NÂNG CẤP CĂN PHÒNG NHỎ ... 2013

khactuyen

Banned
Ðề: NÂNG CẤP CĂN PHÒNG NHỎ ... 2013

Các bác chuẩn bị mua lại hàng thanh lý toàn bộ JBL nhé, bác chủ sắp chuyển qua dùng KL hêt rồi.
PHòng nhỏ muốn hay phải làm tiêu âm nhiều vào em ơi.

taixin

Active Member

Anh mua có bộ bát treo bookshell mà anh chất lên tới 2 bộ loa lận ...hic vậy em lổ vốn rùi còn gì .:) mừng anh có bộ HT vừa ý .
bộ pát treo hình như bác làm thiếu một cái lỗ khoang ngay chính giữa so với hình bác chụp trên đây làm em gắn ngược cực kỳ khó luôn bác ah ... bữa nào rảnh alo em sẽ nói chi tiết cho bác ,,, gắn khó lắm làm trầy khá nhiều mặt sau của loa suond round đó
Bác đúng là người có đam mê và biết chơi. Dám khoe cả ruột gan các em.
Mình cũng khoái JBL, khả năng cao sẽ làm cả cụm JBL, lấy TL260 làm trung tâm bác ạ.
có thời gian mình nghiên cứu tl 260 jbl đó bác ,,, nhưng trên vnav đánh giá không cao em này so với số tiền bỏ ra ,,, nên em định thôi ,,, nhưng em là fan jbl đấy
Các bác chuẩn bị mua lại hàng thanh lý toàn bộ JBL nhé, bác chủ sắp chuyển qua dùng KL hêt rồi.
PHòng nhỏ muốn hay phải làm tiêu âm nhiều vào em ơi.
phòng nhỏ quá anh ,,, đang chạy tiền nè kaka

unchainmedoly

Active Member

Trước hết là chúc mừng bác chủ và cảm ơn đã chia sẻ. Đúng là mỗi người mỗi cảnh và điều kiện khác nhau như quy tụ lại là chung niềm đam mê.
Không hiểu sao cứ nhìn thấy chữ JBL là mình đã yêu rồi.
Có 1 chút tò mò hỏi bác: Có phải bác tận dụng 1 em phòng tắm 2.2*2m để ghép các em yêu này vào không vậy? Gạch ốp tường và lát sàn nữa,... hè hè,... Có máy lạnh cho phòng này không? Bác kê đc mấy chỗ ngồi ?
Góp ý: Vì phòng bác hơi nhỏ, loa to, âm ly khủng, Bác nẹp dây, cài ổ cắm gọn gàng vào tường rồi ốp toàn bộ tường, trần = mút trứng, mút gai,... cho em nhé,... tiện thể thêm cho em 4.4m2 thảm sàn nữa thì đỉnh của đỉnh luôn.

taixin

Active Member

Trước hết là chúc mừng bác chủ và cảm ơn đã chia sẻ. Đúng là mỗi người mỗi cảnh và điều kiện khác nhau như quy tụ lại là chung niềm đam mê.
Không hiểu sao cứ nhìn thấy chữ JBL là mình đã yêu rồi.
Có 1 chút tò mò hỏi bác: Có phải bác tận dụng 1 em phòng tắm 2.2*2m để ghép các em yêu này vào không vậy? Gạch ốp tường và lát sàn nữa,... hè hè,... Có máy lạnh cho phòng này không? Bác kê đc mấy chỗ ngồi ?
Góp ý: Vì phòng bác hơi nhỏ, loa to, âm ly khủng, Bác nẹp dây, cài ổ cắm gọn gàng vào tường rồi ốp toàn bộ tường, trần = mút trứng, mút gai,... cho em nhé,... tiện thể thêm cho em 4.4m2 thảm sàn nữa thì đỉnh của đỉnh luôn.

phòng này là phòng ngủ của mình luôn bạn ơi:-& ,,, lúc xây đâu định làm dàn hd trong phòng ,,, nên chừa 3 tấc để làm hồ cá âm trường trong tolet nên diện tích phòng còn có 2m* 2,2m ,,, nên phòng mình nhỏ quá ,,, phòng em có gắn cái máy lạnh ,,, tối ngủ muốn trúng gió luôn ,,, phòng nhét được 3 người 2 vợ chồng với đứa con luôn nhé
nếu ở một mình thì em sẽ lót thêm sàn và chơi cách âm nhé ,,, hehe thanks bạn ghé thăm nhé hehe

ASAP

Well-Known Member

Hi,

Khi nghe lossless bằng Dune..không cần chơi cái TV to vậy đâu anh ơi, anh kiếm cái màn hình 7 inch là duyệt lossless trên Dune tốt rồi.

taixin

Active Member

Hi,

Khi nghe lossless bằng Dune..không cần chơi cái TV to vậy đâu anh ơi, anh kiếm cái màn hình 7 inch là duyệt lossless trên Dune tốt rồi.

hi ,, bạn tư vấn mình cái màn 7 in đi được không giá cả và mua ở đâu luôn nhé ,, cứ mỗi lần nghe nhạc mở tivi 50 in lên chắc chết ,,, thanks trước nhé

taixin

Active Member

Hi,

mấy cái màn 7 in nhìn lởm quá bro ,,, của anh ba hết thì phải lu bu hôm rài chưa mua nữa thanks nhiều nhé hehe
Chúc mừng bác, bác nâng cấp nhanh quá

mình nâng có vài món mà ,,, giờ bán hết rùi chán quá

thanhmc

phòng nhỏ mà đồ đã quá bác ơi

Bên trên