Moi tham quan he thong 3D phan cuc

hieukinger

Em xin mời các bác HD Huế, nếu vào chung vui cùng anh em ĐN thì tuyệt!

Nhân dịp khai Trương quán café 3D, xin trân trọng kính mời các bác tham dự và tìm hiểu về hệ thống chiếu phim 3D phân cực hiện đại nhất hiện nay.
Em xin giới thiệu qua: hệ thống gồm 2 máy chiếu Optoma HD66, màn chiếu bạc 200 inch, âmli and pre 7.1 của EMOTIVA và 8 loa của JBL pro cinema.
Đây là hệ thống đầu tiên đc lắp đặt tại ĐN ( do các anh HD3D SG ra lắp đặt)
Nhân đây cảm ơn bác Tài, bác Tuấn,bác Hoàng đã giúp em join hội HDVietnam rất thú vị này.

Xin chào và hẹn gặp lại các bác lúc 14h ngày CN 2-1-2011.Tại số 17 Đặng Tất, Hòa Khánh, Liên chiểu Đà Nẵng.
Tham khảo thông tin về quán tại 3dcafedanang.com
Hiếu 3D_SG

Ðề: Moi tham quan he thong 3D phan cuc

Chúc bác Hiếu làm ăn phát đạt. Mình ở Hà Nội cũng nung nấu mở 1 quán cafe như bác lâu rùi nhưng vẫn đang tìm hiểu về giá cả trang thiết bị đầu tư + địa điểm mở + vốn nên chưa thực hiện dc. Có ji bác giúp đỡ mình nha.
Mình thực chất là dân thi công nên món kinh doanh kém quá. Công ty minh đang thi công 2 cái cầu lơn ở Đà Nẵng (cầu Rồng và Trần Thị Lý) khi nào vào công tác chắc chắn sẽ qua quán bác thăm quan và nhờ bác tư vấn giúp một số thứ :D
Yahoo: huyhoang665

bidesigner

:D nghe nói ở HD Hà nội tính giờ coi phim.....còn ko tính theo thức uống! haizzz

4child

Member

tốt quá chúc thắng lợi, ít hôm vào ĐN sẽ đến coi

Bên trên