Ngày 06/06/2011 : Sinh Nhật các thành viên của Hội HD Đà Nẵng có ngày sinh trong Tháng 6/2011

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: Ngày 06/06/2011 : Sinh Nhật các thành viên của Hội HD Đà Nẵng có ngày sinh trong Tháng 6/2011

Thiện trốn đâu mà trốn - chủ nhật nào cũng ở số chớ trốn đi đâu - có mấy ông trốn thì có !!!:;))

he he ..vậy mai em tưởng Bác Thiện trốn làm đi uống cafe miết chứ, vậy là còn làm nhé .:x

coixaygio

Active Member
Ðề: Ngày 06/06/2011 : Sinh Nhật các thành viên của Hội HD Đà Nẵng có ngày sinh trong Tháng 6/2011

Bác Cường có cái này cho Bác tham gia đây, đúng nghề nghiệp của Bác luôn.Tham gia lấy vài lon bia bóp chơi ..he he he
http://www.hdvietnam.com/diendan/7-...-vui-ve-hdvietnam-che-xem-binh-nhan-giai.html

Thank bác Bìn nhé.. giờ mới biết, ko biết có còn ngày tham gia ko..he.he.. túi về làm thử vài cái.. :D

anbinhdo

Well-Known Member

Thank bác Bìn nhé.. giờ mới biết, ko biết có còn ngày tham gia ko..he.he.. túi về làm thử vài cái.. :D

Giải thưởng to đấy, Bác cố mà chế biến kiếm vài thùng bia đi sinh Nhật Bác Thiện cho vui ...Bia Sơn Trà , Bưởi Sơn Tây ;))

Bên trên