Những thắc mắc về HDD Western Digital

salenguyenduong

Re: Ðề: Những thắc mắc về HDD Western Digital

hehe.bác này lấy ảnh của mềnh mà.cái đế này lấy từ hộp mà bác, khoét thêm cái lỗ đằng sau cho tiện cắm nguồn và usb là ngon, chả sợ đổ,còn giải nhiệt thì nó chỉ có tý đáy thui nên ko ảnh hưởng lăm.hôm nọ e làm phát 2TB nhạc, hơn ngày mà vẫn mát, vote ƯD

Pác để thấy phiêu quá, nhỡ tay gạt phải cái ổ cứng nó rớt xuống là xong, theo em cứ để em nó nằm chình ình ra an toàn hơn.

forever_rock

Active Member
Ðề: Những thắc mắc về HDD Western Digital

bác Dương yên chí lớn, e dùng đồ cũng cẩn thận lắm, cái ổ e để giữa cạnh bàn và loa sub, có đổ thì 2 bên đỡ cho nên cũng ko lo lắm. bác có bán ổ trong 2,5' cho lap top ko .loại 1,5tb có ko bác, e vừa gom lúa muôn múc cái

mai bắt đầu giao dịch với salenguyenduong - mấy hôm nay bận quá ko liên lạc được - bạn còn nhớ mình chứ .

VespaPro

Làm sao đển post được bài mới các bác nhỉ?

boysaurang

mình đang cần 1 bộ phim cực hài (HD càng tốt) anh em nào có phim nào xem cực hài không share mình với
có link tải càng tốt! tks!

huunang2006

ổ 2Tb em gả bi nhiêu.....mà rẻ dzậy....hehehe

peterzuma

Well-Known Member

Có bác nào xài con 4TB chưa nhỉ ???

meocon

Well-Known Member

3TB còn thôn dụng chứ 4TB giá cao quá , chắc cuối năm nay e mới dám sắm 1 ổ

salenguyenduong

Re: Ðề: Những thắc mắc về HDD Western Digital

mai bắt đầu giao dịch với salenguyenduong - mấy hôm nay bận quá ko liên lạc được - bạn còn nhớ mình chứ .
Hì, còn anh.
bác Dương yên chí lớn, e dùng đồ cũng cẩn thận lắm, cái ổ e để giữa cạnh bàn và loa sub, có đổ thì 2 bên đỡ cho nên cũng ko lo lắm. bác có bán ổ trong 2,5' cho lap top ko .loại 1,5tb có ko bác, e vừa gom lúa muôn múc cái
Hi vọng vậy, chứ hdd đang quay mà rớt 1 cái coi như xong.
Có bác nào xài con 4TB chưa nhỉ ???
4Tb cũng giống 3Tb pác, lưu trư okie.

Bên trên