Mua DAC nào trong tầm giá <300$

Acrossusa

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Mua DAC nào trong tầm giá <300$

Có ai sử dụng con này rồi cho mình xin chút ý kiến nhé.kg biết em nó về tới việt nam là bao nhiu.

tôi mới mua con này (có thể trả lại trong 30 ngày)để nghe trong phòng gia đình ,chạy với NAD c326BEE,loa Monitor audio,sau vài ngày nghe thử tôi quyết định giữ luôn ,nghe loại nhạc nhẹ không lời và có lời tiếng ca sĩ và nhạc khí tách bạch và rõ ràng
đoạn youtube của người khác dùng loa khác
Emotiva xda-2 - YouTube

binna

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Mua DAC nào trong tầm giá <300$

tôi mới mua con này (có thể trả lại trong 30 ngày)để nghe trong phòng gia đình ,chạy với NAD c326BEE,loa Monitor audio,sau vài ngày nghe thử tôi quyết định giữ luôn ,nghe loại nhạc nhẹ không lời và có lời tiếng ca sĩ và nhạc khí tách bạch và rõ ràng
đoạn youtube của người khác dùng loa khác
Emotiva xda-2 - YouTube

bác mua ở VN hay ở đâu ạ?
nếu ở VN, cho em xin địa chỉ cửa hàng

Ðề: Mua DAC nào trong tầm giá <300$

Nhìn con này đã thật mình cũng thích lắm,mình thấy bên amazon có bán chắc nhờ mấy bạn thương gia order về dùm.

Đang lăn tăn giữa 3 em,emotiva xda-2 và musical v90 và music hall 15.2.

vina88

Member

Em thì không giỏi trong vấn đề kỹ thuật nhưng nhìn về khía cạnh kiểu dáng thì em thấy con Emotiva có vẽ nhĩnh hơn hai em còn lại, có cổng balances và giá cả cũng trong tầm tiền. Về âm thanh thì thấy có nhiều anh em review em nó cũng khá ngon trong tầm tiền. Bác nghiên cưú và cho mọi người ý kiến nhé. Chúc bác luôn dzui.

Vdzung

Active Member

Đôi khi phải có máu liều và chấp nhận nguy hiểm thì mới tìm ra cáu hay của âm nhạc bác ạ.
Vote cho em Emotiva nhé.
Xài chán để lại cho mình.

sonthanhbinh

Active Member

Đây. thích PM mình chỉ chỗ cho mà mua. Bạn này ở hà nội là tác giả của con DAC độ này. nghe phê lắm :D

Vanqp

Active Member

Hình như có shop của chị BV trong Sì gòn bán sp của Emotiva

kidrock

Member

Có bác nào nghe thử con Audiolab QDAC chưa, cho e xíu cảm nhận nhé. Thanks

Vdzung

Active Member

Có bác nào nghe thử con Audiolab QDAC chưa, cho e xíu cảm nhận nhé. Thanks

Dùng Q Dac hơn tháng rồi , nói về cảm nhận chỉ biết nó hay, hợp tai, kết nối dễ, nghe nhạc losless ok, ghét mỗi cái không có remote.

Đôi khi phải có máu liều và chấp nhận nguy hiểm thì mới tìm ra cáu hay của âm nhạc bác ạ.
Vote cho em Emotiva nhé.
Xài chán để lại cho mình.

Em mới gom lúa xong thấy đang có black friday oder bên hãng còn có 249usd nên rước luôn em nó về.em kinh tế thì kg thoải mái cho lắm nên kg dám liều kg biết có xứng đáng đồng tiền đã bỏ ra kg nữa.

Bác nào mua khi chơi thì chia sẻ chút ít cảm nhận cho anh em với.

E cũng đang muốn lao theo dzụ DAC này vì dùng Dune D1 nghe lossless qua cổng optical xem xem nó có hay hơn tí nào không?

Acrossusa

Well-Known Member
Re: Ðề: Mua DAC nào trong tầm giá <300$

Em mới gom lúa xong thấy đang có black friday oder bên hãng còn có 249usd nên rước luôn em nó về.em kinh tế thì kg thoải mái cho lắm nên kg dám liều kg biết có xứng đáng đồng tiền đã bỏ ra kg nữa.

Rất đáng đồng tiền

Bên trên