Nghề nghiệp của a e HD!!!

Ðề: Nghề nghiệp của a e HD!!!

Các bác, em hiện đang có việc cho mấy bác điện tử đây. nếu bác nào mún làm thì pm em nhé. Em ko Quảng cáo hay j hết, chỉ là có công việc share mọi người thui. Đừng hỉu nhầm....^^
Tuyển nhân viên cho Công ty Intel Việt Nam. Nếu trúng tuyển sẽ được đào tạo ở Malaysia 1 thời gian, sau đó sẽ về làm việc tại Việt Nam (Làm việc ở quận 9)

Yêu cầu:

- Giao tiếp được, đọc và hiểu tài liệu bằng tiếng Anh
- Bằng kỹ thuật viên điện, điện tử, cơ điện tử hoặc cơ khí (Trung cấp hoặc Cao đẳng)
- Kinh nghiệm làm việc với các ứng dụng văn phòng
- Ít nhất 2 năm kinh nghiệm trong việc vận hành và sửa chữa các máy móc điều khiển bằng máy tính

Bác nào ko làm mà có bạn bè thì cũng giới thiệu lun nha.
Nick yahoo của em ở dưới nghe mấy bác.

chuxuanhy

Em là dân Aptech, cuối năm nay tốt nghiệp. Em vừa mới mở trang web riêng nhachothue.com.vn, trang web chuyên về quảng cáo, tìm kiếm giao dịch cho thuê nhà đất. Điểm nổi bật là trang web sử dụng bản đồ số của Google giúp cho việc tìm kiếm ngay trên bản đồ nên rất trực quan, nhanh chóng, và hiệu quả.
Bác nào trong diễn đàn có nhà - đất cho thuê thì vô trang của em mà đăng. Vì mới đi vào hoạt động nên thông tin chưa được phong phú lắm. Nhưng với giải pháp mới mẻ này em tin trang web sẽ rất phát triển trong thời gian tới. Mong được các bác ủng hộ, chân thành cảm ơn các bác.

kdnguyen

Em là dân Aptech, cuối năm nay tốt nghiệp. Em vừa mới mở trang web riêng nhachothue.com.vn, trang web chuyên về quảng cáo, tìm kiếm giao dịch cho thuê nhà đất. Điểm nổi bật là trang web sử dụng bản đồ số của Google giúp cho việc tìm kiếm ngay trên bản đồ nên rất trực quan, nhanh chóng, và hiệu quả.
Bác nào trong diễn đàn có nhà - đất cho thuê thì vô trang của em mà đăng. Vì mới đi vào hoạt động nên thông tin chưa được phong phú lắm. Nhưng với giải pháp mới mẻ này em tin trang web sẽ rất phát triển trong thời gian tới. Mong được các bác ủng hộ, chân thành cảm ơn các bác.

Sao chỉ có tin cho thuê không vậy?
Tin mua, tin bán nữa chứ.

Kỹ sư xây dựng là em.
Bác nào cần thuê máy xây dựng: máy ủi, xúc, lu .....Alô cho em nhé 0986667572 >:D<>:D<>:D<

g7canada

Kĩ sư Vật lý & Kỹ thuật ánh sáng là em.
Làm thêm buổi tối xe ôm,
Còn nghề tay trái của em là thổi ruột phích :D.

HDGialong

Active Member

Anh em cầm mua PC, HTPC, Laptop, Printer,HD Gặp em. Tiếp đón các bác nhiệt tình tại 168 Đường Láng - Đống Đa

sachnguyen

Tay nhặt lá, chân đá ống bơ, .......lơ ngơ.....thẫn thờ là em.
Em đi làm buổi đêm tại gia, các bác muốn gặp thì gặp ban ngày nhé, đêm chỉ tiếp các bạn nữ.

nhmt92

ở trong hd có ai là họa sĩ không.cho học hỏi tí

Ai cũng có nghề nghiệp đàng hoàng, chỉ có em là sinh viên thui, hehe, sinh viên ngành Xây dựng dân dụng và công nghiệp

Bên trên