nho anh em tu van dum ve "Ipod"

HHLONG

Member
Tinh hinh la dinh dau nam nay mua 1 cai "Ipod"

nhung do chua tung mua Ipod bao gio nen khong biet nen mua loai nao la tot nhat T__T

nho anh em tu van dum ^__^

1 so thong tin de anh em nam ro hon :

- minh can mua ipod de nghe nhac (am thanh chat luong cao tro len) va video clip
- gia ca tu Min 3tr den Max la 6tr
- khong choi hang xai roi (second hand)

Thank for you help ^__^

superman

Ðề: nho anh em tu van dum ve "Ipod"

ẶC Ở ĐÂU RA IPOD VẬY IPOD NHỚ ĐÂU CÓA HỖ TRỢ HD ĐÂU TA
THUJ CŨNG GIÚP BÁC IPOD TOUCH 16GB CHO NÓA LÀNH

dino

Active Member

Ipod touch hoặc Ipod classic 80GB ...

HHLONG

Member

gia ca tu Min 3tr den Max la 6tr

doc ki dum to, to ma co nhieu tien thi mua cai nao ngon nhat cho roi, len day xin tu van chi cho mat cong vay T__T

HHLONG

Member

hehe, sorry T__T

tai lan truoc len trang www.hiepluc.com xem , thay no de den 9tr lan, nghe nan keo luon

cau co biet cua hang nao ban hang chinh hang o HCM khong ??? tui techland toan o HN T__T

toanht21

Member

Ok, minh tu van ban choi nhe, tam 6 7 trieu ban choi con iphone vua lam dien thoai vua co tinh nag full ipod, nghe nhac am thanh tuyet voi la dinh cua mp3 player. Ve video thi voi man hinh lcd cua iphone chay muot ma voi cac loai hd. Nhung ban phai dung phan mem chuyen file hd sang mp4. Tin minh di choi em iphone loi ca tram be hehe

Rock4ever

Banned

Ipod thì chẳng bao giờ có cái gọi là "chất lượng âm thanh cao" cả

Cao và tiền dư dả như vậy (3tr< <6tr) thì mua Creative Zen X-Fi 16gb, 32gb - âm thanh cứ gọi là đạp cho ipod dẹp lép như con gián

thangtb

Member

em có nhớ 1 lần, đọc được đâu đó trên báo nghe nhìn có cái máy gì mà màn hình 4" hay sao ấy, có thể lên mạng được luôn, và cái hay nhất là thấy nó có H.264 :D, giờ để lạc mất tiêu tờ giấy đó đâu rồi...

Red Water

Nếu ko nhầm thì đó là em Cowon Q5W, có cả hệ đhanh` luôn :))

HHLONG

Member

to thich ipod hon ^__^, nen chac choi cai touch 32GB qua

nhung khong biet cua hang nao o hcm ban dung gia nua ?? ai biet chi dum

haiauden

Member

Mua Ipod là chính xác ! Chắc chắn không có bất kỳ máy nghe nhạc nào có nhiều phụ kiện đỉnh như Ipod đâu bạn ạ. Mình chỉ góp ý 1 chút là nếu bạn không có nhu cầu xem phim nhiều và không mê màn hình cảm ứng thì bạn có thể mua 1 con Ipod classic 80gb + 1 sound dock Logitech/Altec Lansing để phòng ngủ thì hay hơn.

Nếu bạn muốn mua hàng có bảo hành đàng hoàng thi đền FPT store. Còn nếu mua xách tay giá rẻ, không cần bảo hành thì nhiều lắm, chỉ cần search Google là có ngay. Theo ý kiến cá nhân thì mua xách tay có lợi hơn :D

toanht21

Member

hang ipod cua apple duoc kiem duyet dung tieu chuan. Ko bi gi dau dung den fpt gi do mua chi co ton tien thoi. Bac nen chon hang xach tay. Mua ipod la sang suot. Vi sao? Vi ipod la hang noi tieng khi dem ra duong moi nguoi deu biet hang hieu. La biet dan choi lien va ipod co the gan lien den cac dong home theater. Con choi may em gi do ra duong co ai biet me gi dau mat cong phai ngoi giai thich nay no ma cung chang co ai tin loi giai thich ca nhan bang ca the gioi chung minh

nguoixulanh

to de nghi neu co tien vay thi thoi mua 1 cai ps3 di. vua choi game, nghe nhac, coi hinh, xai internet va nhat la coi phim dia blue-ray duoc. Neu co the doi duoc thi rang doi them vai thang nua di, hy vong gia ipod co the xuong.

thainl

Member

Ai nói ipod nghe nhạc ko đỉnh. Bạn lên đây kiếm mấy album lossless về convert thành dạng apple lossless nghe xem có đỉnh ko nhé!

hieube

Member

Làm con ipod classic đi bác :D
Sang bên macvn mà mua rẻ mà uy tín <:p

nhochaykhocnhe

thực tình thì em cũng gà, thấy người bán wản cáo là Ipod touch chơi được lossless, vậy có bác nào giúp hiểu thêm về cái vụ lossless với apple lossless ko ạ.

Bên trên