Nghe các bác em sửa lại dàn xem phim cho gọn gàng

anthony_nguyen

Nghe các bác , cuối tuần rảnh rỗi em đã dọn dẹp bớt đống loa và đặt cục Center khỏi vị trí khác , Nhận tiện ăn luôn con Receiver Harman Kardon kết hợp với cục đẩy Harman Kardon , vì con receiver này đầy đủ đường Preout ra .

NghiaBienHoa

Well-Known Member
Ðề: Nghe các bác em sửa lại dàn xem phim cho gọn gàng

Chúc mừng bác chủ, dàn nhìn gọn gàng hơn trước. Có em AVR mới rồi ah! Nếu bác rảnh chụp lại dùm vài tấm hình, hình nhìn mờ quá, mất phê. Cám ơn bác.;)

fostina

Well-Known Member

Dàn bác nhìn oanh liệt quá chơi 2 con center quá dữ luôn bác, bác cho hinh nho lai chứ em xem không thấy hết được, chúc bác vui với dàn mới

anthony_nguyen

Cảm ơn các bác nhiều , phòng em tối quá , chụp không rõ mong các bac thông cảm , uhhuhu

thuphuongan

bác có 2 bộ dàn ngon quá, mới xem dàn stereo của bác lại thấy bộ xem phim này, nhưng bác chiếu trực tiếp lên tường luôn à, mấy anh bán màn chiếu mà nhìn thấy thì .... buồn bác lắm :).

anthony_nguyen

Em hết xiền nên phải chiếu lên tường , Buồn lắm bác ơi ... cố gắng đi làm lĩnh lương để ma cái Màn chiếu ...

Chúc mừng bác chủ, dàn nhìn gọn gàng và đẹp. Nhưng tối quá nhìn không rõ lắm.

amazon2vn

Bác chủ kiếm cái tripod hay để máy chụp hình lên bàn chụp để cho ảnh chất lượng hơn xem mới phê nhé ;)

anthony_nguyen

Vay de em thay bong' sang trang' . roi em chup lai , cam on cac bac cho y kien .

buithaihai

Active Member

Bạn nên mua một cái kệ tivi nhỏ nhỏ để đặt dàn lên đấy, trông sẽ sang hơn là để dưới nền, đồng thời che được khoảng trống từ nền lên đến phần chiếu.

Bên trên