Nhok's diary

Nhok

Em đổi tên topic và nội dung cho đúng với phần thân của nó :))

Hơi cá nhân một tý ^^

Nhok sẽ update thường xuyên :))

Chỉnh sửa lần cuối:

Nhok

Ðề: Tâm sự tình củm ^^

Hôm nay mới đi làm nên tranh thủ viết chuyến đi chơi hôm T7 :))
Sau một tuần làm việc siêu mệt mỏi, thì hẹn hò với bạn gái là T7 đi bơi. Cả hai đứa thì ko biết bơi đâu, cơ mà đi demo cho mọi người là chính =;, bể bơi Landmark ở Keang Nam ạ!

Hẹn hò nhau từ 12h, trời hôm đó thật may mắn là không nắng lắm và có gió, tuy nhiên là em phải đi làm mà bạn kia được nghỉ nên hẹn nhau rồi cuối cùng cô nàng đi thẳng một mạch tới đó, làm em chạy đến đó xong rồi ngồi đợi nhau dài cổ vì tìm mãi không thầy nhau =)). 3 tòa nhà này coi bộ khó nhằn à nha :(. Hỏi thăm cả nhân viên mà cũng chả có ai biết đường đi lối lại như nào :)). Rộng rãi thật >:p

Rồi cuối cùng bọn em cũng tìm thấy nhau (thiếu điều ôm hôn nhau thắm thiết vì mừng là tìm đc nhau), vào đấy thì bổ chửng vì là bể bơi ngoài trời :((. Thế là bấm bụng rủ nhau đi ăn cho đến lúc nào đỡ nắng thì bơi không là đen xì cả lũ :))

Chui vào Big C ăn đồ hàn vs lại chém gió, bạn mình giống con buôn gớm =))

Miến trộn và tokkbuki :D

Ăn xong nhìn đồng hồ vẫn thấy sớm, thế là hai đứa đi lang thang lên tầng 4 để xem phim :)). Cái giường này giá là 189tr thì phải, hai đứa đều thích /:)

Sau một lượt chen nhau mua vé và đau đầu chọn phim thì cuối cùng hai đứa xem Safe :D

Thành quả đây :))

Lần đầu đi xem phim ở Platium thấy rạp cũng đẹp, em tai trâu nên chẳng phân biệt được nhiều lắm về âm thanh, chỉ ghét mỗi là điều hòa lạnh quá, mà hai đứa mặc rất là mát mẻ =)). Suýt chết rét trong rạp :-&

Trước khi xem phim còn phải ngồi đợi cả tiếng đồng hồ, 2 đứa lang thang vào chơi trong Game World =;, rồi lang thang xem sách ..:p

Ăn vẫn còn no cơ mà vào ko có gì thấy thiếu thiếu, lại bỏng ngô vậy :>

Thích cái hành lang đi vào thế này :))

Xem xong phim hai đứa đi bơi, em bị say xe, người cứ lừ đà lừ đừ :((

Demo bể bơi Landmark nằm ngay ở giữa ba tòa nhà và ở phía sau nhé (mặt tiền Phạm Hùng mà), giá vé 80K/người. Bể nhỏ, theo em là phục vụ trẻ con là chính, có cầu trượt, súng phun nước ... bể cho người lớn là 1m4, hơi nhỏ nhưng cách bố trí rất hiện đại :)). Nói chung là đẹp, về tối còn phục vụ ăn tối nữa :D

(Che hết cả mặt :-<)

Hai đứa bơi được một lúc thì lạnh ơi là lạnh, ở khu đó hút gió kinh khủng, nên ai có ý định bơi thì tốt nhất là bơi từ 3h30 hoặc 4h là đẹp nhất (*)

PS: Có nhiều anh hàn quốc đẹp trai lung linh, có mấy anh việt to cao.....thì ngoài ra chỉ có trẻ con :((

Hết 1 ngày chơi vui :)). Lần sau tuyển zai đi để dạy bơi mới được =))))

linhnguyen5187

1.Đọc từ đầu đến cuối mà chẳng biết cái bể của người lớn nó thế nào!
2.Nhân vật chính không xuất hiện như mọi lần!
3.Có cái ảnh ngon nhất thì chả biết mặt mũi của ai!
4.Nhìn đồ ăn mới biết vì sao Nhok như ngày nay
5.Mặt Nguyễn Hương nhìn trông sao phờ phạc như mới chạy từ Đông Anh sang thế!

Nhok

1.Đọc từ đầu đến cuối mà chẳng biết cái bể của người lớn nó thế nào!
2.Nhân vật chính không xuất hiện như mọi lần!
3.Có cái ảnh ngon nhất thì chả biết mặt mũi của ai!
4.Nhìn đồ ăn mới biết vì sao Nhok như ngày nay
5.Mặt Nguyễn Hương nhìn trông sao phờ phạc như mới chạy từ Đông Anh sang thế!

Ơ sao toàn không thích là nào mấy người này :-L, tàn sát tập thể giờ >"<
1. Bể người lớn là có cái chị mặc bikini đang đi lên ý :p, bể nó be bé thôi nhưng đẹp, nông, nói chung em nào cần học bơi vs lại giải trí = cách ngắm các anh đẹp trai cơ bắp vào đây cũng ổn =))
2. Nhân vật chính có 1 cái ảnh , cơ mà hơi xấu :-<, có mấy cái máy Hương thì nó bận chưa up đc :))
3. Nó xấu hổ ý mà =)), tại cái kế hoạch đầu tiên là chỉ có bơi thôi, ai dè vạ vật lang thang ăn uống mãi vs lại lạnh nữa, vs lại chả có anh nào ra dạy bơi nữa cả =))))) hai đứa trẻ đẹp này mà :-S

loaihoadai21

2 bài viết của chị thì bài 2 em hiểu chị ăn chơi như thía nào,bài 1 thì ý nghĩ cao quá em khó hỉu.
Nhưng cái ông gì tên Linh ấy có thù oán gì với chị không mà chê bài của chị quá trời luôn............bực thật đó,khi nào đi chơi như vậy chị cho em theo với nhá,em xách đồ cầm giỏ và ăn đỡ chị nhưng đồ ăn có hàm lượng protein cao gây tích tụ mỡ dưới bụng làm cho cơ thể ta phát triển quá mức bình thường nhé chị,vì em quá nhỏ bé khi đứng bên chị ấy.À quên em là girl chứ không phải men đâu nên chị không được phép xóa bài em đâu nhé................chị xóa là chị ứ công bằng đâu.:)):)):))=))=))=))

Nhok

2 bài viết của chị thì bài 2 em hiểu chị ăn chơi như thía nào,bài 1 thì ý nghĩ cao quá em khó hỉu.
Nhưng cái ông gì tên Linh ấy có thù oán gì với chị không mà chê bài của chị quá trời luôn............bực thật đó,khi nào đi chơi như vậy chị cho em theo với nhá,em xách đồ cầm giỏ và ăn đỡ chị nhưng đồ ăn có hàm lượng protein cao gây tích tụ mỡ dưới bụng làm cho cơ thể ta phát triển quá mức bình thường nhé chị,vì em quá nhỏ bé khi đứng bên chị ấy.À quên em là girl chứ không phải men đâu nên chị không được phép xóa bài em đâu nhé................chị xóa là chị ứ công bằng đâu.

Ồ, trong đây là tâm sự tình củm ý em, tức là nhé, hôm nay em muốn viết nhật ký hay chỉ muốn nói đến tâm trạng của mình ý, thì cứ viết ở đây :D
Còn chém gió chat chít sang bên cái topic chị em tám nha :x

Gái à =P~, nhỏ bé sao :|, chị ở HN cơ :(, mà chị chỉ được rảnh rỗi chiều T7 nên thường thì có hẹn hết rồi, nếu mà đi chơi vs nhau thì phải đông đông chị em 1 tý chứ 2 chị em mình đi thì ít quá :))

Nhok

Hà Nội, ngày 17/05/2012

Hôm nay cty tổ chức beerday tháng 5 thay vì cuối tháng vì phải chia tay hai em trainees. Buôn, tự dưng thấy buồn lắm, vì phải chia tay mà :(

Tuy nhiên thì đã hỏi hai con ẻm ý là nếu các anh chị mà có đi chơi thì hú mày có đi không, con ẻm đã gật đầu cái rụp :))

Hôm nay là đi xem phim rồi đi ăn, vì là ngày thường nên vẫn phải làm đúng đến 5h30 mới đc nghỉ, thế là một lần nữa mình lại phải xem lại Safe vì cả cty xem :((. May là rạp Lotte chứ Platium chắc em chả xem nữa :-<.

Buổi trưa cả bọn đi ăn bún đậu mắm tôm, rồi đến chiều đứa nào cũng gào thảm thiết đói =))

Vì thế, mấy hộp bỏng ngô bị chiến nhanh gọn :))

Em đang hý hửng vì vừa tranh đc chỗ ngồi :p

Có mấy cái chụp ở rạp mà đen xì, thôi, khỏi ấp :)).

Lần này xem ở Lotte thấy sub dịch tử tế hơn (nhưng theo em thì Platium dịch chuẩn về ngôn ngữ chợ búa hơn, hợp cảnh :D). Ko lạnh, chỗ ngồi vip, nói chung là ổn :))

Hai em trainees thật là dễ thương :x

Và thật thà :>

Hai em đều rất thích môi trường làm việc của cty và có mong muốn sau khi tốt nghiệp sẽ quay lại xin làm, tự dưng thấy vui tệ :p

Và sau khi đi khách xong =)) sếp đã đến nơi nhậu =))

Chụp khá nhiều ảnh cơ mà toàn tag nhau trên fb, trưng vài cái cho đỡ bùn ý ạ, vì thật ra để viết lại thành văn dài thì phải viết lúc mới đi chơi xong, cơ mà hôm đấy 11h em mới về đến nhà, bị mắng cho 1 trận cho dù đã nt cho mama xin về muộn rồi :((

Sn em trainee hôm qua, zui, chúc cưng thi tốt :-*

Khép lại 1 tuần dịch tài liệu lòi mắt và mệt mỏi vì cv thì túm lại là vẫn vui :x

salenguyenduong

1. Bể người lớn là có cái chị mặc bikini đang đi lên ý :p, bể nó be bé thôi nhưng đẹp, nông, nói chung em nào cần học bơi vs lại giải trí = cách ngắm các anh đẹp trai cơ bắp vào đây cũng ổn =))
Quyết tâm đi tập tạ từ hôm nay và sau đó chăm đi bể bơi.
\:D/=))

tieuthieugia

Well-Known Member
Re: Nhok's diary ^^

topic này mà k có hình Nhok cũng phí nhỉ
anh post 1 tấm demo nhé, Nhok thích thì anh post nữa, k thì ngược lại nhé

Nhok nhậu - nhậu Nhok

Nhok

Em đã bảo anh gửi riêng cho em cơ mà :(, post ở đây thì á, ngta chạy hết vì sợ hãi mất :-S
Công nhận hôm ý toàn ảnh kinh dị :-<. Ôi, cái mặt mẹt của mình :((

tusontay

Huyền Thoại

Nhìn lão Tiểu đúng là: Mày râu nhẵn nhụi, áo quần bảnh bao. :))

Nhok

Xấu hổ lắm :">, có mỗi mình em viết kiểu tự sướng thì ko ổn =))

Bên trên