Nhờ tư vấn mua màn hình LCD - LED?

banhhdvn

Chào các bác, em đang tính mua màn hình mới, tầm 32inch thôi các bác ạ, giá tầm từ 6-8 củ thôi. Thấy trong tầm này cũng có nhiều sự lựa chọn nên đang phân vân quá. Tiêu chí của em là hình ảnh đẹp và tích hợp được càng nhiều công nghệ càng tốt và không thể thiếu đó là xem được movie qua USB (đọc được phụ đề nha các bác), có 1 cái nữa đó là cái tủ TV nhà em nó hơi bé, Chiều ngang tối đa cho TV tầm 770mm thì mới lọt được. Nhiều điều kiện khó quá các bác nhỉ, em còn gà nên mong các bác tận tình góp ý cho.=D>=D>

manhhuy8x

Active Member
Ðề: Nhờ tư vấn mua màn hình LCD - LED?

Chào các bác, em đang tính mua màn hình mới, tầm 32inch thôi các bác ạ, giá tầm từ 6-8 củ thôi. Thấy trong tầm này cũng có nhiều sự lựa chọn nên đang phân vân quá. Tiêu chí của em là hình ảnh đẹp và tích hợp được càng nhiều công nghệ càng tốt và không thể thiếu đó là xem được movie qua USB (đọc được phụ đề nha các bác), có 1 cái nữa đó là cái tủ TV nhà em nó hơi bé, Chiều ngang tối đa cho TV tầm 770mm thì mới lọt được. Nhiều điều kiện khó quá các bác nhỉ, em còn gà nên mong các bác tận tình góp ý cho.=D>=D>

bác mua tivi mới hay chỉ mua màn hình ??

kienbup23

màn 32" bề ngang đã hơn 80 cm rồi bác à, tiêu chí đấy bác đưa ra màn 32 là ko ổn rồi, còn như nhu cầu của bác thì có hãng ss là đáp ứng đc bác à

tuyen_kientruc2010

Well-Known Member

Power Meta Brain
Bộ vi xử lý hình ảnh 10-bit
HD ready (32”) / full HD (40”)
Tự động khuếch đại tín hiệu sóng
Chức năng Auto View
Chức năng Auto Clean
Tính năng hình ảnh "Super Live"
Hiệu chỉnh đèn hậu thông minh
Hiệu chỉnh màu 3D
2 cổng kết nối HDMI
Xem ảnh định dạng JPEG, MP3, MP4
Kết nối cổng USB với 28 video format

Bác mua LED Toshiba 32 PS20

dtxmatrix

Bác tham khảo dòng 24 hoặc 26 inch thử xem.

banhhdvn

bác mua tivi mới hay chỉ mua màn hình ??
Mua TV mới lun đó bác.

màn 32" bề ngang đã hơn 80 cm rồi bác à, tiêu chí đấy bác đưa ra màn 32 là ko ổn rồi, còn như nhu cầu của bác thì có hãng ss là đáp ứng đc bác à

Em cũng biết là hơi khó, nhưng mà vẫn muốn tìm 1 cái 32 đó bác. Tại vừa rồi em mới mua 1 cái 24'' rồi, nhưng mà để vào lại thấy lọt thỏm vào cái tủ với lại ngồi xa xem cũng không "phê" lắm, nên tính để nó lên phòng ông già để mua màn 32'' khác các bác ạ. Cám ơn các bác đã tư vấn, ai đi ngang topic mà chợt nhớ ra đã từng biết cái TV nào như thế thì sút giúp em 1 quả nhá.

banhhdvn

Màn SS sao có nhiều dòng nó không hỗ trợ xem phim USB các bác nhẩy?

Bên trên