Nhờ anh em tư vấn dàn KARAOKE

NAcomputer

Banned
tính bỏ ra 10tr làm dàn kok full, không có kinh nghiệm về lĩnh vực này nhiều, mong ae nào rảnh rỗi, bỏ chút time tư vấn mình với, thanks ae!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

kudo1908

Active Member
Ðề: NHỜ AE TƯ VẤN DÀN KARAOKE

Loa SAS S-900 Amply Paramax SA-666XP mic Shure PG58 Vocal.

hotdieu

Up giúp thớt (Đang có cùng nhu cầu mua dàn kok nhưng ít tiền hơn từ 5-6tr. Mong anh em tư vấn giúp)

NAcomputer

Banned
Re: Ðề: NHỜ AE TƯ VẤN DÀN KARAOKE

Loa SAS S-900 Amply Paramax SA-666XP mic Shure PG58 Vocal.

loa nghe lạ quá, mấy thứ đó oke ko bạn, sợ mình hát, rùi a e vô nhà chơi, kêu hàng gì mà lạ vậy, mấy thứ trên mua ở đâu vậy, thanks bạn đã cho ít thông tin, chúc gia đình bạn luôn khỏe

superHD

Member

Súc nguyên bộ của Sóng Nhạc cho yên tâm, coi chừng tết này khuyến mãi lụm được giá hời.
1. Amply jarguar suhyoung PA 300A
2. Đầu đĩa Music Core TS7
3. Loa Guinness series VI
4. Mic Guinness BG 48S

NAcomputer

Banned
Re: Ðề: NHỜ AE TƯ VẤN DÀN KARAOKE

Súc nguyên bộ của Sóng Nhạc cho yên tâm, coi chừng tết này khuyến mãi lụm được giá hời.
1. Amply jarguar suhyoung PA 300A
2. Đầu đĩa Music Core TS7
3. Loa Guinness series VI
4. Mic Guinness BG 48S

sóng nhạc còn khuyến mãi lâu ko bạn, để lên web xem, thankssss nha

luongtrungbs

Re: NHỜ AE TƯ VẤN DÀN KARAOKE

10tr k mua đc bộ kara ra hồn đâu bạn ah cố gắng lên mà mua đồ cho ra trò 1 chút chứ k lại mua về đc vài bữa lại vứt đi

alibaba1978

Well-Known Member

đúng 10 tr mà chơi đồ brand new thì hơi bị cực nhọc rồi riêng phần phát là ngốn hết hơn phân nữa rồi

NAcomputer

Banned
Re: NHỜ AE TƯ VẤN DÀN KARAOKE

ah,mình không mua đầu karaoke duoc không, vì mình chơi pc cũng duoc mà phải ko ae, pc mình có cái card của creative dòng recon 3d chắc kéo nổi mấy cái amp

superHD

Member
Ðề: Re: NHỜ AE TƯ VẤN DÀN KARAOKE

nghe bạn mà đắng lòng quá, thankss nha

Đắng lòng cái gì, bác kia phát biểu cứ như phong cách của người thừa tiền, 10 tr thì cũng có cái giá của 10 tr. Nói như vậy chẳng khác nào không có nhiều hơn 10tr thì anh em khoái ca, yêu văn nghệ đành ngậm ngùi hát chai mà không có nhạc mỗi lúc tụ tập làm vài chai cùng nhau sao? Nơi bạn sống không biết thế nào chứ chỗ mình thử đi vào những quán karaoke bình dân xem chưa chắc dàn kara của họ hơn 10tr à mà chúng ta vẫn ghé vào hát phà phà chứ ở đó vài bữa mà vứt.

Nếu bác ở SG gần tết cùng nhau lại sóng nhạc nghe thử và mỗi đứa hốt 1 bộ về ca tết chơi

nhattuyen

Ðề: Re: NHỜ AE TƯ VẤN DÀN KARAOKE

Đắng lòng cái gì, bác kia phát biểu cứ như phong cách của người thừa tiền, 10 tr thì cũng có cái giá của 10 tr. Nói như vậy chẳng khác nào không có nhiều hơn 10tr thì anh em khoái ca, yêu văn nghệ đành ngậm ngùi hát chai mà không có nhạc mỗi lúc tụ tập làm vài chai cùng nhau sao? Nơi bạn sống không biết thế nào chứ chỗ mình thử đi vào những quán karaoke bình dân xem chưa chắc dàn kara của họ hơn 10tr à mà chúng ta vẫn ghé vào hát phà phà chứ ở đó vài bữa mà vứt.

Nếu bác ở SG gần tết cùng nhau lại sóng nhạc nghe thử và mỗi đứa hốt 1 bộ về ca tết chơi

mình định rap bộ " RBL RM 10ii+Jarguar 503A+đầu AR-36N" như vậy có ổn không, hay là phải dành tiền mua cái đầu AR-3600 trước rồi loa + âm ly mua sau.các bác tư vấn hộ mình với nha

NAcomputer

Banned
Re: Ðề: Re: NHỜ AE TƯ VẤN DÀN KARAOKE

cám ơn bác nhiều,nói như bạn kia thì không có tiền đi airblade cũng tốt, còn có thể người ta đi z1000 thì AB đúng là bỏ rùi,hihi,có thể bạn kia ở 1 đẳng cấp khác, dù sao cũng là ý kiến nên mình tiếp thu, và cám ơn
mình chỉ chi ra 10tr thôi, thế nên mình hiểu ở mức chấp nhận được, và tốt trong tầm tiền, ae tư vấn mình rất cám ơn, chứ không có gây war với ai hết, xin cám ơn

nhattuyen

mình định rap bộ " RBL RM 10ii+Jarguar 503A+đầu AR-36N" như vậy có ổn không, hay là phải dành tiền mua cái đầu AR-3600 trước rồi loa + âm ly mua sau.các bác tư vấn hộ mình với nha

thinhkappa

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: NHỜ AE TƯ VẤN DÀN KARAOKE

loa nghe lạ quá, mấy thứ đó oke ko bạn, sợ mình hát, rùi a e vô nhà chơi, kêu hàng gì mà lạ vậy, mấy thứ trên mua ở đâu vậy, thanks bạn đã cho ít thông tin, chúc gia đình bạn luôn khỏe

Loa Sas cùng hãng Sóng Âm Thanh với loa Paramax .
Loa sas quán kok chơi cũng khá nhiều đấy bác , có thể mua ở mykim.vn hoặc dienmayhoanghai.vn hai nơi này mình thấy giá khá tốt

thinhkappa

Well-Known Member

Nên mua đầu AR3600 trc nhé bác ,đầu từ 5tr trở lên mới cho chất nhạc hay .

NAcomputer

Banned
Re: Ðề: Re: Ðề: NHỜ AE TƯ VẤN DÀN KARAOKE

Loa Sas cùng hãng Sóng Âm Thanh với loa Paramax .
Loa sas quán kok chơi cũng khá nhiều đấy bác , có thể mua ở mykim.vn hoặc dienmayhoanghai.vn hai nơi này mình thấy giá khá tốt

hai cửa hàng này bán hàng chính hãng luôn hả, cái đầu jaguar 303xg hát với loa guiness là oke ko bạn

Bên trên