[MS, Fshare, Mediafire, 4share] Link tải Windows 8 Consumer Preview (ISO)

muoivtn

Member
Ðề: [MS, Fshare, Mediafire, 4share] Link tải Windows 8 Consumer Preview (ISO)

Mình cài 2 HDH W7 Vs W8,sau khi cài W8 Máy mỗi lần khởi động cứ chạy Scandisk là sao vậy? pro nào giúp với!

minhthuy279

Link ngon nha pro, test link còn sống tốt, tks pro.

minhthuy279

chừng nào có bản chính thức tui mới sài:>

hàng ngon, hàng ngon, hàng ngon, hàng ngon

darksider_hp9x

thank đã share. ko biết win 8 có hơn j` win 7 ko. đang dùng win 7 64bit

babylove124

Cho em hỏi có bản Windows 8 chính thức ko . mà bản này thì có những tính năng gì vậy bác :)

Crazyland_fan

Cái này ngon nè bác để em down về coi giống như lần thử nghiệm Win 7 kì trước không :|

vinhnguyenck2k5

Well-Known Member

Đây mới chỉ đang là bản phát triển của Win 8 thôi , bản chính thức theo công bố dự kiến tới 26/10 mới phát hành ra thị trường cơ :)

tanthienbaotoan

AE cho mình hỏi 3 ngày nay mình dùng link down của Fshare thì vào cứ bị lỗi.Bây giờ mình mua acc VIP bên Up4Share về down thử thì khi down về IDM nó chỉ chạy được có 3 dòng đến dòng thứ 4 thì bị Disconnect,mọi lần thì nó hiển thị cả 8 dòng "Start poitions and download progress by connections" nhưng bây giờ chỉ hiện có 3 dòng như nói trên nên down rất chậm.
AE nào biết lỗi này là ji và khắc phục nó như thế nào xin chỉ giúp!

tanthienbaotoan

AE cho mình hỏi 3 ngày nay mình dùng link down của Fshare thì vào cứ bị lỗi.Bây giờ mình mua acc VIP bên Up4Share về down thử thì khi down về IDM nó chỉ chạy được có 3 dòng đến dòng thứ 4 thì bị Disconnect,mọi lần thì nó hiển thị cả 8 dòng "Start poitions and download progress by connections" nhưng bây giờ chỉ hiện có 3 dòng như nói trên nên down rất chậm,acc VIP mà đường dẩn download chỉ 30-50KB/s thì đến khi nào mới down xong 1 phim 12GB.
AE nào biết lỗi này là ji và khắc phục nó như thế nào xin chỉ giúp!

ai dùng win8 rồi cho tí nhận định đi :D

ilosiz

cảm nhận riêng của mình về windows 8 2 bản RC và RTM
- Bản RC : lỗi thì cũng có chỉnh nhiều nhưng riêng với mình học lập trình thì cái javascript trên IE 10 hầu như ko load dc, sau 1 thời gian xài có cảm giác máy chạy chậm hẵn mặc dù chỉ cài game + lướt web thôi , điểm hay là ở khả năng đồng bộ setting , các bác có cài lại nhưng khi đăng nhập vào account của MS thì vẫn load lại các setting trước đó
- Bản RTM : em mới dùng 1 tuần này thấy có cải thiện về giao diện , cài đặt nhanh nhưng quá trình sau khi cài xong load lên thì có vài cái hướng dẫn rườm rà hơi khó chịu , đặc biệt là ở bản này những ai trước đó xài W8 RC có bookmark trên IE 10 thì qua bản RTM nó ko sync lại nữa cũng chả hiểu tại sao , và IE 10 vẫn bị lỗi javascript ko load dc ,đặc biệt là cái hình nền trên máy nó load nữa vời mặc dù trước đó có thiết lập sync luôn desktop background

daidu1234

Cảm ơn nhiều Bạn nhé.

HungGV

voc thử xem ra sao , thanks

Bên trên