nude art

tusontay

Huyền Thoại
Ðề: nude art

em mà nu thì chỉ nước dân làng bu lại sập cái 4r này mất =))
Thử 1 lần đi bác, khi nào tung hàng nóng, nhớ báo trc để E tránh nhé (E sợ (ghê quá) dễ nhịn cơm cả tuần lắm).;));));));));))
chưa thấy chưa tin !
Mà thấy cũng ko tin (là hàng xịn) [-O<[-O<[-O<[-O<[-O<
thì ra có nhìu người muốn thấy quá ta:">
Ai vậy ta...!?:-?:-?:-?:-?:-?

hellomoto

Active Member

Ai vậy ta...!?:-?:-?:-?:-?:-?

thì là bác chứ ai, cứ đòi hoài , xem đây này :D

buihung

Administrator

Cái này không phải do em chụp nhá, bác nào có bộ ảnh này size lớn thì cho em xin ạ.

buihung

Administrator

Em cũng nghĩ là PS kiểu như bác bác 33, tuy nhiên có bộ này size lớn về ngắm cũng thích.

kiukiu

Well-Known Member

Ngọc Quyên thì dao kéo khá nhiều, được cái ít sẹo và người dài như cái bơm nên oánh trúng vào ... =P~

Nhưng quả thực nếu những tấm này không phải studio ghép ngoại cảnh mà là hình mộc rồi can thiệp pts quá tay thì ekip này quá siêu, toàn chỗ chênh vênh ngồi như đúng rồi, cộng thêm cái lạnh ngoài bắc mấy người trong Nam chịu nổi dù mặc áo đơn áo kép, còn vụ chân lấm bẩn shop được :))

HDCP

Super Moderators

Em vào hóng hớt với:)) Ở ngoài thấy ngứa ngáy không chịu nổi;))

Nedved photo

Toi nghiêp Ngoc Quyen , xa than vi nghe thuât bị ném đa banh chành, búa rìu dư luan ...như em thì xưong ném bao nhiêu em hôt hêt .....hihihihihi

kiukiu

Well-Known Member

Chẹp, em nghĩ lão Lết Vết send cho NQ mấy tấm sóng lụa đỏ rùi hú e ý chụp đảm bảo ăn đứt chú em kia ;;)

Tấm trên này bắt chước Venus ... cụt cánh hả lão :))

[IVAN]

Cái series hình nude nhìn bối cảnh như hình ghép bằng PS sao đó, nhìn không thật, hehe
Toi nghiêp Ngoc Quyen , xa than vi nghe thuât bị ném đa banh chành, búa rìu dư luan ...như em thì xưong ném bao nhiêu em hôt hêt .....hihihihihi

Phần đuôi tóc bên tay trái mẫu nhìn hơi kỳ, hic

hellomoto

Active Member

hầu hết mấy tấm đó đều chụp trong studio, trước khi chụp người ta có sẵn BG rồi, kêu mẫu diễn chụp xong là ghép thôi mà

Bên trên