Nên mua account VIP của server VN nào là tốt nhất?

pdnhsa

Well-Known Member
Ðề: Nên mua account VIP của server VN nào là tốt nhất?

Xin xỏ fshare từ vài tháng trước để xài thử, thấy cũng OK! 2 tuần trước mới quất một cái VIP account 1 năm, nhưng nay lại thấy nó chập chờn quá!

anh7otosaigon

Active Member
fshare bây giờ là tốt nhất rồi, kho phim HD em download dạo gần đây 100% từ fshare

SuperDreamII

Xin xỏ fshare từ vài tháng trước để xài thử, thấy cũng OK! 2 tuần trước mới quất một cái VIP account 1 năm, nhưng nay lại thấy nó chập chờn quá!

Không sao đâu bạn hôm nay mạng FPT nó chập chờn nên thế đây Acc Vip cũng vậy nên để 1 hoặc vài ngày nữa nó trở lại bt rồi down tiếp

n0ria

Em vừa mua VIP của Fshare và kết quả là thất vọng tràn trề, mạng nhà em dùng CÁP QUANG VNPT, max đường truyền được 2MB/s, ban đầu em download thì tốc độ khá tốt nhưng thỉnh thoảng hay lỗi. Bắt đầu sang tiếng thứ 3 thì chán hẳn, tốc độ còn không nổi 200KB/s link lại toàn lỗi không down được.
PS: Em không có cảm tình với bọn FPT từ lâu lần này chắn hẳn luôn :(

n0ria

Em down từ megashare toàn trên 1MB/s, mediafire link nào cũng tối thiểu 400KB/s. may mà mới đăng ký VIP vài ngày không mất tiền ngu luôn với các bố FPT.

buzzone

Member

Em vừa mua VIP của Fshare và kết quả là thất vọng tràn trề, mạng nhà em dùng CÁP QUANG VNPT, max đường truyền được 2MB/s, ban đầu em download thì tốc độ khá tốt nhưng thỉnh thoảng hay lỗi. Bắt đầu sang tiếng thứ 3 thì chán hẳn, tốc độ còn không nổi 200KB/s link lại toàn lỗi không down được.
PS: Em không có cảm tình với bọn FPT từ lâu lần này chắn hẳn luôn :(

vừa rồi cáp quang ngoài biển bị đứt bạn nhé.

Bên trên