Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

Chino91709

Well-Known Member
Đây là folder mà em đã upload lên fshare. bác có thể thoải mái xử dụng. Nếu rảnh em sẽ upload lên thêm cho bác. https://www.fshare.vn/folder/I9IFC8RX5LBI
Bác chino91709 ơi, cho em xin số nhạc Đạo công giáo của bác được không vậy, vì em vừa bị bye ổ cứng 1TB có chứa nhạc đạo của bác 4.3 lẫn 16.9 HD. Mong bác vui lòng, em xin cảm ơn Bác thật nhiều!!! chúc bác nhiều sức khỏe, nhiều niềm vui :):):)

subasa1

Well-Known Member
Lưu Bút Ngày Xanh - Đào Anh Thư

[hide]https://www.mediafire.com/?8a6cbnb6bun6lma[/hide]

subasa1

Well-Known Member
Chỉnh sửa lần cuối:

Thanhnguyenvanltdn

Well-Known Member
Em nghĩ là mai mốt bác xin lại, em sẽ rất sẵn lòng up phục vụ bác ạ, vì fshare của em không phải là vip, nên rất dễ die.
Với lại hdd giờ hình như đang rẻ, 2 tuần trước nhà em mua cái hiệu wd 1.5tb có 1.399 ngàn thôi ạ, thế là em nài nhà em đặt thêm 1 cái nữa, mua trên lazada, bảo hành 2 năm. Hi hi
Vậy là bác trai mua WD Blue hay Green rồi. Loại này không bền lắm. Em dự định mua WD black 2tb giá khoảng 3.2 triệu bác à mà bác Hồ chưa cho phép nên chưa thực hiện được.

truongphibao

Well-Known Member
Vậy là bác trai mua WD Blue hay Green rồi. Loại này không bền lắm. Em dự định mua WD black 2tb giá khoảng 3.2 triệu bác à mà bác Hồ chưa cho phép nên chưa thực hiện được.
Ko phải blue mà là black, loại 2tb lúc trước em mua ở thietbiluutru ở Hà Nội giá gốc là 2.990, nhưng mua 2 cái thì được giảm còn 2.650/ 1 cái. Ở Hà Nội bán hàng giá luôn rẽ hơn ở Sài Gòn, bảo hành 3 năm, à mà hôm nay em lên lazada xem lại thì 1.5 TB 1.990, loại 2tb đang giảm còn 2.7 wd black. 2 tuần trước mua nhằm đợt hãng wd bán, chứ không phải các tiệm bán, nên giá nó mới rẻ vậy

truongphibao

Well-Known Member
em thì thích "căng" bác ơi, nhưng "căng" tự nhiên mới dám tiến tới, trải qua "viện thẫm mỹ" cúc bác vandien, em chỉ biết ngó thôi bác. còn như bác "vừa đủ xài", em tưởng tượng lúc nhìn bác, từ phía trên ngó xuống chẳng thấy chổ nào lồi ra... không phản xạ chút nào... đùa với bác cho vui thôi. mỗi lần em viêt cho bác, em phải lật từ điển để kiễm lổi chính tả, hơi mất thời gian, nhưng dù sao cũng giúp em tăng thêm trình độ Viêt ngữ. em cũng cám ơn bác đã chịu khó trao đổi, mặc dù lời lẽ chẳng ý nghĩa gì. nhưng với em cũng giúp hiểu biết thêm về ngôn ngữ mẹ đẻ của mình. I thank you. ;)
Bác lại bỏ dấu sai rồi, em hết ý kiến với bác luôn, lời lẽ với bác chẳng ý nghĩa gì, nhưng mỗi lần viết cho bác là em phải suy nghĩ dữ lắm, vì em sợ bị mắc bẫy. Em thường liên tưởng ở sát bên nhà bác chắc có tiệm bán lưới với móc câu á:p còn trong vườn nhà bác có trồng rất nhiều cây ớt, trước hiên nhà lại treo cái lồng chim két...:D

Chino91709

Well-Known Member
Vẫn đang upload thêm bài, bác cứ tiếp tục một hai ngày ghé vào trong folder đó nhe, tổng cộng em có khoảng 150 bài, khi nào em upload hết nhạc đạo em sẽ cho biết.
Ôi! thật là tuyệt vời, em xin ngàn lần cảm ơn Bác nhé (em Đạo công giáo) em chúc bác thật nhiều sức khỏe, nhiều niềm vui gặp nhiều may mắn!!! :)

Bên trên