Những câu hỏi thường gặp liên quan đến Nhiếp ảnh

oldfriend

Moderator
để em pm bác Bình xem sao :) được mượn chụp thử trước khi mua là may mắn vì không phải tốn học phí cho lens mua xong dùng không được ^^

TR0JAN

E vừa hốt đc 1 em 50D mới cứng cựa tự Nhựt Bổn gửi về nhưng mở hộp ra thì thấy cái Sạc pin của nó khác so với cái mà e đã từng nhìn thấy
Model của nó là: Canon CB-5L Battery

Nhìn mặt trước nó như này:

Mặt dưới nó như này:

Các cụ cho em hỏi nó có phải là đồ hịn hay đồ for ạ?

oldfriend

Moderator
Giang Duy Dat

Sạc dành cho pin BP511 dùng: EOS/300D/ 10D/ 20D/ 30D/ 40D/ 50D/ 5D

thôi bác gọi qua giang duy đạt hỏi thử cái sạc dùng chung đó là zin hay for cho chính xác đi ^^

dhmobile

Ðề: Những câu hỏi thường gặp liên quan đến Nhiếp ảnh

Sạc 2 cái 7D 2 cái 5D2 của em made in japan hehe

kashi

Các bác dùng Nikon D90 giúp em một tay với.

Chào các bác tình hình là em mới sắm 1 em D90 nhưng không biết cách dùng nhiều lắm, chả tìm thấy cái chụp liên tục và hẹn giờ ở đâu...các bác chỉ giáo giúp em với. Nếu bác nào có file mềm hướng dẫn cho em xin thì em cám ơn nhiều nhiều...Thanks các bác trước nhé

HungNga

Member
Ðề: Những câu hỏi thường gặp liên quan đến Nhiếp ảnh

Cà nông đê rễ sử dụng lắm ... :-bd

sonyfc

Member
Ðề: Các bác dùng Nikon D90 giúp em một tay với.

Chào các bác tình hình là em mới sắm 1 em D90 nhưng không biết cách dùng nhiều lắm, chả tìm thấy cái chụp liên tục và hẹn giờ ở đâu...các bác chỉ giáo giúp em với. Nếu bác nào có file mềm hướng dẫn cho em xin thì em cám ơn nhiều nhiều...Thanks các bác trước nhé

Có sách hướng dẫn tiếng Việt cho D90 đó bạn ơi!

tieuthieugia

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Các bác dùng Nikon D90 giúp em một tay với.

Em tham gia diễn đàn chủ yếu là về âm thanh nên cũng không biết nhiều lắm mong bác chỉ giáo giúp em với, đa ta bác nhìu nhìu..!

bác là TV HDHN, cứ hỏi bác CoolPix chuyên ảnh hì biết ah... không thì nick dangnhuquynh, Trojan cũng nhiệt tình lắm
đừng hỏi lão dh201hy nhé, lão này xài canon, chẵng biết tẹo nào nikon đâu, ngoại trừ nút power tìm hoài mới ra

Bên trên