Nhìn lại cuộc chiến Blu-ray/HD-DVD: Kẻ thua cuộc là... người dùng!?

bslt24

Ðề: Nhìn lại cuộc chiến Blu-ray/HD-DVD: Kẻ thua cuộc là... người dùng!?

Em thấy HDVietNam hoạt động hiệu, anh em cứ kéo phim về đều đều, khỏi tốn tiền, tốn tâm mua đia Bluray làm gì. Vớ vẩn sau này có cái "Bluray đã thua toàn phần với thị trường HD Internet vì HDVietNam.." thì khổ hehehe.....:)):))

imthafnh

cám ơn bài viết rất hay

jimminam2000

Em thấy HDVietNam hoạt động hiệu, anh em cứ kéo phim về đều đều, khỏi tốn tiền, tốn tâm mua đia Bluray làm gì. Vớ vẩn sau này có cái "Bluray đã thua toàn phần với thị trường HD Internet vì HDVietNam.." thì khổ hehehe.....:)):))

chơi đầu đĩa Blu-ray và sắm đĩa Blu-ray nó có cái thú của nó nhé bác :-*
trong nhà có một kệ đĩa DVD chất lượng là tuyệt vời rồi,nếu có 1 kệ như vậy toàn Blu-ray disc thì thật vô đối,tất nhiên sẽ có rất nhiều người không có khả năng này nên....HDvn vẫn là sự lựa chọn số 1 =D>

tuteoditnhon

Đọc xong bài này mà em thấy hài quá=)) hai thằng cạnh tranh đối đầu nhau gần chục năm rồi.đã tốn bao nhiêu thời gian và tiền của.Cuối cùng tưởng như 1 chú giành thắng lợi và sẽ độc quyền phát hành sản phẩm của mình.Nhưng có biết đâu rằng sau đó vẫn còn thằng "internet" núp sau lưng.(mọi ưu điểm đều vượt trội hơn) như giá thấp ,sao lưu chia sẻ dễ dàng,v..vv...Điệu này nếu ko giảm giá sp của mình và đưa ra nhiều tiện ích khác nữa thì sớm hay muộn cũng phá sản thôi.;))

Bên trên