Nhờ các bro tư vấn mua tivi LCD cỡ 6T

se7enlove

6T đủ mua loại 32" không mấy bro , nếu được thì của hãng nào được nhất

thangtb

Member
Ðề: Nhờ các bro tư vấn mua tivi LCD cỡ 6T

A330, 6tr5, lựa chọn ko thể tốt hơn :D

Meg2k

Nếu ráng hơn một tí thì 7T thì có thể mua một con LG 32LG30 (điện máy Chợ Lớn).

@thangtb: A330 100% ở đâu bán 6.5 ? Ở Điện máy Chợ Lớn gần 8.5Tr lận...

windowsmobile

Cách đây vài ngày mình có gọi điện hỏi Samsung Plaza (trên đường Trần Hưng Đạo) được báo giá 32A330 là 6tr6. Không biết hàng có OK không? Bạn nào đã từng mua ở đây cho ý kiến giúp nhé. Thanks

thangtb

Member

http://maytinhxachtaymy.com/index.aspx?u=pro&su=cate&root=719&cid=720
xin lỗi bác Meg2k, lâu ngày quá ko vào topic ko biết có ng hỏi, đây là 1 địa chỉ tham khảo thôi, em lấy từ web này vì em mua hàng của bọn này khá nhiều và cũng khá tin tưởng, còn nhiều chỗ ngoài khác bán rẻ hơn (vd: bác manhthang nói ở BigC HP mua 6tr6 được tặng 500k tiền mua hàng trong BigC =>6tr1)

ah, còn cái LG32 mà giá 6tr6 thì chát còn hơn chúa, xin bác đừng dây vào ^^ (còn tv to hơn, 40 hay 42 gì đó mà giá đâu 11tr của LG thì bác mua đi đừng ngần ngại, :D, hehe)

Subasa

Mua mấy con LCD cũ còn bảo hành đi, khoảng 6tr. Mình mới mua con LCD Samsung 32LA450 xuất xưởng tháng 12-2008 giá 6,2tr đang xài tốt.(nếu không ghi ngày mua trên phiếu bảo hành thì được bảo hành 18 tháng kể từ ngày xuất xưởng)

tndp

Member

a330 hình như k có hdmi???

6T thì ko nên mua LCD vì có mua thì đó cũng chỉ là những loại đc SX thời kỳ đầu chất lượng và công nghệ cũng thuộc loại cũ rồi

6T thì ko nên mua LCD vì có mua thì đó cũng chỉ là những loại đc SX thời kỳ đầu chất lượng và công nghệ cũng thuộc loại cũ rồi

Chính xác, gom thêm tiền đi. Nếu không mua cái LCD cũ mà dùng nhưng nói trước là ...xem xét kỹ trước khi mua đồ second handcủa các bác trong HD này vì các bác ấy xem cũng nhiều mà chọc chạch cũng ác :eek: .

@Đức: em đã mua điện thoại chưa nhỉ? Mấy cái phim em copy cho vẫn chưa xem hết được :|

Bên trên