Ngày 12/12/2010 : Sinh Nhật các thành viên của Hội có ngày sinh trong Tháng 12/2010

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

anbinhdo

Well-Known Member
Chào tất cả các Bạn !

Như Anh em chúng ta đã biết cứ đến hẹn lại lên, một lần trong 1 tháng, một tháng trong một năm . Để kỷ niệm ngày sinh nhật cho các Thành Viên của Hội có ngày sinh trong tháng 12 / 2010 , Hội ta sẽ lựa ngày 12/12/2010 để làm ngày sinh nhật cho các Thành viên ấy .
Tháng này chỉ có độc nhất một thành viên :

1/ Mai Phước Hoàng (ankhanhmai) - 31/12/1975 @};-

Để lựa chọn một buổi Sinh Nhật đúng nghĩa mong anh em cho ý kiến đóng góp : Địa Điểm quán nào thích hợp để anh em tổ chức.

- Thời gian tổ chức buổi chiều: 18h00' ngày 12/12/2010
- Địa điểm tổ chức: Anh em cho ý kiến tới ngày đấy chốt lại.
- Thêm thông tin: có khả năng ngày 31/12/2010 Hội HD Đà Nẵng chúng ta sẽ có đêm giao lưu với Diễn Đàn bacbaphi do Anh Trà Thanh Quang - Bí Thư Đoàn Khối các Cơ Quan TP Đà Nẵng ( Dân Chính Đảng ) làm Hội Trưởng .Sẽ có thông báo cụ thể sau
- Thành phần tham dự: Các bạn có ngày sinh trong tháng như trên và tất cả các Thành viên trong Hội HD Đà Nẵng , các TV có mặt trên Diễn Đàn HD Việt Nam ( có Bạn dẫn Bạn có Gấu dẫn Gấu theo ) :-j

- Tinh thần dự Lễ Sinh Nhật theo truyền thống dự toán Kinh Phí của Hội là : ĐOÀN KẾT - ĐOÀN KẾT - ĐẠI ĐOÀN KẾT

- Kính mời toàn thể Anh em đến chung vui cùng Hội .
- Thay mặt Diễn Đàn HD Việt Nam , anh em Hội HD Đà Nẵng và toàn thể Ban Điều Hành Hội HD Đà Nẵng. Chúc các Bạn sinh nhật tháng này thêm một tuổi mới và thành đạt trong Cuộc Sống - Hạnh Phúc - Vui Vẻ @};-

Theo như thỏa thuận của Thành Viên độc nhất (ankhanhmai ) tổ chức Sinh Nhật tháng 12 này của Hội chúng ta sẽ tổ chức tại Quán Cội Nguồn - thuộc khu Đảo Xanh - Sau Nhà Hàng Phì Lũ 3 - Đường 2-9 .Dự định tổ chức lúc 17h00' ngày 12/12/2010 . Nay em tiện thông báo tại đây và ngày mai Em sẽ SMS di động để chốt danh sách lại. Các Bạn nào đăng ký cứ Reply trên di động để Em chốt danh sách dự Sinh Nhật nhé.! Rất cảm ơn các Bạn, hy vọng các Bạn tham gia dự tiện đông đủ. Sự có mặt của các Bạn là niềm kích thích cho sự Đoàn Kết và Bền Vững của Hội . Rất cảm ơn các Bạn .Chúc vui và sức khỏe!

Chỉnh sửa lần cuối:

QHưng

Ðề: Ngày 12/12/2010 : Sinh Nhật các thành viên của Hội có ngày sinh trong Tháng 12/2010

. . . đề nghị làm tại nhà bác Hoàng luôn đi . . . ke ke :D

sawyer8x

Member
Ðề: Ngày 12/12/2010 : Sinh Nhật các thành viên của Hội có ngày sinh trong Tháng 12/2010

ấm rồi ấm rồi ...

coixaygio

Active Member

làm chương trình: Hoàng & Những Người Bạn...:D
lại sung sướng nữa rồi..he.he..làm tại nhà chủ nhân thì còn gì bằng..
sẵn tiện ae nào chưa biết nhà lên cho biết lun..:D

P/S: lão Hoàng bị thèn Hưng gài rồi..he.he..
đỡ tốn kém của ae nhưng tốn kém của bác đấy..he.he..tính tiền đi chủ quán..:D

Chỉnh sửa lần cuối:

Tomykhoai

Active Member

làm lun tại nhà anh Hoàng, cho...đỡ tốn kém

ấm rồi ấm rồi ...

làm chương trình: Hoàng & Những Người Bạn...:D
lại sung sướng nữa rồi..he.he..làm tại nhà chủ nhân thì còn gì bằng..
sẵn tiện ae nào chưa biết nhà lên cho biết lun..:D

P/S: lão Hoàng bị thèn Hưng gài rồi..he.he..
đỡ tốn kém của ae nhưng tốn kém của bác đấy..he.he..tính tiền đi chủ quán..:D

Bác Hoàng bị đưa lên bệ phóng tên lửa rồi keke Tổ chức tại quán nào NBR cho nó vui :)) em là em khoái kiểu bụi bặm chém gió không bị phạt í nói phét không bị đánh thuế í hí hí :))

vblog_biz

Well-Known Member

EM là Vương chứ ko phải Vướng pác Nhân ơi ... chơi đểu em thế :-w

morson

EM là Vương chứ ko phải Vướng pác Nhân ơi ... chơi đểu em thế :-w

viết nhầm viết nhầm,năm sao cố gắng đc như bác hehe , ủa mà sao bài viết nó chạy ngược phía sau vậy ?#:-S

HIx, avt nhỏ thế mà bác cũng soi được à, khâm phục khâm phục

mặc dù ko thấy rõ nhưng nhìn thấy phong độ của bác Vương + hiền lành của vợ bác Vương thì thấy đẹp rồi , mình morson cũng thích đc như thế , Thôi cố gắng năm sau

vblog_biz

Well-Known Member

Pác Hoàng nhà mình sướng nhá .... 1 tiệc mừng 1 mình pác :D

morson

nhìn avartar bác Vướng thấy 2 vợ chồng đẹp ghê

ljonh3art

Active Member

bác Hoàng chạy rồi :))

jianghaoHDVN

ối...tháng này có mỗi bác Hoàng thôi àh....thế thì bác Hoàng làm 1 cái liveshow luôn cho nó hoành tráng <:p:-@

ankhanhmai

Active Member

Khổ thân em, mấy hôm nay bận quá ko check.
cám ơn bác Bình và các anh chị em đã quan tâm. Nghe xong ko biết sinh nhật mình năm nay sướng hay khổ đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Nghiên cứu, nghiên cứu...............................

cám ơn bác Bình và các anh chị em đã quan tâm. Nghe xong ko biết sinh nhật mình năm nay sướng hay khổ đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Chúc mừng ..chúc mừng !
Thôi kéo đại ra quán nào rồi đi thụt lui vô quán cũng được mà Bác !
Ngó bộ căng Frang xờ.....Thì nói gút bay....cho giống dân phốc....
Chúc Bác sinh ra mạnh khẻo !

anbinhdo

Well-Known Member

làm lun tại nhà anh Hoàng, cho...đỡ tốn kém

Bác Hoàng bị đưa lên bệ phóng tên lửa rồi keke Tổ chức tại quán nào NBR cho nó vui :)) em là em khoái kiểu bụi bặm chém gió không bị phạt í nói phét không bị đánh thuế í hí hí :))

ối...tháng này có mỗi bác Hoàng thôi àh....thế thì bác Hoàng làm 1 cái liveshow luôn cho nó hoành tráng <:p:-@

He he kéo về nhà Bác Hoang thì mệt Bác Gấu nhà Bác Hoàng lắm ...:D thôi Bác kiếm quán nào Mừng Sinh Nhật xong có dancing luôn cho nó máu...làm ở nhà vui nhưng dọn mệt quá :D
Để Em đề xuất quán cho, nói nhỏ nghe thôi xong làm cái bất ngờ =))

makiemsau

Well-Known Member

hơ hơ, hấp bia bớt đề tú du bác Hoàng nhá =))

em sinh 17/12 đó các bác!cho e 1 phiếu nha!

anbinhdo

Well-Known Member

em sinh 17/12 đó các bác!cho e 1 phiếu nha!

Vậy tới bữa ấy Em chúc mừng Bác luôn thể, và Bác cũng tranh thủ ra mắt Anh Em để diện kiến với..Bác cứ Anh Hùng Núp mãi làm như super man :)) :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên