MỜI NHẬN VÉ ĐÊM NHẠC TRỊNH "ĐÓA HOA VÔ THƯỜNG" - 26/3/2013 [ Công Ty Sóng Nhạc Tài Trợ ]

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: MỜI NHẬN VÉ ĐÊM NHẠC TRỊNH "ĐÓA HOA VÔ THƯỜNG" - 26/3/2013 [ Công Ty Sóng Nhạc Tài Trợ ]

Xác nhận rồi nhé . Tối nay Bác rãnh kg .........lâu quá lai rai nhé , chơi với vài AE HDSG .
@ Alo vợ khỏi chờ cơm :)):)):))

Mấy bữa nay em phải căng mình lên để chuẩn bị cho buổi diễn nên đành trốn lai rai với bác Lộc đêm nay vậy, qua bữa này Cường sẽ tổ chức Offline định kỳ hàng tháng với các thành viên trên HD. Bác Lộc phải nhớ đi nhé.

P/s : Đang vướng cái "lô cốt" để ae gặp mặt họp hành, bác nào có địa điểm nào đế xuất với nhé.

Thân!

Truonghd5

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: MỜI NHẬN VÉ ĐÊM NHẠC TRỊNH "ĐÓA HOA VÔ THƯỜNG" - 26/3/2013 [ Công Ty Sóng Nhạc Tài Trợ ]

Ủa, sao bác An được 2 suất vậy bác Lộc, bộ bác An sài 2 nick ah? ^.^

Các bác cũng có thể xác nhận để nhận vé tại đây nhé.
http://www.facebook.com/SongNhacElectronics

Thì a Lộc nói đúng rồi đó, mỗi người 1 vé thôi , còn đủ 6 người lên nhận thì khai man à :))

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: MỜI NHẬN VÉ ĐÊM NHẠC TRỊNH "ĐÓA HOA VÔ THƯỜNG" - 26/3/2013 [ Công Ty Sóng Nhạc Tài Trợ ]

Thì a Lộc nói đúng rồi đó, mỗi người 1 vé thôi , còn đủ 6 người lên nhận thì khai man à :))

:)):)):)) Các bác đến lấy vé giúp em. Hok em thủ tiêu vé hết đó ^.^

Truonghd5

Active Member
Re: Ðề: MỜI NHẬN VÉ ĐÊM NHẠC TRỊNH "ĐÓA HOA VÔ THƯỜNG" - 26/3/2013 [ Công Ty Sóng Nhạc Tài Trợ ]

Công nhận các bác bên mình yên ắng quá. hix, có lẽ bên mình cuối tuần lo cho con cái hông đi được hay sao ý 8->

Hay là do cfon trẽ nên k thích nghe nhạc Trịnh, bác thử mời nghe nhạc Vũ Trường Hay nhạc Hải Ngoại xem, bảo đảm đặt khách luôn :-bd

Uchiha_Madara

Nghỉ hưu
thank bạn Cường rất nhiều, chiều sẽ lên lấy vé, hy vọng sẽ có một buổi nghe nhạc thú vị, thank công ty Sóng Nhạc đã tài trợ.

có khi hứng lên e sẽ viết review, cơ mà review nhạc hơi khó :))

Ðề: MỜI NHẬN VÉ ĐÊM NHẠC TRỊNH "ĐÓA HOA VÔ THƯỜNG" - 26/3/2013 [ Công Ty Sóng Nhạc Tài Trợ ]

Nhận vé thôi các bác ơiiiiiiii

Bên trên