Ngày 09/09/2010 : Sinh Nhật các thành viên của Hội có ngày sinh trong Tháng 9/2010 ( ảnh trang 29 )

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: Ngày 09/09/2010 : Sinh Nhật các thành viên của Hội có ngày sinh trong Tháng 9/2010

Mình cũng sinh nhật trong tháng 9 :):)

Thay mặt Anh em Hội HD Đà Nẵng chúc Bạn có ngày sinh nhật trong Tháng vui vẻ và mọi điều ước muốn và tin thần , tư tưởng thêm một Ý Chí mới @};-

Thế mình sinh nhật cuối tháng 8 đầu tháng 9 thì sao nhỉ? Bà già chuyển dạ từ tháng 8 mà mãi tháng 9 mình mới chịu ra nhìn đời ;)).

Hi Thôi vậy Em chúc bác luôn luôn Song Tiến - Song Đạt - Song Thành trên Sự Nghiệp và Công Danh của Mình :D

Khó sinh như bác sẽ được tặng 2 phần quà đấy@};-@};- hép - pi - bớt - đây. Mẹ bác vỹ đại thật

Chà Bác Đức cũng thể hiện trong online như offline nhiệt tình quá...thôi tiện chúc Bác Gái ( Mẹ Bác ) mau mau khỏi bệnh để vui vẻ và sống lâu năm với Con Cháu !

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: Ngày 09/09/2010 : Sinh Nhật các thành viên của Hội có ngày sinh trong Tháng 9/2010 ( ảnh trang 29 )

Chà nhìn mấy cái hình ảnh có trích dẫn muốn nổ cái đầu...đau cái bụng.....đau con mắt bên phải , chảy nước mắt bên trái luôn......Mà kiểu này cất bớt chứ thấy hình mấy cái Chai Kinh quá..hạn chế Ly - Chai :| :|

jianghaoHDVN

Ðề: Ngày 09/09/2010 : Sinh Nhật các thành viên của Hội có ngày sinh trong Tháng 9/2010 ( ảnh trang 29 )

Chà nhìn mấy cái hình ảnh có trích dẫn muốn nổ cái đầu...đau cái bụng.....đau con mắt bên phải , chảy nước mắt bên trái luôn......Mà kiểu này cất bớt chứ thấy hình mấy cái Chai Kinh quá..hạn chế Ly - Chai :| :|

ối dời...bác cứ để tự nhiên đi bác Bình ơi...cất làm gì...ly chai càng nhiều càng hoành tráng....để như thế AE hàng xóm ghé vào xem mới thấy đc cái độ hoành tráng của AE HD Đà Nẵng nhà ta chứ bác....:p:p:-"L-)

nhoctom

Anh em HD Đà Nẵng đông vui quá :) Nhìn mà buồn cho AE HD Huế :(
p.s: a Tín chạy xô khắp VN mà vẫn mập ghê hehe :D

Tomykhoai

Active Member

Anh em HD Đà Nẵng đông vui quá :) Nhìn mà buồn cho AE HD Huế :(
p.s: a Tín chạy xô khắp VN mà vẫn mập ghê hehe :D

Lúc nào có dịp vào ĐN thì mời Bác giao lưu. Bác post nhiều film hay lắm đấy hehe Xin cảm ơn Bác đã chia sẻ.

vuongquockhanh

May anh em uống dữ quá làm khánh tui phải chạy theo không kịp...hehe...cố gắng phấn đấu thôi

anbinhdo

Well-Known Member

May anh em uống dữ quá làm khánh tui phải chạy theo không kịp...hehe...cố gắng phấn đấu thôi

Em thấy Bác bữa ấy chạy trước mà , anh em có ai chạy đâu chờ Bác ấy chứ :D :D

Bên trên