NÊN MUA ĐẦU HD NÀO ĐỂ CHƠI TẾT

alibaba1978

Well-Known Member
Ðề: NÊN MUA ĐẦU HD NÀO ĐỂ CHƠI TẾT

Em nhờ topic này hóng luôn:
Đang có ý định đầu tư một đầu Dune HD để xem phim, nghe nhạc, xem tivi. Mà em thấy nhiều dòng quá hoa cả mắt không biết nên chọn dòng nào??? Các bác cho em ít lời khuyên, anh nào cung cấp hàng thì mật thư luôn cho em giá tốt!

bác có ở bình thạnh ko thì giao lu cfe em giải thích cho em ko phải người bán hàng dt 0983587079 buổi sáng từ 8g - 11g nhé

Quangtd

Các bác chuẩn bị mua HD Player cứ từ từ đã nhé. TizzBird chuẩn bị ra thiết bị mới có cấu hình cực ngon và Android 4.2 :)

smallgent

Well-Known Member

Bác gì khởi xướng bài này mua chưa nhỉ...lăn tăn chi nữa cứ Dune 303D mà phang đảm bảo Tết này vui hơn các Tết trước nhiều.

meocon

Well-Known Member

Bác gì khởi xướng bài này mua chưa nhỉ...lăn tăn chi nữa cứ Dune 303D mà phang đảm bảo Tết này vui hơn các Tết trước nhiều.

Đã 4 ngày rùi , ko bít bác ấy đã rút gọn được mẫu nào ưng ý chưa . Để anh em biết mà còn tư vấn tiếp .

full1080i

Báo cáo các bác thiệt tình là em vẫn chưa chọn em nào vì thấy nhiều quá nên cũng rối. Chác để nghiên cứu thêm vài ngày nữa. Cám ơn tất cả các bác đã chia sẻ và tư vấn cho em

thezooe

Báo cáo các bác thiệt tình là em vẫn chưa chọn em nào vì thấy nhiều quá nên cũng rối. Chác để nghiên cứu thêm vài ngày nữa. Cám ơn tất cả các bác đã chia sẻ và tư vấn cho em
Bác có thể xem qua Dune .

Master

Active Member

Bác nên lấy em Imax I18D là dc rồi

HuongSGHD

Dune TV303D đi anh, tha hồ vừa xem phim vừa nghe nhạc, cục cưng thoả thích xem chương trình thiềú nhi, bx có thể học nấu ăn, đảm bảo 1 cái tết đầm ấm và no bụng, hehe

SAIGON_HD

THƯƠNG GIA

Dune TV303D đi anh, tha hồ vừa xem phim vừa nghe nhạc, cục cưng thoả thích xem chương trình thiềú nhi, bx có thể học nấu ăn, đảm bảo 1 cái tết đầm ấm và no bụng, hehe

Quá chuẩn ! ;) Đầy đủ tính năng...

haituyetmd

Mình cũng muốn mua 1 bộ để xem tầm 6 củ cả HDD anh em tư vấn giúp. Mình thấy DUNE 303D giờ có 3.900.000VNĐ có lên mua con này không hay cố tý lên con này Chi tiết sản phẩm - HDZONE

Muoi_hd360sg

Re: Ðề: NÊN MUA ĐẦU HD NÀO ĐỂ CHƠI TẾT

Mình cũng muốn mua 1 bộ để xem tầm 6 củ cả HDD anh em tư vấn giúp. Mình thấy DUNE 303D giờ có 3.900.000VNĐ có lên mua con này không hay cố tý lên con này Chi tiết sản phẩm - HDZONE

Theo em thì bác múc em Dune 303D với 1 HDD 2TB là ngon rồi. Thích rẻ hơn nữa thì làm bộ combo tyco i9 + HDD 2T hay imax i18d + HDD 2T nói chung là tùy vào sở thích về kiểu giáng mẫu mã và thương hiệu bác à.

dungtam25

Well-Known Member

Giá con Popcorn C200 như vậy thì bán cho ma à?Trừ ổ cứng Toshiba ra 2tr,còn lại C200 5t5,quá chát.Tầm nhìn số khi trước bán có 4tr9 kìa,bây giờ không biết còn hàng không.

lognhoc

Member

Theo mình hiện tại mua Dune thì ổn

meocon

Well-Known Member

Gần 2 tuần rùi .......... bác chủ nghiên cứu được em nào chưa , hay rút lại dc mẫu nào ??

trungsmarter

mình cũng mới tậu 1 em Q10 II với 2TB WD để chơi tết giống bác chủ chỉ có 2,6tr + 1,990 thui. vì nhu cầu của mình thì sử dụng mạng để xem phim trực tuyến nhiều nên mình chọn Q10 II. bác chủ thì sao em không biết. nhưng nếu bác đã search giá tham khảo rồi thì em nghĩ Bên CTY NGUYỄN DƯƠNG 108/2 ĐÀO DUY ANH Ở PHÚ NHUẬN giá ok nhất.
đây chỉ là góp ý của em, cuối cùng vẫn là bác chủ nhá. chúc bác năm mới vui vẻ!

lehuankd

Member

Chào các bác em đang có tầm khoảng 5tr muốn nhờ các bác có kinh nghiệm tư vấn cho nên mua đầu nào để chơi tết? Em có tham khảo thì năm nay chưa có ra mẫu mới vậy những mẫu cũ sài có được không? Vì em sợ mua xong rồi nó ra nhiều mẫu mới mà rẻ thì tiếc.
Xin phép trả lời bác như sau ạ. Em cũng là dân mới vào nghề HD cũng chưa hiểu rõ lắm. Với số tiền bác đưa ra là 5.000.000 VND cho 1 Đầu HD hay Cả Bộ Vậy bác. Nếu Nguyên Đầu HD thì bác có thể chọn Dune 303D nhược điểm em này phải dùng ổ cứng gắn ngoài, Còn không bác cố thêm chút nữa lấy em Dune Base 3D giá khoảng 6.200.000 VND lắp ổ cứng gắn trong. Không bh có con Himedia Q10 ii Plus giá 3.500.000 VND đọc tất cả các định dạng, ( Iso phải đổi đuôi mới đọc được ) Lướt web ầm ầm có them rất nhiều tình năng. Đặc biệt em nó có thể xem phim Onlines Free 1 năm nhé. và tất cả các trương trình cho bé và mẹ đều OKe

Bên trên