Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

Loc69

Active Member
Chào các Bác chuyện nghiệp. Bác nào có Letmkara pro làm ơn cho mình xin để hát karaoke , mình rất thích nhưng không biết sao . Các Bác nào giúp cho mình . Rất cảm ơn

dominique

Active Member
Người Đàn Ông Chân Thật Remix - Quách Tuấn Du [1080p60]
:)

Link hát Online
Link Download

[HIDE] Download [/HIDE]​
Cám ơn bác Wanara nhiều, bác có bài Những Tâm Hồn Cô Đơn Remix của Hoàng Châu không bác ? Nếu có cho em xin luôn

MemPham

Well-Known Member
có biết SKP file không, minh download môt mỡ nhạc bằng file này, giờ không biết sao convert và chời ?

tamyeutham

Well-Known Member
Chào các Bác chuyện nghiệp. Bác nào có Letmkara pro làm ơn cho mình xin để hát karaoke , mình rất thích nhưng không biết sao . Các Bác nào giúp cho mình . Rất cảm ơn
Trước đây bác thong_the có giới thiệu, hiện tại em cũng đang sử dụng phần mềm này, đánh giá cá nhân nó khá OK.
Tiếc là chưa có app remote trên IOS
http://www.letmkara.com/

Soft Player thì Free,
Còn app Remote chỉ có trên ứng dụng Android, có 2 bản Free (có quảng cáo) và Pro (không quảng cáo, tương lai có nhiều chức năng hơn). Em dùng Free hết

Có một lưu ý, nếu là Windows 7 thì chạy OK hết,
còn Windows 10 thì thỉnh thoảng có lỗi vặt nhỏ, đặc biệt phiên bản 1.3.30 bị Lag nếu chỉnh Render (frame rate) > 50fps,

Ai có 2 bài này share giùm e với
- Áo lụa hà đông - Tuấn Ngọc hát theo điệu Bossa
- Dù nắng có mong manh - Don Hồ

Chỉnh sửa lần cuối:

yeumaingannam

Well-Known Member
DVD Karaoke Về Lại Đồi Sim lần trước lên chưa đủ, lần này có lên thêm hết không bác? :D

em thì cứ sàn qua sàn lại, cũng không còn nhớ là đã ấp cái gì nữa. bác có thể cho em biết còn thiếu bài nào được không??? để em thủng thẵng tìm lại, sẽ ấp sau... khi có giờ rãnh.

Bên trên