Nokia Lumia 900 chính thức lên kệ vào ngày 24/6 tại Việt Nam

zalman

Ðề: Nokia Lumia 900 chính thức lên kệ vào ngày 24/6 tại Việt Nam

IP nó cũng có cho thay pin đâu , cứ lo hão

Minhsur

Banned
Vấn đề pin không phải mối lo đâu, lỡ hỏng thay được ngay thôi. Nhiều bác dùng SS hay khoe hàng các bác tháo lắp (vỏ nhựa) để thay pin dễ dàng, em thấy bình thường thôi mà.
Nhưng em thấy lạ là ở cửa hàng ĐT cũng hướng dẫn khách 3 lần đầu sạc pin 8-10g sau khi đã dùng cạn kiệt pin. Hướng dẫn này có vẻ vô lý, bởi vì mấy ngày đầu sau khi mua máy là khổ chủ hay copy, hay cài đặt hay mò mẫm. Mà làm những việc này là phải kết nối với MT, mà cắm phát là pin sạc qua USB rồi. Làm sao mà tuân thủ theo đúng hướng dẫn đó được nhỉ. Em là cứ sạc đầy pin là em rút, để qua đêm, chẳng may nó đen .. bùm phát... toi

nhocdl

mình thì khi nào nó còn khoảng dưới 30% là cắm sạc, giá như có 1 thiên tài nào viết ra cái app mà cứ đầy pin nó tự ngắt ko nhận điện nửa thì hay biết mấy, đỡ lo tình trạng chai pin

HAI PHAM

Nói về pin thì Lumia 900 là đỉnh của đỉnh rồi, bọn kia tuổi gì :))

HAI PHAM

Ðề: Re: Ðề: Nokia Lumia 900 chính thức lên kệ vào ngày 24/6 tại Việt Nam

Pin Lumia 900 thì đỉnh gì bác, chưa được 40g chờ đợi

Thưa bác, nếu chạy facebook, yahoo, twitter, nghe gọi nhắn tin....thì Lumia đc 1 ngày đấy
Còn iphone với android đc mấy tiếng là cùng, mấy thím dùng iphone đừng cãi nhá :))

Re: Ðề: Re: Ðề: Nokia Lumia 900 chính thức lên kệ vào ngày 24/6 tại Việt Nam

Thưa bác, nếu chạy facebook, yahoo, twitter, nghe gọi nhắn tin....thì Lumia đc 1 ngày đấy
Còn iphone với android đc mấy tiếng là cùng, mấy thím dùng iphone đừng cãi nhá :))

Thông tin này chính xác nhá xD Đang dùng và đúng như thế thật. Hôm trước đọc review nước ngoài cũng bán tin bán nghi vì smartphone gì pin khủng thế nhưng cầm thử, xài thử thì mới biết xD.

Gì chứ pin Nokia trâu đừng hỏi xD

chickenmen

Nghe phong phanh WP8 không được cài apps lên thẻ nhớ ngoài mà buộc phải cài vào trong máy? Các bác confirm lại thông tin này giúp em với? Lumia sau này chắc cũng up lên WP8 nhề?

Bên trên