Nhờ Mọi Người Tư Vấn Giùm Dàn Âm Thanh Xem Phim

KrisAllen

Tình hình là sắp tết nên tính làm 1 bộ âm thanh để chơi HD,nhưng mình đang phân vân giữa Denon 1312XP và Logitech Z906.Mình muốn có cảm giác âm thanh giống trong rạp chiếu.Mong mọi người giúp giùm.Thanks All :)

maison67

Well-Known Member
Ðề: Nhờ Mọi Người Tư Vấn Giùm Dàn Âm Thanh Xem Phim

Denon 1312Xp chắc chắn hơn hẳn Logitech Z906 rồi. Chơi Denon hoành tráng hơn thêm đầu HD Player nữa là chuẩn, khỏi suy nghĩ!!!

KrisAllen

Re: Ðề: Nhờ Mọi Người Tư Vấn Giùm Dàn Âm Thanh Xem Phim

Denon 1312Xp chắc chắn hơn hẳn Logitech Z906 rồi. Chơi Denon hoành tráng hơn thêm đầu HD Player nữa là chuẩn, khỏi suy nghĩ!!!

Nhưng denon có hay bị lỗi ko,tại mình thấy trên forum nhiều người bảo có lỗi,còn hd player thì mình đang phân vân giữa zotac zbox id82 và mede8er 1000x3d mong mọi người giúp giùm.Thanks all :)

Hai Scm

Active Member

Nhưng denon có hay bị lỗi ko,tại mình thấy trên forum nhiều người bảo có lỗi,còn hd player thì mình đang phân vân giữa zotac zbox id82 và mede8er 1000x3d mong mọi người giúp giùm.Thanks all :)

Mấy HDP hàng Trung Quốc cũng ok rồi bác ạ.... HD Life v9, Imax i18D vừa rẻ vừa ngon

---------- Post added 21-11-2012 at 02:24:51 PM ----------

Mình đang xài AVR Denon 1612, đâu thấy có vấn đề gì đâu bác ?

KrisAllen

Mấy HDP hàng Trung Quốc cũng ok rồi bác ạ.... HD Life v9, Imax i18D vừa rẻ vừa ngon

---------- Post added 21-11-2012 at 02:24:51 PM ----------

Mình đang xài AVR Denon 1612, đâu thấy có vấn đề gì đâu bác ?

Hihi,nghe bạn nói như vậy mình cũng yên tâm rồi,mình vẫn còn tiếc con z906 tại chưa nghe thử bao giờ

maison67

Well-Known Member
Ðề: Re: Nhờ Mọi Người Tư Vấn Giùm Dàn Âm Thanh Xem Phim

Mình cũng phân vân giống bạn nè,giờ s4505 và 1312xp ko biết chọn con nào :)

Ra tiệm nghe đi rồi chọn lựa chính xác cho mình! Mọi người tư vấn, nhưng mình quyết định là chính, tai nghe mỗi người, mỗi nhận định khác nhau! Trong thời gian sửa phòng, bác ra tiệm nghe & test, phòng sửa xong rồi, chọn cái nào bác vác về!

Em cũng muốn làm bộ Denon 1312Xp nhưng kinh tế không cho phép nên đành phải vác em Logitech Z906 về. Nếu mà kinh tế cho phép để chọn giữa 2 em nó thì bác nên chọn Denon 1312Xp nhé!

mrtran1201

Active Member

Em thấy bảo Onkyo S4505 cũng được. 1312 thì cũng khá nổi tiếng. Xem phim thì Denon có vẻ được. Còn nhạc thấy bảo Onkyo hơn.

Bên trên