Những hình ảnh giao lưu thân mật của anh em HD Hải Phòng và Quảng Ninh, 29/11/2009

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Mountain

Member
Ðề: Những hình ảnh giao lưu thân mật của anh em HD Hải Phòng và Quảng Ninh, 29/11/2009

Em và bác Lông Vũ hình như trời không muốn cho zoo zoo với nhau thì phải. Hôm nào có bác thì vắng em, có em thì vắng bác.

Hôm qua mong bác ấy mãi mà bác ấy không đến cho, rượu còn đến vài lít...

please_helpme

Active Member
Ðề: Những hình ảnh giao lưu thân mật của anh em HD Hải Phòng và Quảng Ninh, 29/11/2009

Em và bác Lông Vũ hình như trời không muốn cho zoo zoo với nhau thì phải. Hôm nào có bác thì vắng em, có em thì vắng bác.

Hôm qua mong bác ấy mãi mà bác ấy không đến cho, rượu còn đến vài lít...

thì tui thay mặt bác Lông Vũ tiếp ông tới bến roài còn gì nữa!

ra ĐS mà ra buổi sáng làm gì thế mấy bác ra buổi tối thôi chứ >:)

please_helpme

Active Member

ra ĐS mà ra buổi sáng làm gì thế mấy bác ra buổi tối thôi chứ >:)

buổi sáng thì
sau 1 đêm lao động cực nhọc
mắt mũi các em ý díp chặt vào với nhau
chớ đi buổi tối thì
mắt mũi các em ý mở tô hô ra thì còn chi là khoái :))

buổi sáng thì
sau 1 đêm lao động cực nhọc
mắt mũi các em ý díp chặt vào với nhau
chớ đi buổi tối thì
mắt mũi các em ý mở tô hô ra thì còn chi là khoái :))

trời thì đang gió mùa đông bác lạnh giá mà các bác cũng " chăm chỉ " đi tắm biển ĐS ghê nhỉ. Các bác HD nhà ta sạch sẽ ghê, bất chấp thời tiết :D

poly

Banned

trời có lạnh k muh các bác uống Sting ngâm lạnh vậy nhỉ

chòi ơi coi cái topic này nhớ các bác quá
nhờ Sửu Huyết Tửu ....

datmacuibap

gía mà mình được ở đó vào thời điểm đó

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên