Những bộ dàn AIO có hỗ trợ DTS nguồn ngoài rẻ nhất!

Ðề: Những bộ dàn AIO có hỗ trợ DTS nguồn ngoài rẻ nhất!

Hiix, e cũng mới đc tặng bộ LG DH6320, xem phim khá hay, âm thanh tốt, bass mạnh (k biết có phải do cảm nhận của e chỉ đến thế thôi :D ) mỗi tội khi ghép với màn 55' của e thì e nó nhìn xấu quá. Khổng lồ mà đi kèm với chân ngắn :^o

E nó mới khui thùng đc có 2 tuần, nilon vẫn chưa bóc. K biết bác nào có nhu cầu k e để lại cho. Tuần trước e rao nhưng mấy bác trả rẻ quá e k bán: 4.8tr/bộ này nhé, bác nào quan tâm alo e: 0934 535 865.

forever_rock

Active Member

Hiix, e cũng mới đc tặng bộ LG DH6320, xem phim khá hay, âm thanh tốt, bass mạnh (k biết có phải do cảm nhận của e chỉ đến thế thôi :D ) mỗi tội khi ghép với màn 55' của e thì e nó nhìn xấu quá. Khổng lồ mà đi kèm với chân ngắn :^o

E nó mới khui thùng đc có 2 tuần, nilon vẫn chưa bóc. K biết bác nào có nhu cầu k e để lại cho. Tuần trước e rao nhưng mấy bác trả rẻ quá e k bán: 4.8tr/bộ này nhé, bác nào quan tâm alo e: 0934 535 865.
bộ nyaf ra năm 2011,còn 2012 là 7620, 4 chân cao ráo và hình như có BLURAY.ko có ý định dìm hàng bác nhưng giá này khó đẩy đi lắm.thiên hòa bán 4tr mới keng, còn ngoài mình thấy 4tr5 ở 1 số STĐM.
mấy bộ AIO của SS<LG mất giá lắm vì chất lượng nó tương ứng với số tiền , thà ngta bỏ thêm 1 tý mà đập hộp thì thích hơn nên theo e, bác fix xuống nữa thì sẽ dễ bán hơn

bộ nyaf ra năm 2011,còn 2012 là 7620, 4 chân cao ráo và hình như có BLURAY.ko có ý định dìm hàng bác nhưng giá này khó đẩy đi lắm.thiên hòa bán 4tr mới keng, còn ngoài mình thấy 4tr5 ở 1 số STĐM.
mấy bộ AIO của SS<LG mất giá lắm vì chất lượng nó tương ứng với số tiền , thà ngta bỏ thêm 1 tý mà đập hộp thì thích hơn nên theo e, bác fix xuống nữa thì sẽ dễ bán hơn
Hii :D cảm ơn bác, tại lúc e mua là 5.4tr mà, giờ 1 số bên STĐM vẫn giữ giá đó, còn 1 số thì giảm xuống 4.9tr. E cũng tính đẩy đi để rước e chân dài hơn cho nó hợp với con LG 55' của e, nếu k đc thì e tính gắn tưởng mấy cái loa kia vẫn ổn chán cho 1 bộ xem phim 5.1 :) - Khi nào tích thêm đc ít thóc e rước bộ rời nghe nhạc chân dài đứng cạnh em 55' là ổn đúng k bác :D

khanhkun84

Active Member

Hii :D cảm ơn bác, tại lúc e mua là 5.4tr mà, giờ 1 số bên STĐM vẫn giữ giá đó, còn 1 số thì giảm xuống 4.9tr. E cũng tính đẩy đi để rước e chân dài hơn cho nó hợp với con LG 55' của e, nếu k đc thì e tính gắn tưởng mấy cái loa kia vẫn ổn chán cho 1 bộ xem phim 5.1 :) - Khi nào tích thêm đc ít thóc e rước bộ rời nghe nhạc chân dài đứng cạnh em 55' là ổn đúng k bác :D

Hiix, e cũng mới đc tặng bộ LG DH6320, xem phim khá hay, âm thanh tốt, bass mạnh (k biết có phải do cảm nhận của e chỉ đến thế thôi ) mỗi tội khi ghép với màn 55' của e thì e nó nhìn xấu quá. Khổng lồ mà đi kèm với chân ngắn

bác này luyên thuyên thế ? trên thì kêu " em được tặng " , dưới lại kêu : " lúc em mua là 5.4tr " , thế này là càng khó đẩy đi rồi. 3 tr chưa chắc đã ai mua vì cái tội ko trung thực.

forever_rock

Active Member

nh khả năng bác này ko mua mà nó là khuyến mãi kèm LG 55'' thì phải.tivi xịn thế chơi dàn rời cho tương xứng bác ạ.he

Hiix, e cũng mới đc tặng bộ LG DH6320, xem phim khá hay, âm thanh tốt, bass mạnh (k biết có phải do cảm nhận của e chỉ đến thế thôi ) mỗi tội khi ghép với màn 55' của e thì e nó nhìn xấu quá. Khổng lồ mà đi kèm với chân ngắn

bác này luyên thuyên thế ? trên thì kêu " em được tặng " , dưới lại kêu : " lúc em mua là 5.4tr " , thế này là càng khó đẩy đi rồi. 3 tr chưa chắc đã ai mua vì cái tội ko trung thực.
Thì đúng là e đc tặng, nhưng tại thời điểm e đc tặng nó giá trị 5.4tr mà bác ;;) - Thực ra thì đc giá e bán, k thì thôi cũng k sao bác ạ, để lại dùng tạm! Thanks bác!

khanhkun84

Active Member

LG HT806PM mua tháng 3/2012 thì giờ bán được bao nhiêu các bro ?

nknhat85

Member

hiện giờ em có 42lm5800 + tizzbird f10
em thì mù tịt về âm thanh chưa đụng tới dàn máy bao giờ, muốn sắm 1 dàn 5.1 có DTS chỉ để xem phim, không nghe nhạc

dạo trên mạng em thấy có hàng cũ
1. Denon DHT-300 DTS - Giá : 4 500 000 VNĐ
2. Onkyo DHT-L1A - Giá : 4 500 000 VNĐ
3. Pioneer XV-DV303 - Giá : 3 500 000 VNĐ
4. Pioneer XV-DV33 - Giá : 3 000 000 VNĐ
5. Pioneer XV-DV77 - Giá : 4 500 000 VNĐ
6. Sony HT-K31 - Giá : 3 700 000 VNĐ
7. Sony TA-VE215R - Giá : 3 000 000 VNĐ
8. Yamaha DVX-S150 - Giá : 3 700 000 VNĐ
9. Yamaha TSS-15 có ampli - Giá : 2 500 000 VNĐ
10. Yamaha VS-10 - Giá : 4 200 000 VNĐ

các bác cho em hỏi cái nào p/p tốt nhất
mới chơi nên nhu cầu của thẩm âm của em cũng ko cao lắm, xem phim tê tê người là dc rồi

hàng cũ có ứng cử viên nào sáng giá mà các bác đánh giá cao không ???
em có nên mua hàng cũ không ???
hay mua hẳn hàng mới ??? (kinh phí tối đa em có thể chi là 5 triệu)
phòng của em tầm 15m2 - 20m2
nhờ các bác giúp cho em gà

Chỉnh sửa lần cuối:

bác có thể tham khảo em này pioneer htz373dvd ,bay giờ tầm 6tr,nhà ông anh em đang dùng xem phim tê phết bác ah!tiếng sáng bass sâu,mỗi lần có bom đạn nổ thì cửa kính cứ rung phè phè:D

khanhkun84

Active Member

bác có thể tham khảo em này pioneer htz373dvd ,bay giờ tầm 6tr,nhà ông anh em đang dùng xem phim tê phết bác ah!tiếng sáng bass sâu,mỗi lần có bom đạn nổ thì cửa kính cứ rung phè phè:D

em nó có giải mã dts từ nguồn ngoài ko? tính năng cốt lõi phải có đã, còn hay hoặc chưa hay thì xét sau nha.

Topic này dạo này bớt xôm nhỉ. Em đánh giá ít tiền thì chơi JVC G61. Cao hơn thì ráng lên Denon hay Onkyo. Chứ mấy dàn LG, SS hay Sony không được hay cho lắm, nhiều khi đẩy đi cũng khó

nknhat85

Member

thế còn những bộ 2nd thì sao hả các bác
ví dụ như denon 2nd 4.500.000 vs samsung e453 new

À. Hồi trước cũng có xem qua mấy bộ denon xưa xưa đó. Trên mạng rao đầy. Nhưng mà nói chung là không được lành lắm. Anh em cũng ít thấy khuyên dùng. Em nghĩ lỡ nó mà tạch thì toi. Thà cứ mua đại mấy dàn AIO mới mới còn yên tâm + đẹp hơn, lại có đầu đĩa, cổng USB này nọ. Bí quá thì mua LG chứ đừng mua Samsung ạ

nknhat85

Member

cám ơn các bác, vậy để em ráng đú theo vậy
đợi có khuyến mãi thì hốt liền
1/ jvc g61
2/ lg 806

1984kute

Active Member

những bộ này mình tham khảo chán rồi và nghe dc 1 số rồi,âm thanh cũng chi tiết tách bạc,đương nhiên chỉ hơp với phòng 20m2 đổ lại,to hơn xem phim sẽ không hoành tráng,nếu phòng to thì bạn tìm những bộ aio cũ có giải mã dts là opkie như pioneer,panasonic,lg cũng hay,phòng của bạn mua những bộ này là hợp lý và bộ này là những bộ aio cũ của nhật chứ ko phải mới đâu
hiện giờ em có 42lm5800 + tizzbird f10
em thì mù tịt về âm thanh chưa đụng tới dàn máy bao giờ, muốn sắm 1 dàn 5.1 có DTS chỉ để xem phim, không nghe nhạc

dạo trên mạng em thấy có hàng cũ
1. Denon DHT-300 DTS - Giá : 4 500 000 VNĐ
2. Onkyo DHT-L1A - Giá : 4 500 000 VNĐ
3. Pioneer XV-DV303 - Giá : 3 500 000 VNĐ
4. Pioneer XV-DV33 - Giá : 3 000 000 VNĐ
5. Pioneer XV-DV77 - Giá : 4 500 000 VNĐ
6. Sony HT-K31 - Giá : 3 700 000 VNĐ
7. Sony TA-VE215R - Giá : 3 000 000 VNĐ
8. Yamaha DVX-S150 - Giá : 3 700 000 VNĐ
9. Yamaha TSS-15 có ampli - Giá : 2 500 000 VNĐ
10. Yamaha VS-10 - Giá : 4 200 000 VNĐ

các bác cho em hỏi cái nào p/p tốt nhất
mới chơi nên nhu cầu của thẩm âm của em cũng ko cao lắm, xem phim tê tê người là dc rồi

hàng cũ có ứng cử viên nào sáng giá mà các bác đánh giá cao không ???
em có nên mua hàng cũ không ???
hay mua hẳn hàng mới ??? (kinh phí tối đa em có thể chi là 5 triệu)
phòng của em tầm 15m2 - 20m2
nhờ các bác giúp cho em gà

Bên trên