NÓNG: HTV có bản quyền giải Ngoại hạng Anh !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

portlet

Member
Ðề: NÓNG: HTV có bản quyền giải Ngoại hạng Anh !

Dạo này sao 4rum toàn những nick làm loãng topic không. Mới đọc cãi nhau bên Lịch phát sóng giờ dzô box AVG lại gặp post bài khen K+. Bó tay thiệt :))

pieke

Re: Ðề: NÓNG: HTV có bản quyền giải Ngoại hạng Anh !

Dạo này sao 4rum toàn những nick làm loãng topic không. Mới đọc cãi nhau bên Lịch phát sóng giờ dzô box AVG lại gặp post bài khen K+. Bó tay thiệt :))
forum chả là nơi lên tranh cãi, cãi nhau thì để làm gì hả bác????? có cái gì mà không cãi nhau rồi mới tìm ra chân lí. mà việc cãi nhau với việc khen K+ có liên quan gì tới nhau? K+ nó tốt thì khen không tốt thì chê. ai đồng ý thì like ai không đồng ý thì dislike. vậy thôi

nick nào làm loãng topic nào bác thử liệt kê xem? chỗ này mà để góp ý xây dựng nhé bác nên người ta có quyền tranh cãi

ab9742

Member

Bít chừng nào htv hay sctv mới có bản quyền gói CN đây.haizz

phamtram0110

hay quá, cái này mình ở HCM thì có được đăng kí miễn phí không vậy bạn, có gì PM cho mình biết với nhé :D

tan_huy_93

Well-Known Member

1,5tr nha bạn cho gói kênh HD, giá chưa tính phí lắp đặt, phí lắp đặt số vệ tinh 200k, số mặt đất 150k.
Chi tiết gọi 19001900 hoặc đến đại lý, trung tâm điện máy, bưu điện, bưu cục, gần nhất.
hay quá, cái này mình ở HCM thì có được đăng kí miễn phí không vậy bạn, có gì PM cho mình biết với nhé :D

kudo1908

Active Member

ko xem HD thì lắp gói như ý + 22k/tháng là có ngoại hạng anh thứ bảy :D

tan_huy_93

Well-Known Member

Gói VTVCab trên số vệ tinh 33.000₫/tháng, trên số mặt đất là 27.500₫/tháng mà bác :) chứ đâu mà 22.000₫/tháng :D
Chắc bác nhầm với thuê bao phụ rồi :))
ko xem HD thì lắp gói như ý + 22k/tháng là có ngoại hạng anh thứ bảy :D

tan_huy_93

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: NÓNG: HTV có bản quyền giải Ngoại hạng Anh !

Bác này dùng K+ rồi y như ếch ngồi đấy giếng.
Làm như chỉ K+ mới có EPL thứ 7 à..? Người ta đang nói Truyền hình An Viên tự dưng chen K+ vào, liên quan thấy sợ.
Ở đây là Box Truyền hình An Viên, và Topic HTV bác dùng K+ thì ra ngoài kia chơi.
220k chứ bác. gói K+ rẻ nhất cũng tầm đấy thì mới có giải NHA thứ 7 chứ

pieke

Re: Ðề: Re: Ðề: NÓNG: HTV có bản quyền giải Ngoại hạng Anh !

Bác này dùng K+ rồi y như ếch ngồi đấy giếng.
Làm như chỉ K+ mới có EPL thứ 7 à..? Người ta đang nói Truyền hình An Viên tự dưng chen K+ vào, liên quan thấy sợ.
Ở đây là Box Truyền hình An Viên, và Topic HTV bác dùng K+ thì ra ngoài kia chơi.
này không biết thì người ta mới vào đâu nói chuyện cho tăng hiểu biết nhá. ăn nói cho cẩn thận ra ngoài đường là nhận mấy chai bia rồi đấy

meocon

Well-Known Member

Trận thứ 7 tuần rùi Chelsea đá mà K+ độc quyền có đài nào phát đâu

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: NÓNG: HTV có bản quyền giải Ngoại hạng Anh !

này không biết thì người ta mới vào đâu nói chuyện cho tăng hiểu biết nhá. ăn nói cho cẩn thận ra ngoài đường là nhận mấy chai bia rồi đấy

Bác kia nói gói VTVCab + của AVG bán riêng chứ không nói K+ của bác nên bị phản pháo thôi

pieke

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: NÓNG: HTV có bản quyền giải Ngoại hạng Anh !

Bác kia nói gói VTVCab + của AVG bán riêng chứ không nói K+ của bác nên bị phản pháo thôi

thì em không biết thì em mới nói nhưng nói cái kiểu của bác í ngứa đít lắm không có tính xây dựng gì cả. Người Việt có câu "Lời nói chẳng mất tiền mua-lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau". Kiến thức bao la mà lối ứng xử đơn giản nhất cũng không biết thì cũng vứt đi, trí thức mà ứng xử kém thì cũng chả = ng nông dân phải không bác?

tan_huy_93

Well-Known Member

Nói chuyện chả khác gì tự vã vào mặt.
Tôi chỉ nói sơ sơ, đã đòi đạp chai, thứ côn đồ, như không được đi học.

Mình trí thức kém, là nông dân nên nghĩ là chắc ai cũng nông dân như mình...nói mà không biết nhục.
thì em không biết thì em mới nói nhưng nói cái kiểu của bác í ngứa đít lắm không có tính xây dựng gì cả. Người Việt có câu "Lời nói chẳng mất tiền mua-lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau". Kiến thức bao la mà lối ứng xử đơn giản nhất cũng không biết thì cũng vứt đi, trí thức mà ứng xử kém thì cũng chả = ng nông dân phải không bác?

tan_huy_93

Well-Known Member

Hai bác này mấy hôm nay tôi thấy được lắm rồi nhé.

Không biết thì tựa cột mà nghe đi, cố cãi thì chỉ càng lồi ra cái ngu dốt mà thôi.
Đi hỏi thử hết cái Box Truyền hình này đi, thử coi ngoài K+ thì có bao nhiêu kênh phát EPL thứ 7..! Tôi đang xem MU trên HTV9 nè, Hà Nội 2 nè, Bóng đá TV|HD nữa nè.
K+ nó chỉ độc quyền "một trận đấu sớm" lúc 6:45PM (7:45PM) mà cứ khư khư K+ độc quyền cả thứ 7.
Đúng là càng nói càng ngu mà còn tỏ ra nguy hiểm.

ờ thế mà có đứa cứ làm ra ta đây hiểu biết lắm đấy bác ạ. ghét nhất những ngu mà cứ thik thể hiện

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên