Nghệ An - TP.Vinh: Topic trao đổi đồ HD của anh em xứ Nghệ!

tuankhai

Well-Known Member
Anh em cần trao đổi đồ, cần địa chỉ mua bán tin cậy đồ HD, Audio thì vào đây nhé. Ai biết chỉ giúp anh em nữa nhé.

tuankhai

Well-Known Member
Thấy nhiều bác hỏi mua hết thứ này, thứ khác, chẳng thấy ai có cái gì mang ra giao lưu cả nhỉ???

arionred

Member
Ðề: Nghệ An - TP.Vinh: Topic trao đổi đồ HD của anh em xứ Nghệ!

Cứ từ từ, gắng duy trì topic rồi sẽ có nhiều bác vào trao đổi.

phuongcjc

Member

Chào các bác khu vực Nghệ An!
Em muốn hỏi đại chỉ ỡ Nghệ An để thay viền loa.
Em có cặp Technics CDS-S909 bị chai viền bass 20"
Cảm ơn các bác nhiều!

tuankhai

Well-Known Member
Re: Ðề: Nghệ An - TP.Vinh: Topic trao đổi đồ HD của anh em xứ Nghệ!

Chào các bác khu vực Nghệ An!
Em muốn hỏi đại chỉ ỡ Nghệ An để thay viền loa.
Em có cặp Technics CDS-S909 bị chai viền bass 20"
Cảm ơn các bác nhiều!

Có nhiều chỗ thay viên loa và màng loa cũng như sửa chữa loa. Trên lối vào bến xe chợ vinh, đầu đường có 2 ốt sửa, 1 bên trái, một bên phải.
Em thì thỉnh thoảng hay sửa bác Nhung, đường Hồng bàng, phía gần Đinh Công Tráng, bác cần em cho số ĐT. Bác này hảy sửa loa cho thợ, thợ nhận loa của khách rồi mang qua ông này sửa.

socbay_na

Ðề: Re: Ðề: Nghệ An - TP.Vinh: Topic trao đổi đồ HD của anh em xứ Nghệ!

Nghệ an mình đâu phải một tỉnh nhỏ, có lẽ phong trào HD chưa sôi nổi nên chẳng thấy ai mua bán hay trao đổi gì về lĩnh vực này. Trước đây có bạn HD37 cũng rất năng nổ nhưng lực bất tòng tâm, mấy lần đến đó nhưng không thỏa mãn nhu cầu đành cứ mỗi lần copy phim lại mất mấy chục cho nhà xe Văn minh. Oải quá nhưng biết làm sao được, thực ra viettorent cũng đủ dùng có điều không theo ý mình

hd37

Well-Known Member

Em đã trở lại và lợi hại hơn xưa nè các bác :d

Anh em nào có nhu cầu mua đồ mới thì qua topic này em có lập và update giá cả, sản phẩm hàng ngày lên hdvietnam nè:
[url]http://www.hdvietnam.com/diendan/8-cho-troi-chuyen-doanh-san-pham/223424-vinh-nghe-gioi-hd-xu-nghe.html[/URL]

Ngoài ra em cũng đang chạy trang chọn phim trước khi đến copy, Vẫn đang ngày đêm up dữ liệu phim lên trang www.hd37.vn để bà con chọn phim rồi đến cóp nà :d, cũng đưa lên được kha khá rồi ạ :d

Có một số đầu HD Player cũ tầm dưới 1tr5, để hôm nào chụp hình up lên anh em xem, ai có nhu cầu qua thử :d

Bên trên