Mục yêu cầu phim

DAIYOU

Active Member
Ðề: Mục yêu cầu phim

Hi anh em,

Mục này dùng để chia sẽ phim mới hay hàng hiếm cho HD Biên Hoà nha:

Có ai có phim :

1- Piranha 2010?
2- Trần Chân HD ?

Thanks

Em chỉ có phim Piranha 2010

Hiện tại nguồn phim của em đã hết ,chỉ có mấy phim mới Down thôi em tèo mất 1 TB phim hành động Trung Hoa Anh Hùng 2010.
Từ từ em bổ xung sau.

tommyvu

Bữa chép 3D của bác optoma nhưng file film teo hết rồi không xem được.
Bác nào có phim 3D cho mình xin nhé, sẽ hậu tạ sau ....

dogiabao

Member

ok bác hào phóng quá làm chai john blue được rồi hậu tạ gì mà đem XO cho em thế sao em dám nhận

tommyvu

OK - HAPPY NEW YEAR 2011 HDBIENHOA
SEE YOU THE 3RD "TET" $$$$$

bao0102

Active Member

Có bác nào có phim Tây Du Ký bản HD ko ạ?nếu có thì chỉa sẻ cho e ít ha.cám ơn các bác nhiều.

Bác nào có nguồn nhạc karaoke hoặc biết ở đâu có chỉ giúp mình với, đang mua chuộc bà xã để thực hiện dự án mới - Gấp nhe các bác - Xin cảm ơn nhiều

hoangtq

Well-Known Member

Bác nào có nguồn nhạc karaoke hoặc biết ở đâu có chỉ giúp mình với, đang mua chuộc bà xã để thực hiện dự án mới - Gấp nhe các bác - Xin cảm ơn nhiều

Bác kéo thử DVD Quang Lê này về xem, lúc trc em có cái đĩa DVD này, có Karaoke (phần sau của đĩa), hôm rồi bà chị vợ thích nên cho đĩa luôn, tìm đc bản này trên HD mà down k đc vì tốc độ ở nhà down 2 mạng này chậm quá.

Bác nào thích thể loại nhạc này và có thể down trên magaupload hoặc mega1280 thì kéo giúp em với nhé, em xin đa tạ. Tối qua ngồi kéo về để chiều lòng gấu mẹ mà kẽo 2h mới đc 1 part 390MB -> đuối luôn.

Megaupload: http://www.hdvietnam.com/diendan/66-leecher-1280-com/76218-mu-dvd9-best-quang-le-2-dap-vo-cay-dan.html

Mega1280: [Ca Nhạc-KaraoKe-DVD9.ISO] The Best Of Quang Lê 2: Đập Vỡ Cây Đàn

hoangtq

Well-Known Member

Bác kéo thử DVD Quang Lê này về xem, lúc trc em có cái đĩa DVD này, có Karaoke (phần sau của đĩa), hôm rồi bà chị vợ thích nên cho đĩa luôn, tìm đc bản này trên HD mà down k đc vì tốc độ ở nhà down 2 mạng này chậm quá.

Bác nào thích thể loại nhạc này và có thể down trên magaupload hoặc mega1280 thì kéo giúp em với nhé, em xin đa tạ. Tối qua ngồi kéo về để chiều lòng gấu mẹ mà kẽo 2h mới đc 1 part 390MB -> đuối luôn.

Megaupload: http://www.hdvietnam.com/diendan/66-leecher-1280-com/76218-mu-dvd9-best-quang-le-2-dap-vo-cay-dan.html

Mega1280: [Ca Nhạc-KaraoKe-DVD9.ISO] The Best Of Quang Lê 2: Đập Vỡ Cây Đàn

DVD này đã nhờ bác trieuson kéo về giúp, xem hình ảnh rất đẹp, âm thanh hay. Bác nào có cùng sở thích mà không kéo được thì ghé nhà Hoàng copy nhé

bao0102

Active Member

có bác nào có phim Bluray nguyên gốc không,chia sẻ cho em ít để em xem như thế nào hen.cám ơn các bác nhiều.

BH mình bạn nào có bộ Sound of music (Giai điệu hạnh phúc) cho tôi chép với ?

bao0102

Active Member

bác nào có bộ phim về danh hài Sac lô cho em chép với hen.cám ơn các bác nhiều.

minhthong1981

Active Member

hi các bác, mình đang muốn sưu tập các film dạng sau, có ai có ko share mình với:
1. Film 720p, có sẵn sub VI.
2. Film của Châu Tinh Trì, Thành Long, Lý Liên Kiệt, Chân Tử Đan và Nicolas Cage.

Mình xin hậu tạ, hihi.

à quên, Bù lại, mình có nhiều film lẻ (720p, sub VIET), TV/Documentary Series (nhiều lắm) và cartoon (720p, TM) nữa, có gì giao lưu qua lại.

DAIYOU

Active Member

Bạn cứ mang ổ HDD đi Sinh Nhật HD Biên Hòa kiểu gì cũng có phim mang về.
Anh em chia sẻ là chính mà.

Bên trên