Nhiếp ảnh Cọp

hellomoto

Active Member
Ðề: Nhiếp ảnh Cọp

cọp đi chơi đã quá hic hic, nhớ mua cua mực về nha =P~

ngocthanh8106

ngocthanh8106

Chạy sô tiếp sức đây, đi công tác về ko kịp về nhà, ghé Gò Vấp bỏ phiếu....có ai đi đám cưới như Cọp ko....thiệt là ko dám nghĩ tới.....ghê quá, chắc ng mình chua lắm!

Roland

Well-Known Member
Chị cọp ơi, nhớ nhanh tay lấy phần quà từ anh Bình nhe. Đoàn SG có 19 người bên mà bên ae HDAG lỡ gói dư 1 phần là 20. Em nhắn a Bình là đem về tùy ý xử lý, nhanh tay thì còn, chậm tay thì mất :D. Còn lại 1 phần kia cho hội CN9h của HDSG. :)

ngocthanh8106

à chị Cọp duyên dáng, chị Cọp vàng ngơ ngác >:)

Chị cọp ơi, nhớ nhanh tay lấy phần quà từ anh Bình nhe. Đoàn SG có 19 người bên mà bên ae HDAG lỡ gói dư 1 phần là 20. Em nhắn a Bình là đem về tùy ý xử lý, nhanh tay thì còn, chậm tay thì mất :D. Còn lại 1 phần kia cho hội CN9h của HDSG. :)
Cảm ơn HDAG nhiều, chị nói làm món ăn gửi làm quà cho HDAG mà cuối cùng chuyển đổi công tác, ko làm dc, ngại quá, mà h còn có quà ngược lại nữa, ngại quá! Cảm ơn các bạn HDAG cũng nhớ chị Cọp!!

nguyenvantrung2410

Active Member

bà Cọp này chẳng biết bao giờ cưới và ai có diễm phúc ấy nhỉ, ôi hồi hộp quá...

hellomoto

Active Member

phải nói rằng em cọp đúng là cọp trên từng cây số, cứ như bay vậy á

ngocthanh8106

Re: Ðề: Nhiếp ảnh Cọp

Đúng là Cọp có khác! Có mỗi thế thôi mà chị đòi chém người ta chết.
Thôi vặn cổ đi cũng được >:) :))
ko chém thì mình xé xác nhé!!!
phải nói rằng em cọp đúng là cọp trên từng cây số, cứ như bay vậy á

chắc em sang Thái chuyển đổi giới tính quá, hoặc chuyển nghề, xin vào cửa hàng bán vàng, chắc sẽ ngồi 1 chổ từ sáng tối tối, chứ làm nv phòng vé, chắc ế dài dài. Đã về dc tới nhà, ước j ngày mai là chủ nhật, huhuhuhuhuhuu

Bên trên