Nhờ anh em tư vấn LG 55LB650T & Sony 55W800

DigiCity Group

Well-Known Member
Ðề: Nhờ anh em tư vấn LG 55LB650T & Sony 55W800

vâng, chắc em sẽ chơi LG, và thực tế ra sao đi xem thôi ạ. Nhưng phải chờ cuối năm.

Hi bác e nghĩ thời điểm này tới tầm tháng 11 giá sẽ tốt nếu bác để gần tết là giá lại nhỉnh lên chút đo bác à .

4736zg

Member

Em cũng đang rơi vào tình trạng như bác chủ phân vân quá chư biết chọn em nào.
Bác nào có hàng thì inbox giá 2 em này cho em nha

dienmaytoanlinh

Active Member
Re: Ðề: Nhờ anh em tư vấn LG 55LB650T & Sony 55W800

Em cũng đang rơi vào tình trạng như bác chủ phân vân quá chư biết chọn em nào.
Bác nào có hàng thì inbox giá 2 em này cho em nha

em đã inbox bác, theo em thì em LG là oki đó bác, vừa kinh tế vừa công nghệ :)

Mình ở Nam Định, các bác pm cho em 2 em này với. Nghe quảng cáo giới thiệu thì nhiều người chọn LG nhưng nhìn hình thức em SN đẹp hơn. Phương thức mua bán ở xa thì như nào nhỉ.

ndchieu22

Well-Known Member

Mình ở Nam Định, các bác pm cho em 2 em này với. Nghe quảng cáo giới thiệu thì nhiều người chọn LG nhưng nhìn hình thức em SN đẹp hơn. Phương thức mua bán ở xa thì như nào nhỉ.

Nam định ship hàng cung đơn giản nhanh thôi bác trong ngày bác nhận được hàng

Có bác nào có bộ dàn âm thanh LG 5.1 DH3120S ko nhỉ

ngoisaohyvong

Well-Known Member

ô sờ kê, mở sởm tí nữa có phải e múc đc e 55lb650 của bác ko , có khi với giá của bác thì e cố đc con 60 ấy chứ :))

Em đang có một lô hàng "" các model em để ở dưới chữ ký đó Anh"", có ai mua ủng hộ em với, em bao tiền ship luôn cho !!!

Ðề: Re: Ðề: Nhờ anh em tư vấn LG 55LB650T & Sony 55W800

Em này LG bỏ mẫu rùi bác, chỉ còn bộ dàn 6430 đổ lên ko bác ah, bác cần đồ chơi Pioneer thì cứ nói em :D

e tính mua bộ vừa vừa tiền thôi ko yêu cầu cao quá, chỉ để xem film thôi :D bác có bộ nào vừa tiền nho nhỏ xinh xinh thì inbox e nhé :D bộ LG DH6430P của bác e thấy có nơi bán 4tr :) với giá này thì liệu có thể tự mua đc amply và giàn loa ngoài đc ko bác nhỉ.e thấy có mấy cái âmply của yamaha ax420 hoặc ax440 có dts và 5.1 giá tầm 2tr còn lại có thể mua thêm loa , bác tư vấn cho e cái nếu mua thì nên như thế nào, DH3120S với DH3130S e tìm thì thấy nhỏ gọn xinh xinh và giá rất mềm nhưng bác bảo e nó ko còn nữa thì buồn quá, hic

dienmaytoanlinh

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Nhờ anh em tư vấn LG 55LB650T & Sony 55W800

e tính mua bộ vừa vừa tiền thôi ko yêu cầu cao quá, chỉ để xem film thôi :D bác có bộ nào vừa tiền nho nhỏ xinh xinh thì inbox e nhé :D bộ LG DH6430P của bác e thấy có nơi bán 4tr :) với giá này thì liệu có thể tự mua đc amply và giàn loa ngoài đc ko bác nhỉ.e thấy có mấy cái âmply của yamaha ax420 hoặc ax440 có dts và 5.1 giá tầm 2tr còn lại có thể mua thêm loa , bác tư vấn cho e cái nếu mua thì nên như thế nào, DH3120S với DH3130S e tìm thì thấy nhỏ gọn xinh xinh và giá rất mềm nhưng bác bảo e nó ko còn nữa thì buồn quá, hic
Nếu bác có ngân sách thêm thì làm luôn em DH7530T giá tầm > 5tr ^^, còn 3120 và 3130 hết và bỏ luôn rùi bác. Hay kết hợp dàn karaoke đó bác, amply và 2 loa karaoke ^^ chắc oki đó bác

Bên trên