Nho tu van nghe DTS re tien nhat

hiepcot

Ðề: Nho tu van nghe DTS re tien nhat

cảm ơn bạn, nhiều khi mang đi như thế cũng không tiện lắm
thank you any way

manhthang

Huyền Thoại

thank you any way

Với thiết bị khác còn có thể cồng kềnh, với WDTV nhỏ bé xinh xinh thì khác. Bạn chỉ cần mang WDTV và 1 cái USB có chứa sẵn 1 phim có âm thanh DTS là được.

IZZ

Active Member

thank you any way

Đồ mua gần chục triệu lại để thưởng thức lâu dài phải kỹ tính 1 chút, mang đi test cẩn thận chả mất gì.

synt

Số là mình có tậu đợc 1chú Sam sung HTZ 225, trong cataloge bằng tiếng Tây có chỉ cách chỉnh độ trể giữa các loa ( delay time ), nhưng mình kho biết cách nào để chỉnh nó. Bro nào có kinh nghiệm chỉ giúp mình với. Thông cảm cái món tiếng Tây mình thù nó từ hồi phổ thông đến giờ

DTS + rẻ = ??? theo mình giải pháp Z5500 ở level thấp nhất cũng phải 7 củ rồi, không khoái mấy bộ Home Theater của Korea lắm mặc dù có thể rẻ hơn :D

manhthang

Huyền Thoại

DTS + rẻ = ??? theo mình giải pháp Z5500 ở level thấp nhất cũng phải 7 củ rồi, không khoái mấy bộ Home Theater của Korea lắm mặc dù có thể rẻ hơn :D
7tr thì lắp được bộ dân dụng tươm tất 2nd rồi bác ạ.

b52g0

bác đừng nôn nóng làm soudmax nhé, vì sắp có người trong Bờ-Quờ-Tờ đẩy em z5500 đó, để dành tiền vào vặt lông đê :D

haha. tích cực như mình thì chắc bác ấy sẽ giảm cho khưa khứa:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

PM em nhé

Bên trên