Những bộ phim làm cho bạn cảm thấy há hốc mồm khi xem!

saronhero

Member
Ðề: Những bộ phim làm cho bạn cảm thấy há hốc mồm khi xem!

bác này thích giống mình thế, Ma trận thì mình vẫn thấy phần 1 hay nhất, ngoài mấy phim này mình còn thích Terminator 2, King Kong 2005, Pacific Rim và gần đây là Mad Max: Fury Road, quá hoành tráng, xem phê lòi kèn

ah đấy, kể thiếu mất king kong với pacific rim :D
Pacific rim là phim duy nhất mình thật sự choáng ngợp khi đi xem rạp năm 2013. hơn hẳn man of steel, hay sắt 3

saronhero

Member

1- Salt : Dám yêu dám hận, dám trả đũa. Không phí hoài 1 đời vì người yêu mình nhất đã hi sinh cho mình.
2- Captain 1 & 2: sống chết vì lý tưởng thì lúc nào cũng đáng để nể trọng.
3- Real Steel: đam mê sẽ dẫn dắt bạn đến thành công, không cần biết quá khứ bạn thất bại bao nhiêu lần, miễn là bạn... còn sống.
4- Letter to Juliet: nàng thơ thì phải sống trong mộng :D đừng hỏi một nửa của bạn ở đâu, mà hãy hỏi bạn đã đi đâu để quyết tâm tìm ra nửa đó, thế nhé.
5- Hachiko: mỗi lần xem em mất cả hộp khăn giấy, dù xem lần thứ 4 :(
6- Garfield 1 & 2: chưa có con mèo nào bá đạo như bả, không thể ghét được dù nó đê tiện nhất xứ =))
7- How to train your dragon: mèo mun lai chó mực mọc cánh, không yêu vì quá yêu. Không chỉ là đồng đội, Toothless và Hiccup chính là tay chân của nhau, hơn cả anh em.
8- Puss in boot: mượn câu của bác thichxemphim "Quen biết khắp thiên hạ, tri kỷ được mấy người".
9- Rise/Dawn of the plannet of Apes: niềm tin không phải là vấn đề, vấn đề là bạn chọn ai để đặt niềm tin?

còn nữa mà em không nhớ, trên đây là những bộ phim em xem xong nhiều năm vẫn nhớ về nó hoài hoài...

Mèo mun lai chó mực mọc cánh , chết cười =)))

acquycodon

Active Member

Nhiều lắm, các bác kể rồi. Có 1 phim của chị Maria ozawa là em cứ thích coi lại ko chán. Thời chị đỉnh cao ấy. Phim chả có nội dung nhiều. Chị ấy nằm trên giường cho thằng bác sỹ xấu xa khám.
Thôi em đi quay đây.

kero2005

Active Member

ah đấy, kể thiếu mất king kong với pacific rim :D
Pacific rim là phim duy nhất mình thật sự choáng ngợp khi đi xem rạp năm 2013. hơn hẳn man of steel, hay sắt 3

chuẩn luôn, sự choáng ngợp trước kích thước to lớn mà chưa có 1 bộ phim nào diễn tả dc

brucelee123456

Active Member

Nhiều lắm, các bác kể rồi. Có 1 phim của chị Maria ozawa là em cứ thích coi lại ko chán. Thời chị đỉnh cao ấy. Phim chả có nội dung nhiều. Chị ấy nằm trên giường cho thằng bác sỹ xấu xa khám.
Thôi em đi quay đây.

Bạn còn nhớ mã phim không cho mình xin với.

nguyenanh39

Member

xem phim kẻ hủy diệt lần 1, lần 2, đến lần 3 vẫn thấy hay.

Bên trên