Mua TV xem tết

Phòng em vô cùng chật nên chỉ mua được tv 32 inch,các bác đừng tư vấn mua to.
Em có khoảng 15 tr đổ xuống,mua được rẻ hơn nữa thì càng tốt.Tầm tiền đó em đinh mua sony v,các bác thấy được không.Tầm tiền đó mua được con nào hơn không,và mua ở đâu thì giá rẻ.Em ở hà nội.

orlagu

Ðề: Mua TV xem tết

Panny 32LX800V đi bác, em mới mua hôm qua tại ideas Sài Gòn, 9.9M.

ptwop

Member

Sao dân Việt nhà mình cứ thích quanh năm dồn tiền cho cái Tết nhỉ. Mới lượn qua mấy hàng điện tử HN thấy hầu như con TV nào cũng đội giá lên cỡ 1 triệu đến hơn nữa. Mẹc... toàn để đến Tết dơ cổ cho con buôn nó máy chém :(

Sao dân Việt nhà mình cứ thích quanh năm dồn tiền cho cái Tết nhỉ. Mới lượn qua mấy hàng điện tử HN thấy hầu như con TV nào cũng đội giá lên cỡ 1 triệu đến hơn nữa. Mẹc... toàn để đến Tết dơ cổ cho con buôn nó máy chém :(

Vậy mới gọi là Tết chứ bác, vote 1 phiếu pana

chắc do tỉ giá ngoại tệ cao nên thế mà,tết mới có tiền mà múc chứ bác.Mọi người đều đánh giá 32lx800 cao thế à,chẳng lẽ nó rẻ hơn mà chất lượng lại hơn sony V.Thứ 4 em đi mua rồi,các bác tư vấn cho em với

quintus

vậy thì bác đi mà buôn TV kiếm lời, ai cấm đâu.

Vote cho bác 1 phiếu !

vumiis

Member

không biết ngoài hà nội có cháy hàng không?chứ tp thì cháy từ pana giờ sang cả Samsung.Thôi đợi sang tết cho bỏ ghét

Porsche 911

Cháy khét lẹt luôn. Pana là khan nhât, Samsung vẫn còn đời cao đấy! SS 40650 vẫn chỉ giá khoảng 23 thôi!

sukanice

Member

Các cửa hàng ở Hà nội giờ hỏi LCD 32 thì kiêu lắm. Bảo đặt tiền trước thì ngày mai may ra mới có hàng.Mà con nào cũng tăng so với trước tết tây từ 1 đến 2 triệu. LX800V lúc thấp nhất 9.900.000 còn giờ là 11.900.000 (giá của Hải Tầu) tệ thật.

sukanice

Member

Cái này thì pro cũng phải thông cảm cho người nhà mình vì : bỏ ra 16 triệu mua xe máy để chạy xe ôm (hoặc đi xin việc) còn dễ dàng và cần thiết hơn bỏ ra 6 triệu mua tivi. Mà thường thì đến tết mọi người mới dành dụm được tiền bạc. Mà tết mới là dịp mọi người nghỉ ngơi, giải trí sau 1 năm làm việc quá cực khổ. Nên đắt hơn cũng OK vui là chính .

vumiis

Member

Cái này thì pro cũng phải thông cảm cho người nhà mình vì : bỏ ra 16 triệu mua xe máy để chạy xe ôm (hoặc đi xin việc) còn dễ dàng và cần thiết hơn bỏ ra 6 triệu mua tivi. Mà thường thì đến tết mọi người mới dành dụm được tiền bạc. Mà tết mới là dịp mọi người nghỉ ngơi, giải trí sau 1 năm làm việc quá cực khổ. Nên đắt hơn cũng OK vui là chính .

Yeah . bác nói hay wa . cac bác ráng mua năm nay đi năm sau khó khăn móm hết không có tiền đâu mua.Nói tóm lại tết là dịp mua sắm tây hay ta cũng thế vấn đề là vui và giải trí mấy ngày tết có cái gì đó mới mới thôi.

Em thấy các bác có vẻ chuộng Pana nhỉ, em thì không rành, em muốn hỏi để xem được HD thì chơi cái màn hình nào hạt rẻ nhất? Tầm tiền thì loanh quanh 10tr trở lại.

Bên trên