Nhận đăng ký giúp miễn phí 50Gb Box.com cho anh em

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

sh123456

Active Member
Như tiêu đề, nhận up dùm hoàn toàn miễn phí tài khoản Box.com lên 50Gb. Bạn nào có nhu cầu cứ để lại thông tin tại topic này mình sẽ giúp. Do không phải lúc nào cũng ngồi máy nên lúc nào có thể mình sẽ up giùm ngay.
Không cần gì cả, chỉ cần một tiếng cảm ơn để cho thấy việc làm của mình có ý nghĩa
Để tiện cho việc up, đề nghị mọi người khi yêu cầu nâng cấp acc Box.com thì theo quy định như sau!
1. Acc đã được đăng ký và kích hoạt
2. Điền thông tin theo mẫu:
ID: Theo ID của bạn
Pass: 123456

Do thời gian không nhiều, để tiện cho việc up, đề nghị các bạn làm theo mẫu trên. Mình sẽ không up cho những bạn để pass khác vì sẽ mất thời gian thay đổi pass đã lưu theo form của mình.
Các bạn cũng lưu ý kiểm tra kỹ tài khoản trước khi yêu cầu để mình không phải mất thời gian thông báo lại. Những tài khoản không đăng nhập được hoặc chưa kích hoạt mình sẽ không thể up và cũng sẽ không thông báo lại để tránh loãng topic.
Ngoài ra, có thể mình sẽ bỏ sót yêu cầu của các bạn nên những bạn đã yêu cầu mà chưa được up đề nghị kiểm tra lại tài khoản và điều kiện theo quy định ở trên rồi báo lại với mình để mình up cho nhé!

Chỉnh sửa lần cuối:

SuperDreamII

Ðề: Nhận đăng ký giúp miễn phí 50Gb Box.com cho anh em

Trước có dk được mấy ac của cái này nhưng mà up link lên ngừou khác down toàn báo lỗi không tải đc thế là bỏ luôn :

Trước có dk được mấy ac của cái này nhưng mà up link lên ngừou khác down toàn báo lỗi không tải đc thế là bỏ luôn :
Chủ yếu em này để lưu trữ dữ liệu trên mạng thôi bác. Cũng tiện nếu cài đặt được thì ở cơ quan, nhà, điện thoại đều lấy dữ liệu này được.
Nó không phải là dạng share để cho người khác down như Mediafire, Fshare,...

Đã làm xong cho bạn! Chúc vui :)

---------- Post added 16-01-2013 at 12:53:53 PM ----------

Của bạn xong rồi nhé !
Cảm ơn bác nhiều nhé !!!
Em xác nhận là đã được up lên 50Gb rồi mọi người nhé.

cvthang

Active Member

Xác nhận đã được 50GB, cám ơn chủ thớt lần nửa :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên