Mua chung - ATV1200 - Android box đáng mua nhất hiện nay ^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ðề: Mua chung - ATV1200 - Android box đáng mua nhất hiện nay ^^

bác này nói chí lý có bước < 10 dc đó kekeke. Chắc mấy bác phá sản luôn

---------- Post added 22-07-2013 at 15:04 ----------

Đăng ký 1 vé nhưng đang cần liền thì sao ta :)

kệ đăng kí đi bác, có gắng tí đủ 10 sẽ có sản phẩm mà. dc 5 người rồi

thq2009

Member
Ðề: Re: Ðề: Mua chung - ATV1200 - Android box đáng mua nhất hiện nay ^^

ha ha, nếu vậy em ra mua luôn 1 con về xài chứ cần gì tổ chức hình thức mua chung này cho mệt ^^
Theo mình thế này,bạn nói với TG thêm 2 mức nữa:
1-5: 2100k
6-9: 2050k
Thì có lẻ hợp lý.

oldfriend

Moderator
Re: Ðề: Mua chung - ATV1200 - Android box đáng mua nhất hiện nay ^^

Đăng ký 1 vé nhưng đang cần liền thì sao ta :)

nếu bác nữa là 5 người, em mới đăng tin này hơn trưa nay, hy vọng đến mai là đủ 10 người :D. Còn nếu bác cần mua liền thì ra shop mua thôi ah :)

oldfriend

Moderator
Re: Ðề: Re: Ðề: Mua chung - ATV1200 - Android box đáng mua nhất hiện nay ^^

Theo mình thế này,bạn nói với TG thêm 2 mức nữa:
1-5: 2100k
6-9: 2050k
Thì có lẻ hợp lý.

bác Thương Gia đó cũng đang theo dõi topic này, nếu bác ấy đồng ý em sẽ cập nhật liên tục ở post 1 ngay :)

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Mua chung - ATV1200 - Android box đáng mua nhất hiện nay ^^

bác Thương Gia đó cũng đang theo dõi topic này, nếu bác ấy đồng ý em sẽ cập nhật liên tục ở post 1 ngay :)

Đoc qua mấy topic mình cũng đoán pác thương gia đó là ai rồi. Không biết bác ấy bán để nhập sản phảm mới ko nhỉ. hihih

thq2009

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Mua chung - ATV1200 - Android box đáng mua nhất hiện nay ^^

Đoc qua mấy topic mình cũng đoán pác thương gia đó là ai rồi. Không biết bác ấy bán để nhập sản phảm mới ko nhỉ. hihih

Mềnh cũng bít luôn rùi.............^^

oldfriend

Moderator
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Mua chung - ATV1200 - Android box đáng mua nhất hiện nay ^^

sản phẩm mới thì tháng 10 ra em ATV1800, nếu bác đợi thì cứ đợi :), em thì cứ theo nhu cầu thôi.

P/s: cái topic này là do em tự phát, em cần mua, và thấy nhiều anh em cần mua, nên lập nên, ko phải chiêu xả hàng hay quảng cáo gì của shop hết, mong các anh chị em không gạch đá gì em ^^

Roland

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Mua chung - ATV1200 - Android box đáng mua nhất hiện nay ^^

nếu bác nữa là 5 người, em mới đăng tin này hơn trưa nay, hy vọng đến mai là đủ 10 người :D. Còn nếu bác cần mua liền thì ra shop mua thôi ah :)
Em cần gấp nhưng cũng muốn có giá tốt, khổ thế đấy. Tham lam lắm cơ :D. Nếu đơi thì tối đa mai hoặc mốt ok ko bác, chứ lâu nữa e là ko đc.

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Mua chung - ATV1200 - Android box đáng mua nhất hiện nay ^^

sản phẩm mới thì tháng 10 ra em ATV1800, nếu bác đợi thì cứ đợi :), em thì cứ theo nhu cầu thôi.

P/s: cái topic này là do em tự phát, em cần mua, và thấy nhiều anh em cần mua, nên lập nên, ko phải chiêu xả hàng hay quảng cáo gì của shop hết, mong các anh chị em không gạch đá gì em ^^

thì mình cũng chém giữa trời vậy thôi chứ có đích danh ai đâu. Mình cũng có nhu cầu như bác mà. Mình nghĩ chắc 1 , 2 ngày tới sẽ đạt đủ số lượng thôi . bác cứ yên tam . Không chừ nó lên hàng chục cái được hậu mãi thêm nữa chứ

thq2009

Member

Con này chạy hơn con tích hợp vào TV 42LA6200 hem các bác?

Roland

Well-Known Member

Ráng chờ thêm 1-2 ngày xem sao :D.

tienlequoc

Well-Known Member

Hình như bác Roland hôm bữa sinh nhật HDVN cũng có quà to mang về phải không nhỉ? Vậy là topic này có 2 ông thần tài tham gia rồi đấy.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên