Mua Jamo C607 và C 60CEN - C60 UR ở đâu nhỉ

Achilles

Ðề: Mua Jamo C607 và C 60CEN - C60 UR ở đâu nhỉ

hic hic em ko biêt vị anh Nam ntn cả ... nhung đây la topic bàn về âm thanh ... anh em ra mục mua bán ý ....... Chuyên anh Nam ti moi ng hay từ từ .. anh ý chắc co chuyên mới làm thế ... minh giao dich voi anh Nam nhiều lần va đều thành công ngoai mong đợi ... co lần mua con chua trả tiền ... hang ve đên nơi moi trả tiền cơ ... nên chắc co van đề gi đó anh em bớt nóng nhé

meomatto

Active Member

Thôi, nên thông cảm với Bác Nam và dừng chuyện này lại tại đây đi các Bác! Tại cái thằng WC nó ác quá đấy mà! Hic
Mong Bác sớm hồi phục, để trở lại với ae nhé!

minhhaimdc

Well-Known Member

Năm nay, làm cái gì mà đen thế, Đầu năm mua nhầm cái D7EX giữa năm gặp chuyên không may, cuối năm……………..Có lẽ nghỉ chơi HD thôi. Chán!
Chuyển qua mua BW vậy

Achilles

tù đầu mua WC em đi mất 50qua rồi đinh de tiên lên B&W series6 vậy mà :(( ,,,,,,,,

Nghĩa giữ con 605 đi bán lam zề ...

Nghia_PMT

Well-Known Member

B&W thì có khoản kia rồi và ko chỉ B&W đâu nhé mà còn tính khối cái to hơn nhiều, vấn đề là thời gian thôi hehe

minhhaimdc

Well-Known Member

Thôi em xin các Bác! Bác nào có loa còi bán em đôi nghe tạm, vợ em đang đòi loa xem HD đây.

vietrung

Active Member

B&W thì có khoản kia rồi và ko chỉ B&W đâu nhé mà còn tính khối cái to hơn nhiều, vấn đề là thời gian thôi hehe

dc vậy thì mừng cho bác :-j

Thôi em xin các Bác! Bác nào có loa còi bán em đôi nghe tạm, vợ em đang đòi loa xem HD đây.

có cặp loa thùng made in...nhựt tảo cách đây 20 năm ago, bác hốt ko, mình freeship cho bác :))

Nghia_PMT

Well-Known Member

Vợ bác ấy sẽ bảo điên ah, hàng ngày tôi đã thổi mệt rồi bây h đến ông thổi nữa àh =))

Achilles

chết chết ... bác làm gì ma bán cả loa cua vợ thế ... thế này ko co loa xem HD thi bác ko dc nghe kèn sáo hàng ngày rồi:-j

minhhaimdc

Well-Known Member

Em đang buồn các Bác cứ trêu em.

Achilles

Cho em hỏi mọi người là Amly Onkyo ở HN chỗ nào bán nhỉ .,.... định mua cho ông anh ....

hungteng

Member

Nhờ các bác tư vấn giúp 1 bộ nghe nhạc và KOK, ko cần xem phim ạ.
Tài chính có khoảng 30tr, phòng khá rộng chừng 40m nhưng khu vực nghe chỉ khoảng 20m và thông nhau hết vì phòng là hình vuông.

Loa thì em thích Jamo C607
còn amp và bộ trộn, lọc và micro nữa thì chưa biết mua loại gì
DVDP thì có rồi ạ

Hehe chắc các bác sẽ tưởng là tư vấn cho em:D nhưng bộ này là em nhờ các bác tư vấn cho ông sếp em.

Còn cá nhân em thì đang nhăm nhe bộ Jamo S426 HCS3 và xin nhờ các bác tư vấn luôn cho 1 cái RECEIVER 2nd tầm <5m để xem HD và nghe nhạc, phòng em thì chỉ chừng <15m thôi

Thank các bác

Bên trên