Ở Hóc Môn, mua ván sàn công nghiệp ở đâu? Gấp! Gấp!

ngocthanh8106

Có bác nào đã lót ván sàn gỗ công nghiệp, còn nhớ địa chỉ cho em xin với, hay ở Hóc Môn có chỗ nào bán ván lót sàn công nghiệp của Đức, cho em xin thông tin với, anh Google cho nhiều kết quả làm em choáng quá rồi ạ!! Cảm ơn các bác nhiều lắm!

minhtuantkh

Anh nhớ có một điểm bán trên đường Lê Văn Khương Q12, gần đối diện phía cổng ra của Metro Hiệp Phú. Nhưng lâu rồi không biết còn bán không, dọc đường LVK Shop Nội thất khá nhiều em chịu khó thử chạy lại đó coi. Ở thị trấn Hóc Môn trên đường Quang Trung gần chợ hình như cũng có tiệm bán.
Định lát sàn ở nhà mới à? Cần xem xét kỹ coi có phù hợp rồi hãy làm.
Hôm nay e rằng còn ăn Tết chưa Shop nào khai trương đâu.
Năm mới chúc em mọi sự An Lành nhé!

ngocthanh8106

Anh nhớ có một điểm bán trên đường Lê Văn Khương Q12, gần đối diện phía cổng ra của Metro Hiệp Phú. Nhưng lâu rồi không biết còn bán không, dọc đường LVK Shop Nội thất khá nhiều em chịu khó thử chạy lại đó coi. Ở thị trấn Hóc Môn trên đường Quang Trung gần chợ hình như cũng có tiệm bán.
Định lát sàn ở nhà mới à? Cần xem xét kỹ coi có phù hợp rồi hãy làm.
Hôm nay e rằng còn ăn Tết chưa Shop nào khai trương đâu.
Năm mới chúc em mọi sự An Lành nhé!
dạ, em cảm ơn anh nhiều nhé! Em muốn lót cho đẹp tí, hihihihihi.......vì suy ra, lót nó rẻ hơn so với gạch tốt( còn so với gạch dỏm, thì nó chỉ mắc hơn có 1 tí hà). Để mai em dạo lại 1 vòng trên đó lại, quên rắng anh ở quận 12 cạnh bên, mai mốt tối lửa tắt đèn, chạy xuống nhà anh mượn tí gạo cũng gần.\:D/

minhtuantkh

dạ, em cảm ơn anh nhiều nhé! Em muốn lót cho đẹp tí, hihihihihi.......vì suy ra, lót nó rẻ hơn so với gạch tốt( còn so với gạch dỏm, thì nó chỉ mắc hơn có 1 tí hà). Để mai em dạo lại 1 vòng trên đó lại, quên rắng anh ở quận 12 cạnh bên, mai mốt tối lửa tắt đèn, chạy xuống nhà anh mượn tí gạo cũng gần.\:D/
Nhà cháy mấy lần trụi lủi rồi, mót đâu ra gạo cho mượn :D

Bên trên