Mua ti vi đời 2014 hay đợi mua ti vi mới 2015?

gTrung

Member
Ðề: Mua ti vi đời 2014 hay đợi mua ti vi mới 2015?

gần đây samsung nả đạn liên tục mà đạn nào cũng nổ khá ổn, sony thì nả ít mà nổ to, lg thì...

Heugene

Member

năm nay có lẽ là năm của samsung và sony... sang năm có lẽ LG sẽ tấn công thị trường

=)) =)) vậy năm nào mình mới có SUHD của samsung or sony or LG?

vuvahho

Đọc thấy nhiều người khuyên mua Sony quá. Em thì chưa dùng Sony bao giờ nên cũng ngại... Em tính sắm cho bố một chiếc khoảng 50 inch. Mà bố thì lại thích Samsung. Mua cho bố mẹ (cũng 49-50 tuổi rồi) và em gái ở quê xem nên chắc không cần Sờ-mạt đâu. Vậy thì mua đời 2014 là hợp lý phải không mọi người (giá cả sẽ rẻ hơn nhiều)

Ko biết bác chủ thớt đã mua tivi chưa, chứ thời điểm này thì đương nhiên là phải mua đời 2015 rồi... đời 2014 bây giờ cũng khan hàng mà cũng dừng sản xuất rồi, mua bây giờ chỉ có mua hàng cũ mà thế cũng ko yên tâm lắm...

tyloolab

Đọc thấy nhiều người khuyên mua Sony quá. Em thì chưa dùng Sony bao giờ nên cũng ngại... Em tính sắm cho bố một chiếc khoảng 50 inch. Mà bố thì lại thích Samsung. Mua cho bố mẹ (cũng 49-50 tuổi rồi) và em gái ở quê xem nên chắc không cần Sờ-mạt đâu. Vậy thì mua đời 2014 là hợp lý phải không mọi người (giá cả sẽ rẻ hơn nhiều)

giá cả rẻ hơn thì bác múc samsung ở dòng HU, tụi HU rename cho JU thì phải, sony thì dòng cũ là R hoặc X được thay thể bằng tụi W, mà mình khuyên bác nên sắm dòng mới đi, các cụ có khi lại nhìn bắt mắt hơn đấy, mình cũng lại được lòng :D

Bên trên