Ngày 09/09/2010 : Sinh Nhật các thành viên của Hội có ngày sinh trong Tháng 9/2010 ( ảnh trang 29 )

crazy

Ðề: Ngày 09/09/2010 : Sinh Nhật các thành viên của Hội có ngày sinh trong Tháng 9/2010

Tình hình làm cớ sao lại căng thẳng thế này?
Các mem Nữ của hội ta không đi ah ?!?!
Có mấy ngọn lửa cao nguyên thế này mà vắng mặt thì lạnh chết người !!!
Các em ơi, hãy cố gắng tham gia nhé !!!

Mình vì mọi người, Mọi người vì mình !!!

Vụ này bác Tâm thử L2 với Em Cô giáo Dxiễm của cachua coi có HotG nào chiều nay đi tiếp chiêu ACE được thì Alô vài Em - sẽ ấm lòng chiến sĩ ngay thôi mò ! hi hi

crazy

Ðề: Ngày 09/09/2010 : Sinh Nhật các thành viên của Hội có ngày sinh trong Tháng 9/2010

EM CHÚC CÁC BÁC SINH NHẬT VUI VẺ -

hddanang

Active Member

Tiếc ghê, chiều có bác Phúc và đông đủ ae mà em lại không có mặt, hic hic
Celine mấy lần rồi nghe, cứ hồi nào nghe đến Bác Phúc là a lô xô nghe, kieeyr này chiều nay em đi có viecj gì nói anh nghe thử?

crazy

Chúc các bác chiều nay có 1 buổi sinh nhật vui vẻ, ấm áp và hoành tá tràng nhé. Rất tiếc là em không tham gia được. Em chiều nay về quê rồi. Chúc vui và tạ tội sau nhé!

Em !! rõ là A và E có duyên mà hổng có nợ - có Em khg anh - chiều nay tính đi lại khg có Em - Em đúng ra là cà cà cà .. cà dái dê !!! tức quá mà hay là Em bỏ Anh đi theo thằng ku nào rồi về đây chít với Anh ! ...cà día dê !

crazy

Celine mấy lần rồi nghe, cứ hồi nào nghe đến Bác Phúc là a lô xô nghe, kieeyr này chiều nay em đi có viecj gì nói anh nghe thử?

bác Chung kỳ này xi pem quá dữ ah nhe - vắng crazy là quậy tới lun mà -- Thế A hỏi chú quậy kiểu j` mà Cô giáo đi mất tăm không thấy hơi vậy -

CÔ GIÁO DIỄM ƠI - CÔ GIÁO DIỄM - CÔ ƠI EM TỚI NHÀ MÀ HỔNG CÓ CÔ AI ZẬY EM BÂY GIỜ EM ĐANG THÈM HỌC QUÁ XÁ TRỜI ĐÁT LUN NÈ CÔ !! HIC HIC

hddanang

Active Member

bác Chung kỳ này xi pem quá dữ ah nhe - vắng crazy là quậy tới lun mà -- Thế A hỏi chú quậy kiểu j` mà Cô giáo đi mất tăm không thấy hơi vậy -

CÔ GIÁO DIỄM ƠI - CÔ GIÁO DIỄM - CÔ ƠI EM TỚI NHÀ MÀ HỔNG CÓ CÔ AI ZẬY EM BÂY GIỜ EM ĐANG THÈM HỌC QUÁ XÁ TRỜI ĐÁT LUN NÈ CÔ !! HIC HIC

Dạ đâu có anh, vụ đó anh hỏi anh Huy anh àh?Em lên level rồi thấy sướng quá nên tranh thủ, chiều tham gia cho nó xôm anh nhé!!!

crazy

Theo lịch dự kiến, khoảng 12h đêm nay em về đến Hà Tĩnh, vì bận LV ở các tỉnh nữa. Về đến Hà Tĩnh, em dùng máy bàn điện cho anh. để chuông điện thoại nhé!!!!!!!!!!!!!!!!;)

Em yêu sao đành bỏ Anh đi - sao đành bỏ phố Đà ? Hôm qua giận chút thôi mà làm j` bỏ đi vậy - thôi Anh xin lỗi mò - lần sau không có làm như vậy nữa đâu :)

- Khi nào ở quê vô Em còn thương Anh thì đem cho lại Anh cái Cu Đơ nhé mà nhớ là phải giữ cho nó cứng, thật cứng mới ngon ăn nhé Em - Em có giận gì thì giận mà Cu Đơ không được mềm xài không được phí công Em giữ gìn -

crazy

Dạ đâu có anh, vụ đó anh hỏi anh Huy anh àh?Em lên level rồi thấy sướng quá nên tranh thủ, chiều tham gia cho nó xôm anh nhé!!!

Cái j` đây ! lại có Lão Huy pec xế dính vô nữa - cái gì mà có HG là có pec xế ah chán ghê - mà pec xế học hành thế nào mà Cô Giáo Diễm không thèm "lên lớp" HD nữa vậy ? - tui đoán chắc dê quá chứ j` mà dê đại lộ mới ra như vậy

hddanang

Active Member

Cái j` đây ! lại có Lão Huy pec xế dính vô nữa - cái gì mà có HG là có pec xế ah chán ghê - mà pec xế học hành thế nào mà Cô Giáo Diễm không thèm "lên lớp" HD nữa vậy ? - tui đoán chắc dê quá chứ j` mà dê đại lộ mới ra như vậy
Mấy ngày nay anh Huy cứ cuống ca cuống cuồng,heeeeeeee!

celinedn

A nói gì đó hử, chiều ni mà em bực a là a coi chừng, chạy qua Nắng Tiên Sa ném đá a chít luôn. Hic, bác Phúc, anh Chung ném e kìa

pakse

Thiếu ca dái dê thì em cũng k tham gia cuộc vui chiều nay!

hddanang

Active Member

A nói gì đó hử, chiều ni mà em bực a là a coi chừng, chạy qua Nắng Tiên Sa ném đá a chít luôn. Hic, bác Phúc, anh Chung ném e kìa
Không ném được kêu anh Phúc hả?Đau đầu ghê, ngon qua đây?hí hí!

hddanang

Active Member

Thiếu ca dái dê thì em cũng k tham gia cuộc vui chiều nay!
Sao vậy anh?Anh hay giận nhỉ?Em nó đi mà lòng vẫn nhớ tới anh là Ok rồi anh còn mong chờ gì nữa?

hddanang

Active Member

Ủa mà sao anh Huy vượt qua số 500 PM rùi mà vẫn lên level nhỉ?Hay tại anh dê cụ quá.......................>:p>:p>:p>:p>:p

pakse

Bác nào lên đặt chỗ , mồi, rượu rồi chung nhỉ?
Anh đang test 3g xa quá chừ luôn!~X(~X(~X(~X(~X(

pakse

Nên làm mấy chai Vokca uống mau say đi BTC ơi!
Bia uống lâu mà tốn tiền quá xá ,,,,, để dành tăng 2 đi.

hddanang

Active Member

Bác nào lên đặt chỗ , mồi, rượu rồi chung nhỉ?
Anh đang test 3g xa quá chừ luôn!~X(~X(~X(~X(~X(
Bác Bình đặt rồi anh, chứ giờ anh đang ở đâu?anh tung hỏa mù quá không biết đâu mà lần!!!>:D<>:D<>:D<

pakse

Bác Bình đặt rồi anh, chứ giờ anh đang ở đâu?anh tung hỏa mù quá không biết đâu mà lần!!!>:D<>:D<>:D<

Thiếu cà tím thì k đi, chứ cà xanh thì từ từ chín rồi ăn chứ vội gì!
Lên SN chắc có cà tím khác đấy.
:!!:!!:!!:!!:!!:!!:!!:!!:!!:!!

hddanang

Active Member

Thiếu cà tím thì k đi, chứ cà xanh thì từ từ chín rồi ăn chứ vội gì!
Lên SN chắc có cà tím khác đấy.
:!!:!!:!!:!!:!!:!!:!!:!!:!!:!!
Àh, anh làm em nãy giờ quáng gà, tối nay em làm mặc áo tím đều nằm trong diện của bác Huy, may quá mình mặc áo trắng,hú hồn....B-)B-)B-)

Bên trên