Một vài lựa chọn SSD tốt theo mục đích sử dụng

dân IT

Member
Ðề: Một vài lựa chọn SSD tốt theo mục đích sử dụng

Đi ngắm mấy lần SSD xong lại xót tiền mò về. Nhiều khi xem nhiều cũng thấy xấu hổ :(

ongtrumkon89

Well-Known Member

em mới lắp cho con IBM x60 đời tống của mình con ss256gb evo và cam thấy tương đối hài lòng :D

vinagoh

Well-Known Member

không phải PR nhưng bác có thể tham khảo tại memoryzone.com.vn

Shop này bán hàng chính hãng hay xách chân vậy Bác? Có cách nào kiểm tra hàng chính hãng vs xách chân kg?

tatam

Well-Known Member

Hình như tuỳ nhãn hiệu, cái nào không có nhà phân phối ở VN thì họ tự nhập về bán, như SSD của Samsung nghe nói họ tự nhập.

Shop này bán hàng chính hãng hay xách chân vậy Bác? Có cách nào kiểm tra hàng chính hãng vs xách chân kg?

justbenice

Moderator

Em đang xài 1 con OCZ Verteck 3 240GB, 1 con Sandisk Extreme pro 240GB, 1 con SAmsun EVO 850 500GB , và đang mua thêm 1 con Sandisk Ultra II 960GB :D

lelai52

Member

xách chân bác ạ, nếu thích chĩnh hãng thì phong vũ cũng sắp bán rồi, chắc khoảng đầu năm sau, amc phân phối

lelai52

Member

còn chỗ nào bán nữa ko bác, bên pv thì e nghe nhiều người bảo họ bảo hành lèo phèo lắm

đã có npp thì chắc chắn sẽ được bán rộng rãi tại các cửa hàng lớn thôi, có điều giá không tốt mấy đâu :D

Bên trên