để quý vị thể hiện khả năng ca hát của mình. Mỗi tuần chúng tôi sẽ đưa ra 1 nhạc phẩm bản Karaoke vào thứ Ba. Quý vị hãy hát và thu hình lại phần thể hiện của mình. Sau đó hãy gửi video kèm thông tin cá nhân (Tên họ, địa chỉ, email, số điện thoại) về cho chúng tôi qua email [email protected] (Google Drive, hoặc link để chúng tôi download về | Lưu ý: Xin quý vị đừng post lên youtube cá nhân, Youtube sẽ tháo gỡ video của quý vị).

Chúng tôi sẽ chọn ra 3 khán giả có phần thể hiện tốt nhất để trao tặng 3 phần quà mỗi tuần. Thời hạn để quý vị gửi video về cho chúng tôi là "12:00 AM Chủ Nhật mỗi tuần." Các videos sẽ được upload lên trang YouTube của Trung Tâm Asia.

Và nhạc phẩm đầu tiên chúng tôi đưa ra là XIN ANH GIỮ TRỌN TÌNH QUÊ | Nhạc sĩ: Duy Khánh

vandien

Well-Known Member
Xin các Anh nhớ là "văn dĩ tải đạo",đừng hành xử để người khác đánh giá mình là người kg có học!Chỗ này để AE trao đổi bất vụ lợi vì vậy kg có lý do gì để chứng tỏ mình cả!Xin cám ơn!Xin các Anh xem nhau như AE trong một nhà!

thong_the

Well-Known Member
Các bác cho em hỏi, lỗi vlc báo bài " Chúc vợ ngủ ngon - Vũ Duy Khánh" như thế này ạ:
No suitable decoder module:

VLC does not support the audio or video format "undf". Unfortunately there is no way for you to fix this. Bài nay giống lỗi như bài trước, hay là bọn YS làm thế giữ bản quyền ạ, bác nào không bị lỗi cho em xin ạ

Bài này video H265 chắc do VLC của bác nó không play được, bác thử chuyển nó sang h264 xem sao :)

Bên trên