Nên lập riêng box film 18++

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

anhchucpro

Active Member
Em thấy gần đây trong box film Fshare , up.4share tình trạng các uploader up khá nhiều phim có nội dung nhậy cảm 18++, các screenshort "nóng bỏng" để minh họa cho film, theo em thì các sếp nên làm riêng 1 box phim 18+ để các bác ấy up vào , tránh tình trạng lan tràn như hiện nay ! Các bác vào thử box film Fshare thì thấy ngay mấy trang đầu hầu như toàn phim 18+ thôi ! Em thì không phản đối chuyện các uploader up phim đó nhưng theo cá nhân em nên cho riêng qua 1 box riêng giống như box phim hoạt hình vậy !
Em xin mạo muội đề xuất ý kiến như vậy !

bladies

Active Member
Ðề: Nên lập riêng box film 18++

Cần gì phải làm thế, chỉ cần cái tiêu đề có ghi rõ ràng 18 + là đc rồi, lập box gì nữa cho mất công !

Trước đây khi còn bác Tolydieu quản lý em thấy việc up các thể loại này bị cấm tiệt, không hiểu sao dạo này các phim đó nở rộ như hoa cỏ mùa xuân vậy. Em cũng biết quy định của HDVN là cấm up các phim có cảnh nóng hở hang ( đặc biệt là có đính tag 18+) có lẽ chủ trương BQT thả lỏng để cho box chia sẻ được xôm tụ chăng?

vincle

4rum ko khuyến khích nhưng cũng ko cấm mà bác, miễn là nội dung ở trong mức cho phép là đc rồi. Mem ko thích nhưng uploader cứ thích up thì cũng phải chịu thôi, mất công mày mò chọn lọc xíu thôi mà.

oldfriend

Moderator
theo em thì cứ cấm tiệt :D, thiếu gì các trang khác có mà cứ phải vào HDVN để kiếm thể loại này :D. Diễn đàn công nghệ hàng đầu việt nam chứ có phải diễn đàn hàng đầu liên xô hay mỹ đâu :D

ối zời ơi

Active Member
theo em thì cứ cấm tiệt :D, thiếu gì các trang khác có mà cứ phải vào HDVN để kiếm thể loại này :D. Diễn đàn công nghệ hàng đầu việt nam chứ có phải diễn đàn hàng đầu liên xô hay mỹ đâu :D

cấm làm gì nữa, diễn đàn công nghệ thì cũng như voz chủ yếu toàn MAN and GAY ý mà :))
thực ra thì lập box mới cũng k nên thật, có lập topic mới thì ổn hơn
như thế cho dễ tổng hợp, chứ đúng là vào mấy box phim toàn 18+ trên đầu nó cũng hơi khó coi thật

4rum ko khuyến khích nhưng cũng ko cấm mà bác, miễn là nội dung ở trong mức cho phép là đc rồi. Mem ko thích nhưng uploader cứ thích up thì cũng phải chịu thôi, mất công mày mò chọn lọc xíu thôi mà.

Bác coi lại nội quy diễn đàn nhé: CẤM RÕ RÀNG LUÔN ( với những phim gắn +...)! chứ không nửa nạc nửa mỡ đâu.
Em Vote với quan điểm của bác "bạn già".

VThanhgtvt

Well-Known Member
Trước đây cũng có top same như vầy rùi thui phải... Cốt lõi vẫn là do các uploader...
@ Nhưng công nhận gần đây nhiều thật... Mắt phồng, mắt dẹt hết cả!

anhchucpro

Active Member
Ðề: Re: Nên lập riêng box film 18++

em thì cũng chẳng bao giờ down những phim 18+ trên diễn đàn mình cả vì ít nhiều nó cũng có tí nội dung , do đó cần có sub mà chẳng ai ngồi làm sub loại này ! thế nên khi có nhu cầu em toàn vào " trời đất " tải phim mà không cần sub cũng hiểu !:))
không chơi thì thôi , chơi là phải quyền anh hạng nặng luôn ! =))=))=))=))
bác "bạn già" nói đúng - Diễn đàn mình tự hào là diễn đàn công nghệ hàng đầu VN cơ mà !

anhchucpro

Active Member
Ðề: Re: Nên lập riêng box film 18++

Trước đây cũng có top same như vầy rùi thui phải... Cốt lõi vẫn là do các uploader...
@ Nhưng công nhận gần đây nhiều thật... Mắt phồng, mắt dẹt hết cả!

mấy uploader đánh trúng tâm lý anh em mà !

Hai Scm

Active Member
Em nghĩ không nên cấm, chuyện bình thường như ký gạo cân đường ấy mà....

ngdhieu

Well-Known Member

Lập thử xem. Yên lành thì chẳng sao.
Không yên lành tự nhiên 1 ngày đẹp trời nào đó BQT diễn đàn bị CA sờ gáy vì tội: Tuyên truyền VHP đồi trụy.
Tội này bóc lịch đấy các bác.

trannguyenhien

Active Member
Cái này em nghĩ rất hấp dẫn vì phần đa ae HDVN toàn là đực rựa.;)nhưng nội dung cũng cần phải kiểm duyệt

mabuV

Well-Known Member

Mình là mình phản đối, phản đối kịch liệt ;;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên