Nên đi khám nam khoa ở đâu hở các bác

Hai Scm

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Nên đi khám nam khoa ở đâu hở các bác

rule số 9 là gì bác?

Rule số 9 là nếu bác đang tuổi 2x thì lấy đầu 2x9=18 tức là 1 tuần 8 lần :)), bác nào tuổi băm thì 3x9=27 tức là 2 tuần 7 lần. Nếu dày đặc hơn tần số này thì hay bị hụt hơi do cơ thể chưa hồi phục kịp.

VThanhgtvt

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Nên đi khám nam khoa ở đâu hở các bác

Rule số 9 là nếu bác đang tuổi 2x thì lấy đầu 2x9=18 tức là 1 tuần 8 lần :)), bác nào tuổi băm thì 3x9=27 tức là 2 tuần 7 lần. Nếu dày đặc hơn tần số này thì hay bị hụt hơi do cơ thể chưa hồi phục kịp.

Thông số này chính xác ah bác? ;))

pioneer700

Ðề: Nên đi khám nam khoa ở đâu hở các bác

Bệnh nam khoa là bệnh gì nhỉ?

Mình đoán bạn thuộc thế hệ 8X, và cũng đoán bạn thuộc phái XX, không phải XY nên không biết ... bệnh nam khoa.
E hèm, cái này giải thích kỹ thì hơi dài dòng, nôm na túm tắt lại thì nó giống như XX có bệnh phụ khoa thì XY cũng có bệnh nam khoa, là từ chung để chỉ các bệnh có liên quan đến ... chuyện .. khó nói ... của XY đó mà! =)) =)) =))

---------- Post added 14-09-2013 at 11:24 ----------

Chính xác, đã được nhiều XY công nhận, song cũng nhiều XY không ... thực hiện được ạ =))

VThanhgtvt

Well-Known Member

E nghĩ ai cũng công nhận nhưng chắc chẳng mấy ai là nổi...;)):))

supham

Member

Cứ bệnh viện Bình Dân chơi đi bác. Nghe lung tung dễ bị phản ứng ngược lắm

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT

Như em là 2 tuần 7 lần? Bác cho em lời khuyên chưa đúng, 1 tuần thoải mái tuần sau nghỉ hả bác? :D

Với anh em ta thì không chính xác :))

Mình đoán bạn thuộc thế hệ 8X, và cũng đoán bạn thuộc phái XX, không phải XY nên không biết ... bệnh nam khoa.
E hèm, cái này giải thích kỹ thì hơi dài dòng, nôm na túm tắt lại thì nó giống như XX có bệnh phụ khoa thì XY cũng có bệnh nam khoa, là từ chung để chỉ các bệnh có liên quan đến ... chuyện .. khó nói ... của XY đó mà! =)) =)) =))
Là đàn ông với nhau cả, có gì đâu mà khó nói hả bác? ~X(

---------- Post added 14-09-2013 at 11:24 ----------

Chính xác, đã được nhiều XY công nhận, song cũng nhiều XY không ... thực hiện được ạ =))
Ai vậy bác?

E nghĩ ai cũng công nhận nhưng chắc chẳng mấy ai là nổi...;)):))
Mình biết là ai rồi =))

Cứ bệnh viện Bình Dân chơi đi bác. Nghe lung tung dễ bị phản ứng ngược lắm
Bệnh viện mới hả bác? Phản ứng ngược là chảy vào trong hả bác, không đến nơi cần đến mà bị nén nên chảy ngược lại? :))=))

VThanhgtvt

Well-Known Member

Bác be... có vẻ am hiểu thía...

smilegirl

Active Member

E nghe đồn là rễ cây mật nhân chữa bệnh này tốt lắm phải không bác? Bác biết loại đó ko?

Nhiều loại cây cỏ sau khi được đồn thổi là “thần dược” đã bị người ta ráo riết săn tìm về bán hoặc sử dụng. Núi rừng bị tàn phá tan hoang, trong khi ngành y tế chưa kết luận gì về khả năng trị bệnh của chúng
Như Báo Người Lao Động số ra ngày 16-9 thông tin, vì uống rượu ngâm “thần dược” là rễ cây mật nhân được cho là chữa chứng yếu sinh lý, đau nhức chân tay…, một người đàn ông ở huyện Lâm Hà, tỉnh Lâm Đồng đã tử vong, một người khác đang trong tình trạng nguy kịch...

NGUỒN

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT

Nhiều loại cây cỏ sau khi được đồn thổi là “thần dược” đã bị người ta ráo riết săn tìm về bán hoặc sử dụng. Núi rừng bị tàn phá tan hoang, trong khi ngành y tế chưa kết luận gì về khả năng trị bệnh của chúng
Như Báo Người Lao Động số ra ngày 16-9 thông tin, vì uống rượu ngâm “thần dược” là rễ cây mật nhân được cho là chữa chứng yếu sinh lý, đau nhức chân tay…, một người đàn ông ở huyện Lâm Hà, tỉnh Lâm Đồng đã tử vong, một người khác đang trong tình trạng nguy kịch...

NGUỒN

Thì cây đó chữa được rồi đó bác? :))

phankt

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Nên đi khám nam khoa ở đâu hở các bác

E đang tuổi băm, cơ mà 2 tuần e làm chưa đến 7 lần!

phankt

Sẵn cập nhật tình hình bệnh tật của e luôn, may có thằng bạn cũng "yếu", nó quăng cho cái địa chỉ phòng khám tư chuyên nam khoa, dịch vụ cũng tốt, tận tình các bác ạ. Chính xác thì e bị thiếu Hormon sinh dục nam dẫn đến mệt mỏi, mất hứng, trầm cảm, xuất tinh sớm...bla bla. BS bảo về ăn uống điều độ, tăng cường thể dục, nhất là ăn nhiều đồ bổ vào. E thành thật khuyên bác nào thấy như e thì nên đi khám sớm đi, không là vô sinh đấy!

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT

Vậy cũng được nhưng giãn cách nha bác, chia đều ra bác nhé, nếu vợ bác cho phép & không yêu cầu gì thêm?

Sẵn cập nhật tình hình bệnh tật của e luôn, may có thằng bạn cũng "yếu", nó quăng cho cái địa chỉ phòng khám tư chuyên nam khoa, dịch vụ cũng tốt, tận tình các bác ạ. Chính xác thì e bị thiếu Hormon sinh dục nam dẫn đến mệt mỏi, mất hứng, trầm cảm, xuất tinh sớm...bla bla. BS bảo về ăn uống điều độ, tăng cường thể dục, nhất là ăn nhiều đồ bổ vào. E thành thật khuyên bác nào thấy như e thì nên đi khám sớm đi, không là vô sinh đấy!
May mà em không như bác!

Hai Scm

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Nên đi khám nam khoa ở đâu hở các bác

Không sao cả bác ạ, ăn thua là bác có cảm thấy hài lòng, tinh than và thể chat sang khoái là ok roài.

Hai Scm

Active Member
Re: Ðề: Nên đi khám nam khoa ở đâu hở các bác

Như em là 2 tuần 7 lần? Bác cho em lời khuyên chưa đúng, 1 tuần thoải mái tuần sau nghỉ hả bác? :D

Với anh em ta thì không chính xác :))

Ai vậy bác?

Mình biết là ai rồi =))

Bệnh viện mới hả bác? Phản ứng ngược là chảy vào trong hả bác, không đến nơi cần đến mà bị nén nên chảy ngược lại? :))=))

Bạn em tuổi băm lên lịch vầy nè: thứ 3, thứ 6, thứ 7. Hôm nào sung thì 2, còn bình thường thì 1 lần >= 10 phút.... sau khi giao ban thì nên để cơ thể hồi phục it nhất là 48 tiếng...

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT
Ðề: Re: Ðề: Nên đi khám nam khoa ở đâu hở các bác

Bạn em tuổi băm lên lịch vầy nè: thứ 3, thứ 6, thứ 7. Hôm nào sung thì 2, còn bình thường thì 1 lần >= 10 phút.... sau khi giao ban thì nên để cơ thể hồi phục it nhất là 48 tiếng...
Vậy là sau khi họp hành thì nghỉ 2 ngày, 1 năm thì chia 2! :))

VThanhgtvt

Well-Known Member

Chủ đề đang bị đi xiên...;))

Bên trên