Ngao du vùng biển Mũi Né - Phan Thiết

maison67

Well-Known Member
Ðề: Ngao du vùng biển Mũi Né - Phan Thiết

Anh Trường đi biển Phan Thiết về, làm 1 cái review xem đã quá!:):)):-bd=D>

quach chin ngon

Phong cảnh ở đây hoang sơ và thanh bình , tắm biển thì tuyệt vời và hải sản ở đây cũng rẻ so với những khu du lịch khác .

tonytruong

Super Moderators

Anh Trường đi biển Phan Thiết về, làm 1 cái review xem đã quá!:):)):-bd=D>

Trong hai chuyến đi vừa rồi,theo đánh giá của anh thật tình mà nói là Mũi Né-PT này không thể qua được đảo Phú Qúy vừa qua.!
-Thứ nhất về đặc sản biển không tươi ngon bằng Phú Qúy.
-Thứ hai giá cả cũng mắc hơn PQ,cân gian dối không đúng kg cho người mua ăn.mua 5kg ghẹ cân lại còn 4,5kg mua 5kg mực tươi thì còn lại 4,3kg.?
Thứ ba về dịch vụ chơi dù và Cano cách của họ tính gian của mình mất 10p khi chơi trong 1h,anh chơi Cano trước khi lên bấm giờ,thế mà chạy chưa đủ 1h họ nói là đủ rồi,anh tức quá nói làm ăn như vậy là khách du lịch sẽ dần dần không chơi dịch vụ này nữa,thế là anh ta cho đi lại tiếp 10p sau đó,nhưng làm mình mất vui. :(
A/e có dịp đi ra Đồi cát hồng thì đối diện bên đường có quán nước cẩn thận gọi ăn hay uống nhớ hỏi giá trước nha, nhà mình khi chơi ngoài bãi cát khát nước, thế là vô quan nước có tên là '' Long Xuyên '' khi hỏi nước dừa,có một anh chàng giới thiệu là dừa ''Ba Nhát'' mình thấy lạ hỏi là sao có tên là ba nhát.? anh ta giải thích là chặt ba nhát dao là xong trái dừa,nghe mắc cười. ;)) khi uống xong 10 trái,lúc tính tiền té ngửa ra là tính tiền 30k/1trai dừa vậy là 10 trái = 300k haizz chưa.? giờ mới hiều ra là 3 nhát đó là 3 nhát chém mình thế mới đau.! :)) ;))

đây là hình ảnh quán đó đây A/e chú ý quán ''Long Xuyên'' nằm bên phải hình ảnh nhé. :)

salenguyenduong

Cảnh thiên nhiên quá đẹp luôn, hình chụp cũng rất đẹp, chúc mừng a có chuyến đi vui vẻ.

taoTnuday

Well-Known Member

em thấy nhiều bài hoặc trên face rất bất bình về phục vụ ở SeaLink resort

tonytruong

Super Moderators

em thấy nhiều bài hoặc trên face rất bất bình về phục vụ ở SeaLink resort

Riêng anh chẵng bất bình gì SeaLink resort cả,là vì ở đây sang trọng,lịch sự cho nên giá cả có cao hơn bên ngoài nhiều,nhưng nếu mình không thích có thể không dùng,cũng như anh thấy không được vui nhộn như bên ngoài nên chạy ra thôi,ăn nhậu la ó vui vẻ,nói chuyện ồn ào không ảnh hưởng đến ai là ok :) ;)

VICKEY333

Member

Mình thấy 1 số ảnh ở SEALINK ko phải ảnh chụp thật

tonytruong

Super Moderators

Mình thấy 1 số ảnh ở SEALINK ko phải ảnh chụp thật

Những hình ảnh như 2 tấm sân Golf cỏ xanh và một ít phòng quảng cáo lấy thêm tại đó cho phong phú,còn tất cả do mình chụp nhé,bác soi gốm thế,có cần phải thế không.? chẵng lẽ mình phải xin chạy vô từng phòng chụp để review cho bác xem à.? :-q:-?

Chỉnh sửa lần cuối:

VICKEY333

Member

Bài của bác này bên diadiemanuong.com bị bóc mẽ và xóa rồi.Mnh2 ko biết bác làm vậy để làm gì nhưng những hình ảnh trong khu Sealink bác này đều search trên mạng chứ ko phải do bác chụp.Xem hình bác chụp bằng ipad và các hình trong Sealink là biết ngay. Và search google ra ảnh y chang

VICKEY333

Member

Những hình ảnh như 2 tấm sân Golf cỏ xanh và một ít phòng quảng cáo lấy thêm tại đó cho phong phú,còn tất cả do mình chụp nhé,bác soi gốm thế,có cần phải thế không.? chẵng lẽ mình phải xin chạy vô từng phòng chụp để review cho bác xem à.? :-q:-?

Mình có kêu bác chạy vô từng phòng chụp đâu mà bác nói vậy.Chỉ là mình thấy ko phải ảnh tự chụp thôi.Mình có nói sai gì ko?Vả lại do mình thấy bài này post bên diadiemanuong bi mọi ng phát hiện và gỡ xuống nên mình nói vậy mà.Vào Sealink mà lại đi ra ngoài tắm có vẻ ko hợp lí.Ra ngoài ăn thì OK

acek2a

đẹp và yên bình thật đó

hungbinhthuan

Sea Links thì dv ok, nhưng trong đó có rất nhiều khu và nhiều chủ đầu tư, giá thấp có, cao đó. đầy đủ. chỉ mỗi việc đi tắm biển là hơi xa. còn lại mình không bàn, rất tuyệt. đáng đồng tiền khi ở sea links. vote

anhahu507

Banned

Hình ảnh đẹp quá chắc phải đi thử thôi!

Bên trên