Nên nâng cấp như thế nào để xem mượt 1080p???!!!

Frog

Member
Ðề: Nên nâng cấp như thế nào để xem mượt 1080p???!!!

OC cũng dễ thôi! nó cũng như tìm hiểu về HD, mà đầu tư cho OC đâu có gì nhiều, 1 chút thời gian+tìm hiểu==>thành công. OC đem lại cho ta 1 PC mạnh hơn rất nhiều so với lúc chưa OC.

whyworry

Thôi để e lo mượt cái vụ 1080p rồi e xin thọ giáo các bác tiếp về OC chứ hồi nãy e có xem sơ bên VOZ thì thấy lùng bùng chứ k lâng lâng dc :-D

Frog

Member

Thôi để e lo mượt cái vụ 1080p rồi e xin thọ giáo các bác tiếp về OC chứ hồi nãy e có xem sơ bên VOZ thì thấy lùng bùng chứ k lâng lâng dc :-D

cứ từng bước một thôi. nhìn sơ thì cái gì cũng khó, chọc vô rồi thấy cũng dễ thôi8-}

MrBo682

Well-Known Member

Theo mình "yếu pin" thì lăn tăn chứ chủ thớt có điều kiện làm luôn E7400 đi.Hồi trước mình chơi e4xxx, bước sang dòng e6xx thì tiển mấy em e4xxx lên đường ngay.Ngay hãng Intel còn lộn xộn các con chữ với số nữa Dualcore với Coreduo (vd E5200,chẳng lẽ con này hãng quay lại với kiến trúc cũ ???),logo bán kèm CPU lại là Duocore ,có con thì Core2duo đàng hoàng ????,nhức cái đầu~X(

whyworry

Báo cáo các bác là e đã làm xong. Mai e sẽ viết chi tiết quá trình mệt mỏi cho chuyện chơi 1080p cho các bác tham khảo và có thêm kinh nghiệm.
Đúng là Nghề chơi cũng lắm công phu!!!

Frog

Member

Báo cáo các bác là e đã làm xong. Mai e sẽ viết chi tiết quá trình mệt mỏi cho chuyện chơi 1080p cho các bác tham khảo và có thêm kinh nghiệm.
Đúng là Nghề chơi cũng lắm công phu!!!

ác chiến nhỉ. giờ vẫn chưa ngủ? mà bro cuối cùng sắm thêm món gì vậy>:confused:

whyworry

Hehehe...E đang viết hẳn 1 bài để chia sẻ với các bác. Bị "con ma" HD nó nhập sao mà ngủ sớm dc bác Frog :-D

Bên trên