Những pha nóng bỏng nhất trong năm 2009

jimminam2000

Written by jimminam2000:
5.Amber Heard trong The Informers

Bề ngoài xinh đẹp và quyến rũ của Amber Heard thì ai cũng biết,cô thường vào vai 1 cô gái có cá tính mạnh mẽ và "lẳng lơ",những phim hay và đáng xem mà Amber đóng vai chính như:All the Boys Love Mandy Lane (2006),Never Back Down (2008),nhất là phim hình sự mới nhất The Stepfather (cha dượng)
trong The Informers (2009): một bộ phim có nội dung khá nhạt dù cho có sự góp mặt của nhiều diễn viên nổi tiếng như: Kim Basinger,Winona Ryder....nhưng đọng lại trong tâm trí của tôi chỉ là những màn nóng bỏng của Amber Heard,vẻ đẹp tuyệt trần của em có thể đánh bại bất cứ gã đàn ông nào.

4. Rachel Blanchard trong Spread

Rachel Blanchard,nữ diễn viên người canada này luôn nằm trong số những kiều nữ đẹp nhất Hollywood,ai đã từng xem Where the Truth Lies (2005) sẽ phải công nhận điều này.một trong những Phim ăn khách nhất mà cô từng tham gia là Snakes on a Plane (2006)

trong phim tình cảm không dành cho trẻ em : Spread (2009) màn "trình diễn" của Rachel và Ashton Kutcher là 1 trong những sex scenes mà các bạn không thể bỏ qua

3.Anna Paquin trong True Blood

tạp chí Afamily đã chọn pha "giường chiếu" của Anna Paquin và Alexander Skarsgard là một trong "10 cảnh sex được mong đợi nhất mùa thu 2009",họ đã viết như sau:
Bộ phim “True Blood” của HBO từng gây tranh cãi vì nhiều cảnh sex nóng bỏng. Trong đó, cảnh sex giữa Eric (Alexander Skarsgard ) và Sookie (Anna Paquin) có thể được coi là cảnh mà bạn nên xem. Sau khi uống máu của Eric, một ma rồng khác ngoài bạn trai cô – Bill Compton, Sookie cảm thấy thèm muốn anh ta và điều này đã dẫn đến màn ân ái nóng bỏng giữa hai người.
http://afamily.vn/20090912100536861tm0ca90/10-canh-sex-duoc-mong-doi-nhat-mua-thu-2009se
Anna Paquin thì không ai xa lạ vì cô quá nổi tiếng,Anna đã từng thắng giải Oscar vai "nữ diễn viên phụ xuất sắc nhất" khi chỉ mới 11 tuổi trong phim The Piano (1993),Nhân vật Rogue trong X-men series của Anna đã được nhiều lời khen ngợi của khán giả
Tôi đã bị sốc khi xem phim bộ "ma cà rồng" True Blood bởi đó là lần đầu tiên chứng kiến Anna Paquin nude trên màn ảnh....

2.Jessica Biel trong (Powder Blue)

không nói đến cuộc tình của cô và chàng ca sũy J.Timberlake vì nó làm tốn quá nhiều giấy mực của báo chí trong những năm gần đây.Vào năm ngoái cả thế giới mạng như phát sốt bởi những pha rất nóng bỏng của Jessica trong phim Powder Blue mà Timothy Linh Bui,một đạo diễn tài ba gốc Việt thực hiện.
Tôi đã rất háo hức khi xem phim này và đã không thất vọng trước body tuyệt hảo của Jessica Biel,một kiều nữ luôn nằm trong "top 10 những người đẹp được khao khát nhất thế giới"

1.Ok-bin Kim trong Bakjwi (Thirst 2009)

Đứng đầu bảng xếp hạng của tôi chính là pha nóng bỏng của Ok-bin Kim và Kang-ho Song trong phim kinh dị Thirst,thêm một bộ phim liên quan đến đề tài đang hot "ma cà rồng",Phim này đã được chiếu tại Hàn quốc vào tháng 03/2009 và đã nhận được nhiều lời khen ngợi,khán giả đã làm cháy các phòng vé bởi tò mò muốn xem cảnh nóng của em Kim,người mà trước đó thường vào các vai nữ sinh ngoan hiền :D
anhso-34_Thirst.2009.720p.BluRay.x264_CiNEFiLE_(1)-002%5B12-41-24%5D.jpg

Cảnh ân ái đầy cảm xúc kéo dài gần 5' của 2 nhân vật chính trong "thirst" tuy không có táo bạo như pha trên giường của cặp "Thang duy-L.T.Vỹ trong Sắc giới" nhưng với những góc quay đẹp đã làm tôn lên vẻ quyến rũ chết người của em Ok-bin Kim,đây chính là 1 hot scene xứng đáng nằm trong ổ cứng của bạn
Đây là sự chọn lựa của tôi,còn các bạn thì sao?

Singum

Ðề: Những pha nóng bỏng nhất trong năm 2009

Toàn phim mình chưa xem :))

snorlax

Member

Giờ có ai cắt riêng những pha đấy ra rồi post thì hay :))

jimminam2000

]

Diễn viên đóng thế thì phải :D

thời buổi này xem cảnh nóng trong phim có diễn viên đóng thế thì khó mà qua mặt được khán giả lắm
mà bạn đã xem phim này chưa?hay chỉ nhìn tấm screen shot mà nghĩ là "đóng thế" thì gà quá rồi :-q

boyintel

Well-Known Member

Cũng toàn phim mình chưa xem luôn :D
Dù sao cũng thank bác chủ thớt nhé;)
Bình luận gì chứ bình luận cái này anh em hăng say lắm đây ;;) @};-

tambua

Có 1 phim coi rồi thrist , diễn viên thật không thế vai đâu, còn phim Powder blue nhà có mà chưa coi , chắc tối nay về coi mới được , mê em này

ProSkyR

Well-Known Member

thời buổi này xem cảnh nóng trong phim có diễn viên đóng thế thì khó mà qua mặt được khán giả lắm
mà bạn đã xem phim này chưa?hay chỉ nhìn tấm screen shot mà nghĩ là "đóng thế" thì gà quá rồi :-q
Gia Cát Dự mà lại =))
Mấy phim này xem hết rồi, hay lắm :"> Cảnh nóng xem mấy film Nhật "ghê" hơn :D

tla

Member

Thank's bro................

poly

Banned
Chỉnh sửa lần cuối:

tiendat

Active Member

Written by jimminam2000:
5.Amber Heard trong The Informers

Căng

3.Anna Paquin trong True Blood

Chảy quá.

Đây là sự chọn lựa của tôi,còn các bạn thì sao?...............................

Chỉnh sửa lần cuối:

please_helpme

Active Member

Em Sợt tung HDVN lên mà k thấy Link phim này Bác Jimmi nhể?

muitendenvn

LeechPro

Phiền bác hiếp-mi share giùm e cái avatar của bác với, bấy lâu nay dạo trên 4rum chỉ thấy bóng bác ko thấy hình, nay mới dc tận mắt thấy chân thân của bác thật là được mở rộng tầm mắt quá đi :p

jimminam2000

bác HIếp search kiểu gì vậy?tất cả các phim trên đều có bản HD tại box mega 1280 đấy

please_helpme

Active Member

bác HIếp search kiểu gì vậy?tất cả các phim trên đều có bản HD tại box mega 1280 đấy

Em tìm cả bên Mega.1280.com & MegaShare.vn đều không thấy Film True.Blood còn 4 Film kia Em mới Download được Film #1.Thirst - Hàn Quốc

Nếu hổng có bài này của Bác chắc Em không tận hưởng được thưởng thức cái Đẹp của Điện Ảnh đâu nhể!

Cảm Ơn Bác lần nữa

Mong Bác có nhiều bài Rì-viu như này!

jimminam2000

Em tìm cả bên Mega.1280.com & MegaShare.vn đều không thấy Film True.Blood còn 4 Film kia Em mới Download được Film #1.Thirst - Hàn Quốc

Nếu hổng có bài này của Bác chắc Em không tận hưởng được thưởng thức cái Đẹp của Điện Ảnh đâu nhể!

Cảm Ơn Bác lần nữa

Mong Bác có nhiều bài Rì-viu như này!

sang năm sẽ có 1 bài tương tự thôi bác,phim "True Blood nằm trong box phim bộ của diễn đàn đấy
tôi đang chờ cảnh nóng của Kristen Stewart trong năm nay với nguồn tại đây:
http://www.baomoi.com/Info/Kristen-Stewart-se-nude-trong-phim-moi/52/3793678.epi
trước mắt là đang thưởng thức phim này

Mỹ nhân xứ sương mù từng giành tượng vàng Oscar cho danh hiệu 'Nữ diễn viên phụ xuất sắc' với phim 'Constant Gardener' vừa thổ lộ, trong suốt sự nghiệp diễn xuất, cô chưa từng nghĩ đến việc nhờ diễn viên đóng thế trong các cảnh nude nóng bỏng, ngay cả khi đã mập lên vì sinh nở. Rachel Weisz và con trai Rachel Weisz sinh con trai

Vào vai Hypatia, một nữ triết gia kiêm nhà thiên văn học có thật người Hy Lạp sống ở thế kỷ thứ 4 sau công nguyên trong phim mới Agora, ngôi sao của Xác ướp Ai Cập cho biết cô đã chuẩn bị cho các cảnh nude bằng cách tránh ăn thịt và các chất nhiều đạm.

"Tôi tự mình đóng tất cả cảnh nude đấy", Rachel Weisz tự hào khoe khi cô làm dáng trong bộ váy gợi cảm tại LHP Cannes.

Bên trên